PDA

View Full Version : Titan techs 10.07.65 Ep2 + SubServer NOPVP + SubServer VIP

sathu107
12-06-11, 12:33 PM
Sau khi thử nghiệm ở đây và cập nhật máy chủ của tôi cho phiên bản Season 1965/10/07 techs Titan 6 Episode 1.

Tôi đến để lại Repack Humble của tôi!

Trích:
Changelog:

v10.07.65

[Event] đôi goer TRONG quái vật sinh ra sửa số
[Event] Kalima vào mức độ sửa chữa cho Rage Fighter
[Event] Cho phép sự kiện PvP tự động về Halloween
[Event] Halloween Custom Event <<<Turn cầu thủ vào Halloween mobs (làm cho người khác giết chúng)
[Event] Bàn thờ Crywolf cầu thủ không thể dùng người thiệt mạng bởi addon Người dùng khác
[Event] Imperial Gate Guardian giết để sửa chữa thứ Sáu
[Event] Imperial Guardian ngay lập tức sinh ra cái bẫy (để tăng số sự kiện bên trong đám đông)
[Event] Imperial Guardian bẫy sửa chữa (hoạt động như bẫy 100-110)
[Event] Imperial Guardian TRONG sửa quái vật sinh ra tính (nếu không có thể sinh ra 1 hoặc 2 con quái vật)
[Event] đôi goer lối vào cửa sửa chữa cho một trong các phòng
[Event] đôi goer FIX không thả các mục xuất sắc
[Event] Fenrir Illusion Temple nhập thưởng vàng
[Event] Illusion Temple sự kiện khi kết thúc dọc nhập vào đội Base
[Event] Illusion Temple cố định vấn đề Pedestal
[Event] Tượng Illusion Temple nhập Vị trí ngẫu nhiên cho
[Event] Illusion Temple giá trị cố định giờ click vào NPC
[Event] Illusion Temple giá trị bộ đếm thời gian cố định kích chuột phải vào Lời mời
[Event] Illusion Temple cố định kích chuột phải vào Lời mời
[Event] Illusion Temple giờ là đi lên không xuống (Phải là 15 hoặc 20 phút giao thừa)
[Event] Illusion Temple tượng lỗi vị trí và hướng
[Event] Illusion Temple tượng và NPC của nó không thể dùng người thiệt mạng
[Event] thêm kiểm tra xem Illusion Temple với bức tượng con chó đăng ký nếu kiểm kê đầy
[Event] làm sạch và giảm kích thước của tất cả các cấu kiện và các biến (. H)
[EventItemBag] nhập tốt hơn truy tìm các bản ghi để xem cách các hệ thống Hành động
[EventItemBag] Increaser ngẫu nhiên tỷ lệ giảm giá trị tốt hơn cho cấu hình của hộp thả
[Event] Bàn thờ chơi Crywolf Không Be Moved của nhiều kỹ năng chó
[Khoản] cố định độ bền bao tay giảm of Fighters Rage
[Di chuyển] dọc cấp cố định cho Fighter Rage
[Cổng] cố định vào cấp cho Fighter Rage
[SCFDS] Sửa lỗi trong tham số chuyển đổi khi để gọi WZ_CS_ModifyCastleSchedule
