PDA

View Full Version : Share Antihack MU SS5 cho 10 bạn may mắn ! và 2 bạn dùng SS6 !

thangvtv
16-06-11, 06:27 PM
mình sẽ share antihack MU Thái Nguyên cũ nay là MU-SV . cho 10 bạn làm ss5 và 2 bạn làm SS6 .

Điều kiện trả lời và thank nhanh nhất . có website MU rồi .
Nếu là SS5 thì mình đã có sẵn main 1.07h hoặc 1.07k . bạn nào không muồn dùng thì send main lên đây . ( main của mình full 3D New Item )
Nếu SS6 thì port main lên để mình hook .
thời gian đáp ứng có thể lên đến 1 tuần vì đợt này mình đang có lịch tập huấn 15 ngày .
cuối tháng mới song .
Chỉ buổi tối mới Online .
Bạn Admin MU-SV thông cảm nhé vì mình chỉ share bản antihack hiện tại .
Antihack thực sự rất cùi . nên AE hãy test thử trước khi yêu cầu share nhé . nhưng thực sự là chưa hề phát hiện hack . vì chả có Pro nào thèm để ý hì hì .
Web MU test <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các Pro dừng chém mình nhé ! ! !!!!!!!!!!!!

pengocdl
16-06-11, 06:50 PM
Làm hộ em 1 cái.
Ip,ver,seri tùy anh ghi.
Để sau này làm lại MU có thể chỉnh lại.
SS5 nhé.Thank

trieudahoi
16-06-11, 07:07 PM
Giờ Hack acc quá mình mong bạn làm dùm mình cái Antihack free như bạn đã nói là quá đủ rồi
Main của mình :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mong bạn Rep sớm cám ơn bạn trước mình đợi đó...
Mình dùng bản ENC + Client mu Thái nguyên
Link này Client + sv mình đã cài:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nghe giới thiệu là SS6 nên mình Cài thành công rồi giờ mình mong có cái main anti Mình thank! thứ 2 đó hihi

cuong8607748
16-06-11, 07:43 PM
giup em 1 main nha nah zai em cai ss5 sv SCF ấy thanks anh nếu dc anh share cai web mu của anh đi đẹp đấy cho em cái yahoo học hỏi với

thangvtv
16-06-11, 07:57 PM
giờ mới online được tý nhưng mình phải đi trực ở cơ quan . để mai rảnh mình sẽ làm .
Yhaoo đây : thangvtv3_tl .
Do nic 333003 bị hack nên mình dùng níc mới . AE thông cảm nhé !
Tích cực nào :D !

q.m3dia
16-06-11, 08:47 PM
Em xài ss6 SCF 10.07.65 anh share cho em với nhé

thangvtv
16-06-11, 09:26 PM
Làm hộ em 1 cái.
Ip,ver,seri tùy anh ghi.
Để sau này làm lại MU có thể chỉnh lại.
SS5 nhé.Thank

Em chưa đủ điều kiện nhé chưa có web . up link web len hoặc pm nic yahoo cua anh nhé .

thangvtv
16-06-11, 09:29 PM
Giờ Hack acc quá mình mong bạn làm dùm mình cái Antihack free như bạn đã nói là quá đủ rồi
Main của mình :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mong bạn Rep sớm cám ơn bạn trước mình đợi đó...
Mình dùng bản ENC + Client mu Thái nguyên
Link này Client + sv mình đã cài:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nghe giới thiệu là SS6 nên mình Cài thành công rồi giờ mình mong có cái main anti Mình thank! thứ 2 đó hihi

bạn cũng thiếu link web , phải là MU đã và đang online hoạc chuẩn bin online mình mới share ko share de cất nhé .
ko share cho những bạn dùng tên miền free nhé .

thangvtv
16-06-11, 09:31 PM
giup em 1 main nha nah zai em cai ss5 sv SCF ấy thanks anh nếu dc anh share cai web mu của anh đi đẹp đấy cho em cái yahoo học hỏi với
antihack thì sẽ share nhưng mà web thì chờ mình nghĩ xem có điều kiện gì không đã rồi sẽ share .

Faker
16-06-11, 09:53 PM
anh thắng có share web hok anh :D

Hào Hoa Công Tử
17-06-11, 01:50 AM
bận không có thời gian share luôn dll + hàm để người ta hook đi bạn :)
SS5 dễ hook mà

tomatoes
17-06-11, 04:22 AM
bận không có thời gian share luôn dll + hàm để người ta hook đi bạn :)
SS5 dễ hook mà
Share sao đc,có cả đống hàm hook trong đó,có thể nói cái anti này giống như tổng hợp toàn bộ tất cả source antihack đã đc share ra ^^
VD như Rzvn,rồi cuocdoisp,v,v...
Muốn hack cái này chỉ cần làm 1 pacther C3 tầm 4-5 cái là vô hack tốt :D
P/S:Rảnh test vậy thui chứ ko có y khác,hy vọng đã đóng góp ý kiến cho bạn làm antihack hoàn thiện hơn :D

quanggame
17-06-11, 06:56 AM
domain .tk dc ko anh . Có share web ko ah :x

trieudahoi
17-06-11, 07:25 AM
bạn cũng thiếu link web , phải là MU đã và đang online hoạc chuẩn bin online mình mới share ko share de cất nhé .
ko share cho những bạn dùng tên miền free nhé .

hoainam8080
17-06-11, 09:50 AM
Cái này là show quảng cáo mu chứ có thấy làm cho anh em cái gì đâu?

