PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ làm Game MU tại Hà Nội

MrHungCt
17-06-11, 04:20 AM
Hiện tại mình đang có nhu cầu làm Game Mu Online !
Quy mô , đảm bảo , không linh tinh , và rất cần người biết, có kinh nghiệm làm Game Mu giúp đỡ!
Mính sẽ không bắt các bạn phải chịu bất kỳ khoản phí tổn nào cả! Đến với mình chỉ nhằm giúp đỡ trong công việc! ( Uy tín , trách nhiệm với công việc)
Mọi chi tiết liện hệ nhé!
Yahoo: h.ct_0202
MÌNH Ở HÀ NỘI ! KÍNH MONG CÁC BẠN GIÚP ĐỠ

gaoblackxincha
17-06-11, 09:31 AM
Hixx...! Bác nói cứ y như trong phim vậy á ~>

Hào Hoa Công Tử
17-06-11, 01:03 PM
Mính sẽ không bắt các bạn phải chịu bất kỳ khoản phí tổn nào cả!
thế nói như bạn đã cài giúp rồi còn mất tiền à =))

mrvu058
17-06-11, 01:57 PM
K ham mấy vụ này nhaz :| ..........................

mrvu058
17-06-11, 01:57 PM
Thấy sa0 sa0 đó hix hixxxxxxxxxxxxxxxxxx

MrHungCt
20-06-11, 09:14 PM
toàn ý kiến kiều này bao h mới làm được

luutrunhac
20-06-11, 09:52 PM
Tất cả là cách diễn đạt. Diễn đạt thiếu hoặc ko hết nội dung khiến người đọc hiểu sai vấn đề.
Mình có thể cài giúp bạn trực tiếp hoặc qua Teamviwer.
Điều quan trọng ở đây là ngon thì ko free, rẻ mà ko bổ thì diễn đàn nào cũng có hướng dẫn.
Nói thật nếu bạn ko biết gì về Server có mở ra cũng chẳng tồn tại được đâu. Khi làm mới thấy chông gai :D
Nếu bạn thật sự yêu thích hãy bắt đầu bằng 1 server Share trên các forum uy tín, việc của những người mới bắt đầu xây dựng server như 1 con vẹt vậy, nhìn hình và làm theo thôi. Khi đã hiểu hơn 1 chút sẽ tinh chỉnh server. Lúc đó thật sự server mới là của mình. Mở ra nào hack, nào Ddos(cạnh tranh ko lành mạnh), nào bảo mật... đủ thứ trên đời... làm xong nản luôn :D

MrHungCt
20-06-11, 10:01 PM
[QUOTE=luutrunhac;450968]Tất cả là cách diễn đạt. Diễn đạt thiếu hoặc ko hết nội dung khiến người đọc hiểu sai vấn đề.
Mình có thể cài giúp bạn trực tiếp hoặc qua Teamviwer.

cho xin cái Yahoo cái bạn

luutrunhac
20-06-11, 10:20 PM
:D yahoo cũng là nick diễn đàn.