[Server] cố định khóa chức năng ItemAddOption.txt của Load380ItemOptionInfo
[Monster] 's hộp thả Hell Maine (Aida Boss)
[Kỹ năng] Dark Side Rage Fighters Wind thuộc tính kỹ năng kiểm tra
[Kỹ năng] Dragon Slayer Rage Fighters Wind thuộc tính kỹ năng kiểm tra
[Kỹ năng] Dragon Rage Fighters thuộc tính Earth Lore kỹ năng kiểm tra
[Kỹ năng] Fighters Rage Thể hình trực Sửa chữa cho bảng điều khiển nhân vật
[Kỹ năng] Rage Fighters deffence Tỷ lệ thành công Sửa chữa mắt cho bảng điều khiển nhân vật
[Kỹ năng] Rage Fighters Ice Attribute Chuỗi kiểm tra kỹ năng lái
[Kỹ năng] Mana kỹ năng cố định trên Sóng lừng gObjCalCharacter
[Kỹ năng] Thêm Life kỹ năng cố định trên gObjCalCharacter
[Kỹ năng] Đăng Hy kỹ năng thực hiện VS kháng Ice
[Monster] mobs của Season 4 đến không Season gốc 6 làm các kỹ năng, hoặc hoạt hình.
[Cảnh báo] Must Be đây somthing để đặt tên [CJewelOfHarmonySystem: LoadScriptOfSmelt]
[Cảnh báo]! : Đúng Thiếu kỹ năng Nhà nước Sacrefice ViewSkill
[Tìm] Joh hoạt động trên vũ khí, SD và DD trên áo giáp không
[Kháng] Thực hiện R_WATER (6) các kỹ năng kháng với: yếu tố nước
[Kháng] Thực hiện R_WIND (5) kỹ năng kháng với: gió phần tử
[Kháng] Thực hiện R_EARTH (4) đề kháng với các kỹ năng với: yếu tố đất
[Kháng] Thực hiện R_FIRE (3) đề kháng với các kỹ năng với: yếu tố lửa
[Kháng] Thực hiện R_LIGHTNING (2) đề kháng với các kỹ năng với: ánh sáng yếu tố
[Kháng] Recoded thực hiện đề kháng đối với tất cả các loại kháng
[Tìm] cố định thêm mana và thêm cuộc sống trên gObjCalCharacter cho hưởng khoản
không hoàn thành, Pero thoại được nói chuyện của botpets nói chuyện với người chơi thu hút
[Server] Giảm cấu trúc bộ nhớ máy nghe nhạc sử dụng (BOOL => bool hoặc byte)
[Kỹ năng] Viết lại hành vi cho tất cả các loại kỹ năng độc tấn công (ObjUseSkill.cpp)
[GMSystem] GM nonexisting không thể thả các mục (trống liên tục dự phòng giảm)
[Tìm] nhập tầng lớp Mana, Y tế, SD potions sử dụng (14,70) (14,71) (14,133)
[ChaosBox] làm sạch và giảm kích thước của cấu trúc chaosmachine, tiêu thụ ít bộ nhớ (. H)
[MonsterAI] làm sạch và giảm kích thước của cấu trúc MonsterAI, ít bộ nhớ tiêu thụ (. H)
[CastleSiege] cố định cảnh cáo về chức năng lặp GetNpcData
[RageFighter] Dark Raven không đánh anh FIX
[JoinServer] Không cho phép tài khoản bị cấm tham gia FIXDownload MuServer:

