PDA

View Full Version : Xin cho hỏi 1 vài điều !

ph4mduc4n
21-06-11, 08:24 PM
Mấy tiền bối cho hỏi là làm thế nào để thay đổi messenger trong MU, mục đích của mình là việt hóa server ấy mà, các tiền bối chỉ cần nói là dùng phần mềm gì để chỉnh main hay là vào phần nào của server, mong các tiền bối giúp đỡ vì mình mới tập tành MU

Cho phép mình hỏi 1 câu nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <-- sửa lỗi này ra sao ạ ? mình tìm trên google hình như ko thấy nên ra đây hỏi cho chắc vậy ! hjx

mrvu058
21-06-11, 10:09 PM
Chịu khó down cái client này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ..... Rồi lấy file local ra chép vào client của mình .... Hoặc tìm ở các mu khác cùng ss6 ..... vậy là vh rồi đó :D
Câu này cậu nói gì tớ chả hiểu gì hết .... ????

các tiền bối chỉ cần nói là dùng phần mềm gì để chỉnh main hay là vào phần nào của server, mong các tiền bối giúp đỡ vì mình mới tập tành MU

Còn lỗi add skill = mumarker ... chịu khó hox = tay mak test đi ^^

ph4mduc4n
21-06-11, 10:18 PM
à, tức là việt hoá bằng cách dùng phần mềm hex thẳng vào main hay là việt hoá bằng cách edit ở MuServer ??? Cảm ơn tiền bối mrvu nhé, nhưng tiền bối cho mình hỏi là file local ấy để làm gì ? mình cần 2 ý chính là việt hoá MU và sửa lỗi MuMaker hjx

mrvu058
21-06-11, 10:20 PM
ak nó k như võ lâm đâu cậu ơi ..... các file việt hóa nó đc chia riêng ra.... muserver k liên qan gì hết .... việt hóa nằm ở client hết đó ..... THân =)

mrvu058
21-06-11, 10:21 PM
Phần mềm thì thường để hex ip version serial , unblock skill siegie ... v.v ;))

n2t168
21-06-11, 11:09 PM
Lỗi add skill như hình. nhưng vẫn add bình thường. :D xóa hết skill kia đi. rồi add lại.

anhanhnd
22-06-11, 12:04 AM
Viet hoa Thong bao even trong sever D:\muserver\Data\lang\Message.txt
Con viet hoa Item, NPC,quet... trong Local cua Cline ( tim cline nao do viet hoa roi thi lay local la dc)

chinh sua bang magiachand ngay trong dautop clb co san