PDA

View Full Version : Tool viết thông báo trong Game không cần loing Admin post ! ..

trinhdat
24-06-11, 08:55 PM
phần mềm này khá tiện ích cho bạn nào có server chạy trực tiếp tại máy
bản thân mãy chủ server không thể loing game qua acc admin để thông báo trong game các sự kiện vv..
chỉ có thể chạy ra ngoài mạng của mình mà loing bất tiện quá phải ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thank nhé

pass: aichiken

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

quandat
24-06-11, 09:14 PM
Tiếng gì đâu không, chẳng biết sử dụng làm sao

trinhdat
24-06-11, 09:26 PM
192.168.1.200 bạn điền ip máy server vào đó port mặc định không thay đổi
ô nộ dung bạn viết gì muốn thông báo
ví dụ cảnh báo nhân vật xyz ...
ô lựa trọn thông báo của Gamesmater hay guild hoặc even
lúc thông báo sẽ có even:....<nội dung >
ok ấn khung đánh dấu xanh để post thông báo trong game
đơn giản kinh

mrvu058
24-06-11, 09:38 PM
Bác nào rảnh viết lại tool đi ..... có vh nhìn cho đẹp :) >"<

godhoang
24-06-11, 09:45 PM
Sao giống Tool hack quá vậy ? Chỉ có CPU giữ SV xài đc hay sao ???

nhactre8x
24-06-11, 10:18 PM
Tool này của bác Lee mà .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LHB_LOVE
24-06-11, 10:45 PM
soft này của bác cuonglee lâu rồi bảng viết việt kèm trong server ss2 của cuonglee share đó :)

trinhdat
25-06-11, 04:01 PM
tool lấy từ web nước ngoài ! bản tiếng nga nguyên vẹn ! không tin miễn bàn

Mr.Noob
25-06-11, 09:19 PM
tool lấy từ web nước ngoài ! bản tiếng nga nguyên vẹn ! không tin miễn bàn
Sao bạn không ghi nguồn để mọi người biết.

Xem ngày post của cái bản tiếng Nga và ngày cuonglee share Sv ss2 là bik của ai thôi mà.

LHB_LOVE
26-06-11, 12:29 PM
cái bảng tiếng việt đúng là do bác cuonglee đem về việt hóa ^_^ !

sunthah12
11-07-11, 11:03 PM
phần mềm này khá tiện ích cho bạn nào có server chạy trực tiếp tại máy
bản thân mãy chủ server không thể loing game qua acc admin để thông báo trong game các sự kiện vv..
chỉ có thể chạy ra ngoài mạng của mình mà loing bất tiện quá phải ko

thank nhé

pass: aichiken

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn có yahoo không cho mình Xin :D:D:D:D:D:D::D:Đ:D:D:D::D:D:D:

enternal
18-07-11, 10:45 PM
Sao mình dùng Tool này lại ko thể thông báo cho MU SS6 nhỉ? Mình dùng port mặc định hay port 44405 cũng hem có đc. Ai bít tại sao thì chỉ mình với !!!

0935222300
10-08-11, 11:05 PM
có virus mà các bacssssssssssssssssssssssssssssssssss