Free File Hosting, Online Storage &amp File Upload with FileServe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Start Up Cho ai cần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Password:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) [B]Download Client
Free File Hosting, Online Storage & File Upload với FileServe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Datos Cliente IP: 197.zapto.org Serial: MuGuatireSeason6 Phiên bản: 22:08 =

Datos Files Serial: MuGuatireSeason6 Phiên bản: 1.07.48

Guia de Instalacion del MuServer ..

Cấu hình

1 .- / ConnectServer / Data / bor_serverlist.dat

Cấu hình No-IP

2 .- / Data / MapserverInfo.dat

Cấu hình No-IP

3.-/SubServer/Data/MapServerInfo.dat

Cấu hình No-IP

4.-/SubServerVIP/Data/MapServerInfo.dat

Cấu hình No-IP

5 .- / EventServer / Data / Svconfig.ini

ID & Pass SQL Server

6 .- / ExDB / ExDB.ini

ID & Pass SQL Server

7 .- / SCFExDB / Config.ini

ID & Pass SQL Server Nếu bạn làm theo các bước 7 đã được cấu hình kết nối máy chủ ở 100% chính xác!

Cấu hình tối ưu của 4 máy chủ cho hiệu năng tuyệt vời ..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Công cụ hữu ích khác:

Toàn tiếng Anh SQL 2000 SP4 + Giấy phép + (khuyến nghị là những gì tôi sử dụng)

Free File Hosting, Online Storage & File Upload với FileServe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Làm thế nào để cài đặt SQL (cho noobs)

Credits:
Plasma & Tomatoes (Pro)
Dr.Evil
Antiferna (Items added)
S/t : Sathu107 8->
Nguồn : Google.com ^_^

Click Thanks Bạn nhé

muller
12-06-11, 12:51 PM
Test thui :)) Cha này copy ko ghi nguồn nhá.
Ngồi leach link chết lun, cho mọi người cái link medifire nà
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
12-06-11, 12:55 PM
để tớ :))
có hàng rùi :)) 30 phát chém
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sathu107
12-06-11, 03:45 PM
Test thui :)) Cha này copy ko ghi nguồn nhá.
Ngồi leach link chết lun, cho mọi người cái link medifire nà
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn ak S/t trên Internet trang tiếng tây ban nha nên ko nhớ kaka....

Credits:
Plasma & Tomatoes (Pro) <<<<bít cái ông TOMATOES này làm là Ngon oy`.
Dr.Evil
Antiferna (Items added)
S/t : Sathu107 8->

Link die đâu tui vừa tải cả bộ test chạy ngon lành cành đào mà. thấy hay quá share cho anh em chơi

stardustdragon
12-06-11, 04:41 PM
có ai up link clinet sang mu or mf or megashare ko chứ cái link này download ko bt bao gio moi xong

doiphieubat
12-06-11, 04:45 PM
pac nao cho em cai link với...nó bắt em chờ 900s mới cho dow tiếp....mà tốc độ load thì chậm như rùa bò...hix

sathu107
12-06-11, 06:10 PM
pac nao cho em cai link với...nó bắt em chờ 900s mới cho dow tiếp....mà tốc độ load thì chậm như rùa bò...hix
Link của nước ngoài..mình dùng máy chủ mạng Cáp Quang VDC mà còn ..bò mất 1 đêm mới tải về đc.. Test chạy OK ngon lém.....bản Full Lun hehe

doiphieubat
12-06-11, 06:59 PM
1 tiếng nữa dow xong.....load gần 2tiếng xong cái client còn cái server mất 15 phút

sunthah12
12-06-11, 07:16 PM
ai up lên link khác hộ với link này k dơ dược

boyz4
12-06-11, 08:06 PM
Thank. 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thecong
12-06-11, 08:41 PM
Cho vài cái hình test đi anh em

doiphieubat
12-06-11, 09:29 PM
không thấy có cái gì mới hết...y chang 10.7.65...da test...có cái sky event thì không biết vì chưa test

sathu107
12-06-11, 11:28 PM
không thấy có cái gì mới hết...y chang 10.7.65...da test...có cái sky event thì không biết vì chưa test
Thì nó Y chang mà nhưng là bản cập nhật máy chủ của tôi cho phiên bản Season 1965/10/07 techs Titan 6 Episode 1.
Tức nó là techs Titan 6 Episode 2.

TrungTuan
13-06-11, 12:13 AM
cho mình hỏi sao mình dùng client bên ngôn ngữ tiếng việt đụng con elf buff thì bị dis vậy

godhoang
13-06-11, 09:55 AM
Bản này có gì đặc biệt không ? Tui thấy y chang 10.07.65 mà ?????
Lạ dzậy >?/?

muller
13-06-11, 01:30 PM
tóm lại chẵng có gì mới cả, ko phải ep2. theo tui được biết thì ep 2 sẽ cập nhập ;
- item 380 vũ khí và armor, new skill cho Fighters
- new skill tree, mở rộng thùng đồ

