PDA

View Full Version : SCF ss6 chơi vài tiếng tự nhiên đơ ra

skyexe001
20-06-11, 11:43 PM
Titan techs 10.07.65 Ep2 + SubServer NOPVP + SubServer VIP

mình xài cái sv này ko hiểu sao để online, cứ chơi cỡ vài tiếng là tất cả mem hay admin thoát ra rồi đăng nhập lại cái nó đơ luôn , phải tắt server bật lại mới hết , rồi cỡ vài tiếng nữa lại bị.

có ai bị tình trạng như mình ko , ai biết fix càng tố thanks nhìu

godhoang
21-06-11, 10:13 AM
Nguyên nhân là do cấu hình CPU bạn chưa được mạnh, tốc độ mạng còn yếu. Cái này mình từng bị rồi, và khắc phục cho đến nay 5,6 ngày chưa bị dis gì cả :D
Bạn dùng MMT Tool để giảm nhẹ cpu là kô bị dis nữa đâu.

trieudahoi
21-06-11, 10:52 AM
Nguyên nhân là do cấu hình CPU bạn chưa được mạnh, tốc độ mạng còn yếu. Cái này mình từng bị rồi, và khắc phục cho đến nay 5,6 ngày chưa bị dis gì cả :D
Bạn dùng MMT Tool để giảm nhẹ cpu là kô bị dis nữa đâu.

Mình cũng bị y như thế :(( minh ko biết cái MMT tool chỗ nào hướng dẫn mình đi HUHU

boyz4
21-06-11, 11:12 AM
Mình cũng bị y như thế :(( minh ko biết cái MMT tool chỗ nào hướng dẫn mình đi HUHU
Bạn dùng edataserver cũng được
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (nguồn binhduongvn.net)

mrvu058
21-06-11, 11:39 AM
Nâng cấp máy lên cậu ak >"< ....... giải quyết đc vấn đề đó ngay :D

mrvu058
21-06-11, 11:39 AM
Xài tool nhiều giảm thọ cpu đó .... Thân :D

godhoang
21-06-11, 12:24 PM
ẹc. Tui thấy ông Mrvu này hăng hái, nhiệt tình, nhưng hơi bị....
Nói nâng cấp máy thì nói làm gì, khắc phục thì có đầy, mà xài tool sao giảm thọ CPU đc =)) bó tay pa luôn
Dùng tool MMT là nó tự chạy các ct như Ranking,Event,Exb,Chat,Datasv,joinsv, giảm thiểu sức chứa ngốn Ram hơn 40%
Các bạn lên Google gõ MMT Tool hay MMT Server gì ấy, bên clb mình cũng đã post ở Release.

mrvu058
21-06-11, 12:31 PM
K tui tưởng tool nó ép sung cpu đó cha :| ...................... mak cái gì chả có 2 mặt của nó

mrvu058
21-06-11, 12:33 PM
Ông thử xài mấy tool ép sung cho cpu đi coi thử nó có giảm thọ k ..... ngày nào cũng chạy 24/24 cháy ngay :|