PDA

View Full Version : Ai biết thông tin gì về admin mu-sv.net ko nhỉ :D

dianguc.vn
12-06-11, 06:18 PM
có bạn nào biết thông tin gì về bạn admin này hem :D bạn ý quả thật là hoáng tráng sang MU mình phá ko thù ko oán mà làm trò mèo :D ai có thông tin gì giúp mình cái nhé bạn này phải cho bạn ý biết thế nào là trò đời :D

woxiangnihh
12-06-11, 06:26 PM
Chào bạn ! Mình là admin mu-sv.net đây, bạn đang làm Mu gì mà nói mình phá đám vậy !!! Cho mình một ít bằng chứng nói là mình phá đám đi nhé, trước khi nói một người khác thì bạn nên có chứng cứ rõ ràng,và xác minh thông tin cho chính xác nhé

dianguc.vn
12-06-11, 06:31 PM
vào game làm mọi trò rồi post bai quảng cáo mu-sv.net :) đơn giản thôi mình ko thù oán vs ai đâu :D nhưng phá mình thì cái gì đến nó sẽ đến thôi :D

woxiangnihh
12-06-11, 06:36 PM
vào game làm mọi trò rồi post bai quảng cáo mu-sv.net :) đơn giản thôi mình ko thù oán vs ai đâu :D nhưng phá mình thì cái gì đến nó sẽ đến thôi :D
Mình ko rảnh đến mức vào game chứ chưa nói đến vào diễn đàn post bài quảng cáo ! Bạn đang làm MU gì cho mình trang chủ của bạn để mình hỏi mấy người CTV xem có làm thế ko ! nếu có như bạn nói mình sẽ nhắc nhở bọn họ ;)

dianguc.vn
12-06-11, 06:37 PM
nói thế thôi :) đứng đi phá phách người khác làm gì :) rồi đến lúc ko hay đâu tớ là ai à admin dianguc.tv hết

woxiangnihh
12-06-11, 06:46 PM
nói thế thôi :) đứng đi phá phách người khác làm gì :) rồi đến lúc ko hay đâu tớ là ai à admin dianguc.tv hết

Vậy à ! Lâu lắm mình ko lên diễn đàn clb nên ko biết mà bạn là ai mình cũng chẳng quan tâm :)

khom204
12-06-11, 06:49 PM
thực ra vụ phá mukhunglong.com la tôi phá nick chát đả pm ADM mukhunglong la`.onlyyou_2611 ở đây tôi củng nói luôn vì thằng ADM này vừa ngu mà vừa lì yooi bảo nó mu bị dis kìa nó bảo mu làm gì bị. mu của nó thì cấm buôn bán trong MU chỉ chi games thủ mua đồ nó ôi thât VKL
tôi vào quangc áo nhiều mu lắm k chỉ có mu-sv.net đâu. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là main MU nó đả đc crack anh em nào rảnh thì lấy về mà phá luôn có thể bug ngọc cảe item +9 full....hack 1hit poit thật tất cả nằm trong đó và xin nhắc lại tôi lad QUANLY_MUVIET_VN bác nào thắc mắc thì PM. ADM mukhunglong quá xạo lồn tôi mới phá

†ShiNiChi†
12-06-11, 06:49 PM
Gớm mấy bố mu-sv.net sang mấy forum Mu # quảng cáo ầm ầm. Có cần đưa bằng chứng ko =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trích nguyên văn nè :

Đáng ra thì mình ko mời đâu, nhưng đợt trước mình Up Bản Full mu mình lên share.vnn.vn thì bị mu các bạn chèn đè link làm những người down mu mình thành ra down mu các bạn, bạn nghĩ xem làm thế có được ko !!!Ngu còn già mồm =))
Tao mà chèn đè đc link lên share.vnn.vn thì tao đặt hẳn banner mu tao lên đó rồi.

khom204
12-06-11, 06:51 PM
mukhunglong.com mày cố gắng mà fix lổi đi nhé

woxiangnihh
12-06-11, 07:06 PM
Gớm mấy bố mu-sv.net sang mấy forum Mu # quảng cáo ầm ầm. Có cần đưa bằng chứng ko =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trích nguyên văn nè :
Ngu còn già mồm =))
Tao mà chèn đè đc link lên share.vnn.vn thì tao đặt hẳn banner mu tao lên đó rồi.
Mu bạn thì mình phá là đúng !!! Các mem PM mình là " Anh ơi sao em ấn vào link down load lại ra Mu Hoàn Mỹ thế " bởi vậy nên mình mới sang thôi !

sunthah12
12-06-11, 07:33 PM
toàn nick mới tạo vào Chém mới nhau

†ShiNiChi†
12-06-11, 07:42 PM
Mu bạn thì mình phá là đúng !!! Các mem PM mình là " Anh ơi sao em ấn vào link down load lại ra Mu Hoàn Mỹ thế " bởi vậy nên mình mới sang thôi !