Hell2011
13-06-11, 02:23 PM
Sao lại lỗi deo wings 3 di bc không thây vậy ? lỗi này ai khắc phục hộ mình cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(06_13-10_29)-0001.jpg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rongden2400
13-06-11, 04:40 PM
pass: là gì thế các pro 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rongden2400
13-06-11, 04:50 PM
có ai úp dùm mình cline sang hót khác dc ko chứ hót này link die roi với lại download chậm lắm

skyexe001
13-06-11, 07:09 PM
ủa cái server này chạy làm sao bạn ơi , ko có cái StartUP hay Supload gì hả bạn ,rồi cái file MuOnline.bak mình cho chạy thì sao bạn , ko cần file Ranking hay Even gì hả cậu , làm 1 vide hướng dẫn đi bạn

huandz1102
13-06-11, 07:36 PM
Sao lại lỗi deo wings 3 di bc không thây vậy ? lỗi này ai khắc phục hộ mình cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(06_13-10_29)-0001.jpg <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

set là nhân vật bình thường không phải game master thì đi BC sẽ hiện wing

skyexe001
13-06-11, 07:37 PM
bạn ơi, bạn làm 1 cái file Startup của server này được ko ,thanks nhìu

mrrainnt
13-06-11, 08:26 PM
Đi BC mún có wing thì đừng chọn GameMaster mà test nhân vật thường ớ

skyexe001
14-06-11, 12:36 AM
hic , hỏi mà sao ko ai giúp hết hic hic ,

có ai rảnh làm 1 bản có file Startup cho nó chạy được ko , với lại cho mình hỏi ,mở hết port rồi ,mình config cho chạy online mà vào toàn bị dis , bạn có thể ghi lên cần sửa domain ở những file ip nào thành domain để chạy online được ko huhu

sathu107
14-06-11, 12:38 AM
bạn ơi, bạn làm 1 cái file Startup của server này được ko ,thanks nhìu
Start Up bạn lấy ở SV khác chỉnh lại là đc mà..ko để luc nào mình share cho ....

sathu107
14-06-11, 12:39 AM
hic , hỏi mà sao ko ai giúp hết hic hic ,

có ai rảnh làm 1 bản có file Startup cho nó chạy được ko , với lại cho mình hỏi ,mở hết port rồi ,mình config cho chạy online mà vào toàn bị dis , bạn có thể ghi lên cần sửa domain ở những file ip nào thành domain để chạy online được ko huhu
Có HD config rồi mà bạn làm theo 7 Bước ấy là Online OK mà

skyexe001
14-06-11, 02:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(06_14-02_42)-0002.jpg

mình cho lên online xong xuôi hết rồi , không biết sao vào server click chọn vào là bị dis , bất cứ dòng nào cũng vậy , ai giúp mình fix với thanks

thường thì hướng dẫn bài cũ thì acttack 3 cái , Muonline Ranking Even vào là chạy ngon lành
còn cái này tự dưng chỉ có 1 file MuOnline.bak thì restore vào data cũ luôn hay là phải xóa hết Ranking Evend gì đó vậy bạn . bạn chụp hình hướng dẫn backup file MuOnline.bak đi bạn .

thanks nhiều lắm

gauandy
14-06-11, 08:00 AM
sao server này giốn của LHB_LOVE share quá vậy ta

TRIEN
14-06-11, 09:43 AM
Cho hỏi bản này chạy Starup có bị crassh sau 5 tiếng sử dụng không. Bản Ep1 mình chạy 5 tiếng = staup thì đăng nhập vào bị đơ. Giưò phải chạy = tay nè

sathu107
14-06-11, 12:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(06_14-02_42)-0002.jpg

mình cho lên online xong xuôi hết rồi , không biết sao vào server click chọn vào là bị dis , bất cứ dòng nào cũng vậy , ai giúp mình fix với thanks

thường thì hướng dẫn bài cũ thì acttack 3 cái , Muonline Ranking Even vào là chạy ngon lành
còn cái này tự dưng chỉ có 1 file MuOnline.bak thì restore vào data cũ luôn hay là phải xóa hết Ranking Evend gì đó vậy bạn . bạn chụp hình hướng dẫn backup file MuOnline.bak đi bạn .