thangvtv
17-06-11, 11:55 AM
Cái này là show quảng cáo mu chứ có thấy làm cho anh em cái gì đâu?
Ấy không phải là show quản cáo MU nhé . vì MU này không phải của mình . bạn nào có nhu cầu pm nic chat nhé . để dỡ bị lộ thông tin của server !

thangvtv
17-06-11, 12:02 PM
Share sao đc,có cả đống hàm hook trong đó,có thể nói cái anti này giống như tổng hợp toàn bộ tất cả source antihack đã đc share ra ^^
VD như Rzvn,rồi cuocdoisp,v,v...
Muốn hack cái này chỉ cần làm 1 pacther C3 tầm 4-5 cái là vô hack tốt :D
P/S:Rảnh test vậy thui chứ ko có y khác,hy vọng đã đóng góp ý kiến cho bạn làm antihack hoàn thiện hơn :D

Pro thì đừng vào đây chém . cái quan trọng là bạn hãy kiểm tra kỹ xem Source nào là quan trọng nhất trong số dll đó :)) . nói vậy thôi bạn cũng thừa biết nhưng cũng đừng post ở đây vì mình làm đống dll kia là ảo để bổ trợ và che giấu dll chính !
Thank bạn đã quan tâm !

pengocdl
17-06-11, 04:40 PM
Web đây anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
17-06-11, 05:03 PM
Pro thì đừng vào đây chém . cái quan trọng là bạn hãy kiểm tra kỹ xem Source nào là quan trọng nhất trong số dll đó :)) . nói vậy thôi bạn cũng thừa biết nhưng cũng đừng post ở đây vì mình làm đống dll kia là ảo để bổ trợ và che giấu dll chính !
Thank bạn đã quan tâm !

Thật ra tớ rảnh 1 tí test cho các bạn rồi đóng góp ý kiến thui.
Với cách antihack như truyền thống này hiện giờ khó trụ đc lâu vì hacker giờ ko phải như xưa,họ biết code chứ ko phải xài tool share như xưa(tất nhiên chỉ 1 số ít biết code).
Nhưng thật ra antihack của bạn cũng khá hay,nhưng security chưa cao.
Vẩn còn 1 cách hack truyền thống đơn giản,tớ ko biết MU cậu có mã hoá packet hoặc thay đổi checksum chưa,chứ nếu chưa hacker có thể lấy 1 main hoàn toàn ko antihack cùng phiên bản để vào game :)

thangvtv
17-06-11, 06:37 PM
Thật ra tớ rảnh 1 tí test cho các bạn rồi đóng góp ý kiến thui.
Với cách antihack như truyền thống này hiện giờ khó trụ đc lâu vì hacker giờ ko phải như xưa,họ biết code chứ ko phải xài tool share như xưa(tất nhiên chỉ 1 số ít biết code).
Nhưng thật ra antihack của bạn cũng khá hay,nhưng security chưa cao.
Vẩn còn 1 cách hack truyền thống đơn giản,tớ ko biết MU cậu có mã hoá packet hoặc thay đổi checksum chưa,chứ nếu chưa hacker có thể lấy 1 main hoàn toàn ko antihack cùng phiên bản để vào game :)

cảm ơn vì đã góp ý . nhưng mình chỉ làm free thì ko để ý nhiều đến vậy . mình bo MUserver lau rồi . thấy AE chả ai share thì mình ủng hộ 1 chút công sức . chứ nếu mình làm cho mình dùng thì có lẽ sẽ khác .
ai muốn thay đổi checksum thì phải trả phí 1 chút nhỉ :)) !
Đùa vậy thôi checksum các bạn tự làm nha !

cuocdoisp
18-06-11, 11:14 AM
phiên bản SS5 . Sử dụng main 1.07K
Info main :
mubt.dyndns.tv
10818
jxmuDevbyolyXWZ
44405

quanggame
18-06-11, 01:53 PM

domain: muha.myvnc.com

thangvtv
18-06-11, 08:47 PM
Info main :
mubt.dyndns.tv
10818
jxmuDevbyolyXWZ
44405
Khiếp quá vào đây chém gió nữa à ông bạn :))

sunthah12
19-06-11, 09:34 PM
Làm Song Co pack lại không bạn

mrvu058
19-06-11, 09:37 PM
thik pack thì pack k thì check sum ;))

sunthah12
20-06-11, 10:50 PM
mình đã giủi site và link main vao Hon thu của bạn

sunthah12
21-06-11, 08:18 PM
mình đã giủi site và link main vao Hon thu của bạn

??????????????????????????
sao không làm cho mình a

sunthah12
24-06-11, 10:25 AM
bac thangvtv (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chém gió hay sao mà mãi không làm cho mình thế
main [/URL][URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn thông tin khác mình giủi vào hòm thư của bạn rùi

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

banana
24-06-11, 04:38 PM
bac thangvtv (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chém gió hay sao mà mãi không làm cho mình thế
main [/URL][URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn thông tin khác mình giủi vào hòm thư của bạn rùi

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình như thôi rồi cậu, cuocdoisp crack thì khiếp rùi :-ss

lieuthunguyet
25-06-11, 09:27 AM
Yahoo của chủ Topic là gi za...............!

banana
25-06-11, 10:44 AM
Yahoo của chủ Topic là gi za...............!

thangvtv3_tl
.

quyenvan1
01-08-11, 01:39 PM
Anti này hack quá dễ luôn . Chả thấy chống hack được gì