Thế cái link download nó ở trang chủ của bạn ! Là do bạn sửa hay đặt thế nào tùy bạn. Ra Mu của mình thì sao mình biết.
Đúng là hài. Nếu mà mình đã vào đc máy chủ bạn để sửa link, thì thà mình để yên mà ăn thẻ còn hơn. Nói phải suy nghĩ trước chứ.

khom204
12-06-11, 07:58 PM
anh em da vao chem nhau roi ah`. mu-sv.net k thay trang chu~ dau oc hô oc moi viec la gio quanly_muviet_vn lam k lien quan den mu khac anh em dung can nhau nhu cho the ^^^^

apple
12-06-11, 08:06 PM
2`, admin mu-sv.net là mu Sinh viên, đua top nhận Iphone 4 của bác Thắng mà, thằng kia là thằng nào mà nhận bừa thế :s

khom204
12-06-11, 08:18 PM
o day toi chi~ len tieng la k phai mu-sv.net k phai pha hoai mukhung bo ma la toi pha. ok

khom204
12-06-11, 08:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> day la vu~ khi pha hoai mu

dianguc.vn
12-06-11, 08:37 PM
eo ơi bạn thật là kinh mu dat viet ah sợ chế bạn thử lấy bằng chứng đi :D dkm bạn cứ cẩn thận đấy bạn à dùng nick mới mà to mồm tớ mà biết bạn thì bạn khổ đấy bạn mà ở HN thì bạn khổ cả nhà bạn luôn :) chung quý nó là admin mu-sv.net thôi :D cứ phá đi :D tớ dc cái rất thích gặp các bạn :))

dianguc.vn
12-06-11, 08:45 PM
a dũng tìm địa chị 2 thằng ranh admin mu-sv.net cho em để em làm việc cho :D thằng ranh này nó thích thì để nó gặp em

khom204
12-06-11, 08:48 PM
may co ngon y thi gap tao. ma neu may kbiet tao la ai thi di hoi thang muhanoimoi.com hoi no xem co biet mu vet la ai k nhe

khom204
12-06-11, 08:48 PM
may muon tao cho luon dia chi~ 341 dong da quan hai chau thanh pho da nang

dianguc.vn
12-06-11, 08:50 PM
thật là kinh quá đi mày khoe nhiều dữ vậy :-s đọc số điện thoại bàn nhà mày ra đây đủ can đảm ko ? tao hỏi 1 câu đủ can đảm ko thằng trẻ ranh này

khom204
12-06-11, 08:56 PM
oh rat tiec dung dien thoai iphon4 k co dung dien thoai ban

khom204
12-06-11, 08:56 PM
tao tuy la tre ranh nhung ma` pha duoc thanh` lao~ lang nhu may day haaaaaa. du ma ga` hon tao thi im cai mom cho may lai nhe

dianguc.vn
12-06-11, 08:57 PM
:) anh hủng rơm :) thôi ks :D để tao tóm dc thằng admin mu-sv.net rồi tao sẽ tính vs mày cứ yên tâm tao lặng lẽ lắm :) chờ đi

khom204
12-06-11, 08:58 PM
may co gang di nhe tao rat thich nhin thay canh anh em chem nhau. may an du~ o cai mukhunglong roi thi of nhe. tao free ahckc a roi hôhaahaahooo. may co gang them nhe.

dianguc.vn
12-06-11, 09:01 PM
thoải mái đi ku :D mu tao khách vào từ google mà :( buồn lắm có bh hết khách đâu :) mịa thèng trẻ ranh

khom204
12-06-11, 09:03 PM
thoi di may` khac tu gôgle cai dau cha may may co ngon thi vao mu cua may y. ma chong lai tao nhe. dung la ag` van la ga`

khom204
12-06-11, 09:04 PM
luc nao` may chong lai hack thi hay goi tao la` tre ranh dc chua. con hien tai may` van la con troi chui trong dong phan thoi thua tao roi` thi` im mom````

dianguc.vn
12-06-11, 09:06 PM
khổ :( nó viết chữ còn không xong :( mệt thật :(

khom204
12-06-11, 10:15 PM
may cu mo~ lên đi tao dập hết.^^ hôhaa đợt này mượn dó bẻ măng rồi

dianguc.vn
12-06-11, 10:18 PM
khổ quá mày không dám vào nick của mày để post bài à thắng :) sn 86 à gớm nhỉ học bách khoa à nhà tao sát đó luôn đấy mày có phúc rồi :D

khom204
12-06-11, 10:30 PM
đụ mạ nóilamfem sợ quá sợ vãi mày ngon ý thì nói được làm được k cần chờ đợi nhé đừng có chém nha. hoo haa nói đc mà không làm đc thí cút cho rảnh

dianguc.vn
12-06-11, 10:33 PM
lặng thầm chờ đợi đi :) ngon đọc địa chỉ chính xác ngay bh tao qua chỗ mày luôn :)

333003
13-06-11, 11:58 AM
khổ quá mày không dám vào nick của mày để post bài à thắng :) sn 86 à gớm nhỉ học bách khoa à nhà tao sát đó luôn đấy mày có phúc rồi :D

Bản Gameserver và web là MU-SV.net của MU Thái Nguyên . do Thangvtv3 Phát triển . nhưng MU-SV.net ko phải của Thangvtv3 nhé đừng có lôi tên ra đây làm gì . còn mình tên thắng . nhà ở thái nguyên . mình cũng Bỏ MUerver được gần 1 năm rồi . AE có giận cá thì cũng đùng có chém nhầm vào thớt nhé . có gì cứ PM vào chữ ký . đệ tử của mình nó làm MU-SV.net . có cần thiết thì pm .

Nhờ MOD close giùm ko lại có người muốn lôi Thắng ra làm trò cười . và lưu ý mình SN 78 chứ không phải 86 nha .

yahoo : thangvtv3_tl
ĐT : 01635579081
Xin AE đừng nháy máy nhé .

Mr.Noob
13-06-11, 01:25 PM
Cảnh cáo các bạn spam trong topic này.Còn lập topic không đúng hướng của Box mình sẽ nặng tay.