thanks nhiều lắm
Bạn Xoá cái MUonline cũ đi rồi Rétore cái mới này là được ko cần MU even và Ranking vì cái này có dủ cả rồi
Even = muonline
Ranking = muonlie

sathu107
14-06-11, 12:48 PM
Cho hỏi bản này chạy Starup có bị crassh sau 5 tiếng sử dụng không. Bản Ep1 mình chạy 5 tiếng = staup thì đăng nhập vào bị đơ. Giưò phải chạy = tay nè
Chiu thua muốn bít nó có crash ko cài vô chơi thử sẽ bít
Ak hinh như cái SFDBX có vấn đề sau 8 tiếng đấy ae chạy thử xem có OK báo lại nha

Hell2011
14-06-11, 02:57 PM

thanks nhiều lắm

Xem lại trong C:\WINDOWS\system32\drivers\etc : cái file hosts đã sửa lại đúng IP và NOIP chưa ?

sathu107
14-06-11, 03:00 PM
Xem lại trong C:\WINDOWS\system32\drivers\etc : cái file hosts đã sửa lại đúng IP và NOIP chưa ?

Không Phải Đâu chắc cậu này chưa FIX IP main ... dùng Main edit mà fix ID Main lại bạn nhé ;))
Online thì ko cần chỉnh HOST nữa........ config NoIP hoặc IP tĩnh nếu có là OK

godhoang
14-06-11, 04:23 PM
Season 6 episode 1 =))
Đã test và hàng vô cùng bình thường :))
Tks chủ post vì đã copy&paste :))
hihi

skyexe001
14-06-11, 08:50 PM
tình hình là chạy được rồi , chạy server và client trên mà sao vào nó ra tiếng pháp chứ ko phải tiếng anh , cái này fix sao cậu ơi

skyexe001
16-06-11, 01:31 AM
tình hình là nó bị lỗi chỉnh exp ko giảm xuống ko được , cứ y nguyên như hiện trạng cũ ,tắt sv đi bật lại vài lần cũng y nguyên

D:\MuServer\Data\commonserver.cfg
D:\MuServer\Data\commonserverCS.cfg

AddExperience = 500
ItemDropPer = 70

vào 2 file đó sửa lại vầy rồi mà vào game đánh quái chết 1 con lên 1 phát 7 lv ,mình sửa chỗ đó đúng ko bạn ơi , nếu ko phải thì sửa ở chỗ nào

sathu107
16-06-11, 04:40 PM
tình hình là nó bị lỗi chỉnh exp ko giảm xuống ko được , cứ y nguyên như hiện trạng cũ ,tắt sv đi bật lại vài lần cũng y nguyên

D:\MuServer\Data\commonserver.cfg
D:\MuServer\Data\commonserverCS.cfg

AddExperience = 500 cái này để <100
ItemDropPer = 70

vào 2 file đó sửa lại vầy rồi mà vào game đánh quái chết 1 con lên 1 phát 7 lv ,mình sửa chỗ đó đúng ko bạn ơi , nếu ko phải thì sửa ở chỗ nào
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

phusang
16-06-11, 09:00 PM
Có ai chỉ mình chỉnh thời gian đi sự kiện Raklion ko? mình tìm hoài ma ko thấy gi hết!!! T,T Giúp với...

hotsummerboy
17-06-11, 10:30 AM
Các bác cho hỏi sao mình cấu hình ip server xong rồi, để ip la 10.0.0.251, hex main client 10.0.0.251 mà click vào sv thì nó k hiện ra bảng đăng nhập? cứ chạy lòng vòng hoài

