PDA

View Full Version : sửa kick cỡ logo hình ảnh web

bistro007_hp
17-06-11, 09:02 PM
em đang sài bản web Mu 0.8 mà em muốn thay kích cỡ của cái Logo..Nhưng khi chỉnh sửa xong dù gì nó cũng báo lỗi Cảnh báo : session_start () [ function.session-bắt đầu ]: không giới hạn bộ nhớ cache có thể gửi session - headers đã được gửi đi (đầu ra bắt đầu tại C: \ xampp \ htdocs \ muthiensu \ index.php: 1) trong C: \ xampp \ htdocs \ muthiensu \ index.php on line 2

Cảnh báo : Không thể sửa đổi thông tin tiêu đề - mục đánh (đầu ra bắt đầu tại C: \ xampp \ htdocs \ muthiensu \ index.php: 1) trong C: \ xampp \ htdocs \ muthiensu \ index.php on line 3 ai bít cách khắc phục lỗi này thì chỉ em với nha..:(( qua yahoo đưuọc thì càng tốt. yahoo em là bistro007_hp

okmen2711
17-06-11, 09:21 PM
Cái này bạn vào cái thư mục chứa file hình ảnh logo của web rùi dùng 1 phần mềm nào đó để thay đổi kick cỡ như (paint, pts,........) lưu ý là giữ nguyên tên file ảnh là đc :D
Bạn thử làm xem có đc k?

bistro007_hp
17-06-11, 09:27 PM
bạn ơi nhưng cái LoGo của mình ...nó là file swf hix do nó có khá nhiều ảnh nên cho vào nó bé xíu ko nhìn thấy gì :( chán quá..sửa kick cỡ web thì nó lỗi như trên đó bạn có cahs nào giúp mình ko

okmen2711
17-06-11, 09:33 PM
logo là file swf thì khó sửa lắm, bạn đổi kick cỡ xong nếu nó vẫn giữ nguyên định dạng là swf thì mình chịu :( còn nếu nó chuyển thành .jpg thì bạn đổi đuôi thành swf xem có đc k? (dùng format factory để đổi định dạng)

bistro007_hp
17-06-11, 10:54 PM
ko mình sửa kick cỡ ở trong như nào ơ ngoài cũng vậy á :( hĩ chỉ có sửa trong index thôi hĩ xhix mà sửa ở indexx thi lỗi như trên.dù động 1 cái gì của index

trinhdat
18-06-11, 06:33 PM
<td>
<embed type="application/x-shockwave-flash" AllowScriptAccess='never' style="WIDTH:200px;HEIGHT:200px;" src="img/download1.swf" width="200" height="200" wmode="transparent" >

code chỉnh size flash