Anh_Zai
17-06-11, 11:28 AM
phusan

Thanks
0

hotsummerboy

Thanks
0

2 bạn này lạ ak nha mà toàn thành viên lâu năm

kuden10
17-06-11, 03:24 PM
Các bác cho hỏi sao mình cấu hình ip server xong rồi, để ip la 10.0.0.251, hex main client 10.0.0.251 mà click vào sv thì nó k hiện ra bảng đăng nhập? cứ chạy lòng vòng hoài

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

skyexe001
18-06-11, 06:38 PM
cho mình hỏi , sv này muốn chỉnh cho non PVP 2 chỉnh vào giết ngườii ko bị lên PK , như thế nào
với lại mấy lệnh GM di chuyển nhân vật đến map tọa độ thì sao , với lệnh thông báo toàn sv nữa

boyz4
18-06-11, 08:19 PM
cho mình hỏi , sv này muốn chỉnh cho non PVP 2 chỉnh vào giết ngườii ko bị lên PK , như thế nào
với lại mấy lệnh GM di chuyển nhân vật đến map tọa độ thì sao , với lệnh thông báo toàn sv nữa
skyexe001 mới chơi Mu hả mấy cái này bạn tự lên google hoặc tự vọc thôi

skyexe001
19-06-11, 02:09 AM
cái server này ko biết nó bị gì , cứ chơi khoảng cỡ 4 tiếng , thì tự nhiên mấy mem khác vào đăng nhập xong là bị đơ ra đứng hình, fix sao đây bạn

phusang
19-06-11, 05:13 PM
ai cho mình hỏi sever này muốn chỉnh thời gian di Bloo Catsle và Devil Square ở đâu vây? mình tìm hoài mà không thấy...

skyexe001
19-06-11, 05:26 PM
ko tìm thấy mới vào đây hỏi , biết rồi thì hỏi làm gì. ai biết thì chỉ , còn ko biết im dùm cái

hotsummerboy
20-06-11, 09:47 AM

sunthah12
20-06-11, 11:21 AM
bạn sủa cả
Version Seria cho phù hợp với main rùi sủa ip ở connecserver là đc rhui

skyexe001
20-06-11, 02:54 PM
server này ko biết nó bị gì cậu ơi , chơi cỡ vài tiếng là tự nhiên tất cả mọi người ai đang chơi trong đó thì ko sao , tự nhiên thoát ra 1 cái đăng nhập là là bị đứng hình ,cứ đơ ra , ngay cả admin vào cũng bị ,phải reset server lại mới bình thường được .ko biết fix sau đây

kuden10
21-06-11, 12:02 AM

thanks nhiều lắm

lấy db khac' bên hunter đem vào atack cho lẹ

sathu107
21-06-11, 02:11 AM
cái server này ko biết nó bị gì , cứ chơi khoảng cỡ 4 tiếng , thì tự nhiên mấy mem khác vào đăng nhập xong là bị đơ ra đứng hình, fix sao đây bạn
bạn dùng DB nào đây ạk...DB của nó hay atach cua thằng khác.....

skyexe001
22-06-11, 09:57 PM
xài cái db của server đó với client của nó , cái gì cũng của nó , chả thay gì hết , cứ chơi 1 hồi cả server chả đứa nào vào được, cứ chơi vài tiếng tự nhiên nó đơ ra , làm chả biết sao server vào lúc nào cũng chả thấy ai chơi , cứ đứng hoài nó chán nghỉ hết

sunthah12
23-06-11, 08:04 AM
Server bị crack mỗi lần bị thế phại tắt bạt lại gamesSV

DMC.NeZo
23-07-11, 05:46 PM
bị lỗi c++ reset cài c++ rồi vẫn không được chiu lun :(

dproks
08-08-11, 02:02 PM
Chạy Dataserver mà nó báo thế này nè ai giúp mình vơi WZ_CreateChracter Stored Procedure Version: 1