PDA

View Full Version : cần mod xem lại nick chubelonton!

Superman
12-06-11, 08:11 AM
em không hiểu sao acc này của em không thể đăng nhập vào clb nữa,nó báo đã bị block,em ko biết lý do gì mà bị block nữa,mong mod cho biết lý do thoả đáng!và nhìn lại trên clb thì thấy bảo là quy phạm quy định nhưng không biết đã vi phạm vấn đề gì,vì cả tuần nay ko vào clb,và củng chưa nhận 1thẻ cảnh cáo bao giờ,tại sao lại bị xoá nick chư,và củng ko làm gì đến nỗi này cả,không biết đây có phải là thù cá nhân chăng,hay anh hưởng đến việc làm ăn của 1 số người,đem hàng mình bõ tiền ra mua đem share là vi phạm à!mong mọi người vào xem xét lại giùm!và xem các đều khoản để bị block thì hầu như em ko vi phạm gì cả,thế mà sáng nay nghỉ ở nhà vào clb chơi thì bị thế

You have been banned for the following reason:
No reason was specified.

Date the ban will be lifted: Never

Superman
12-06-11, 08:31 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!

bn_gsm
12-06-11, 10:13 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

apple
12-06-11, 10:14 AM
thì bị band chứ sao, mấy hôm trước chửi nhau om sòm lên còn gì

supberman
12-06-11, 10:43 AM
ủa ,hàng tớ share nó vào chém thì tớ có quyền chữi,ko có lửa sau có khỏi,nhưng sau lúc đó ko sử luôn,sữ thì sữ đều chứ sau sử mình tớ ,thằng hateroc22 với thằng babykute sao ko sử,2 thằng này củng đâu có vừa,cùng lắm thì cảnh cáo tớ lúc đó được rồi, tự nhiên đến bây giờ sử trong khi topic đó của mình,mình đã yêu cầu mod xoá lâu rồi,dù gì củng là thanh viên tâm huyết ở lâu trên clb chứ có phải dân tùm lùm vào chém gió đâu,mong mod xem xét và cho lời giải thích thoả đáng,và mod nào đã band nick thì cho em biết là ai luôn!chứ ròng rã máy năm trời band là band liền vậy sao!

supberman
12-06-11, 10:49 AM
thì bị band chứ sao, mấy hôm trước chửi nhau om sòm lên còn gì
cậu xem lại câu đi,cậu có vi phạm ko,hay là đục nước béo cò,biết cái đách gì bày đặt sell web TV y như 2 thằng khùng kia,kéo xuống dưới cùng forum clb này mà xem rồi nhìn lại mình nha

CLB không chịu trách nhiệm về Luật Bản Quyền của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diễn đàn này.
Diễn đàn hoạt động mang tính chất trao đổi, thảo luận với nhau không thương mại.

bn_gsm
12-06-11, 11:05 AM
up...........................................

netanhtu12
12-06-11, 11:06 AM
mod xem lại cho Chubelonton di tôi thấy bạn ấy giúp sức các bài viết cho diễn đàn rất nhiều !

apple
12-06-11, 11:06 AM
cậu xem lại câu đi,cậu có vi phạm ko,hay là đục nước béo cò,biết cái đách gì bày đặt sell qeb TV y như 2 thằng khùng kia,kéo xuống dưới cùng forum clb này mà xem rồi nhìn lại mình nha

2`, để cho vui mà. ko thấy cái :P à
:))

hateroc22
12-06-11, 01:07 PM
cậu xem lại câu đi,cậu có vi phạm ko,hay là đục nước béo cò,biết cái đách gì bày đặt sell web TV y như 2 thằng khùng kia,kéo xuống dưới cùng forum clb này mà xem rồi nhìn lại mình nha
Ngu thì ráng mà chịu. Ko có gì sao tôi chửi chú. Đâu có rảnh ở không đi nói :)). Nguy hiểm :)

supberman
12-06-11, 01:46 PM
Ngu thì ráng mà chịu. Ko có gì sao tôi chửi chú. Đâu có rảnh ở không đi nói :)). Nguy hiểm :)
tao ko hiều sao mod lại chừa nick1 mày ra,vì cái mõ mày có thua ai đâu,vẫn chữi tục như người ta,đó giờ mày có làm được cái gì ngoài gợi tiền thiên hạ,vào đây nguỵ biện đở quê hã,cút đi ko cần mày trong này,mỏ mày chữi có vừa ai,ko có gì à hay mày ùa theo babykute,đồ chết nhát,cút đi ở đây tao nói cho thúi ruột đấy!

sontung306
12-06-11, 01:57 PM
bị administrator ban chứ chẳng phải mod ban đâu, bạn vào xem box hỏi đáp - ý kiến tìm topic clb game thành club chữi nhau mà xem.
mod chẳng giúp gì đc đâu

supberman
12-06-11, 02:11 PM
nói chung bị band thì tớ ko thấy gì lạ nhưng lạ là việc xãy ra lâu và nối tiếp nhau,giờ mới bị phạt,ko 1 cái cảnh cáo hay gì cả,nhưng dù gì mình củng là thanh viên tâm hyết củng phãi nương xíu,thôi thì chào tất cả các anh em ở clb này vậy,mình ko còn giúp gì được nữa,anh em ở lại vui vẽ cẩn thận những kẽ đồi bại còn ở lại nha!

Hào Hoa Công Tử
12-06-11, 02:43 PM
thấy vụ này k công băng
không biết vì lý do gì mà chubelonton bị band , có thể là dùng từ ngữ thô tục
nhưng đâu phải 1 mình chubelonton dùng từ ngữ thô tục , còn 1 vài người nữa ,
mà nếu band nick thì phải sử luôn thời gian đó , tính đến bây giờ cũng lâu lâu rồi , cũng chừng nửa tháng rồi mà hôm qua vào xem mấy topic lại thấy chubelonton bị band
trong những người này tôi cũng chẳng quen biết ai cả nên k bênh vực ai cho ai
là người ngoài cuộc nhưng tôi thấy ko phục tý nào
xin hết

hateroc22
12-06-11, 04:39 PM
tao ko hiều sao mod lại chừa nick1 mày ra,vì cái mõ mày có thua ai đâu,vẫn chữi tục như người ta,đó giờ mày có làm được cái gì ngoài gợi tiền thiên hạ,vào đây nguỵ biện đở quê hã,cút đi ko cần mày trong này,mỏ mày chữi có vừa ai,ko có gì à hay mày ùa theo babykute,đồ chết nhát,cút đi ở đây tao nói cho thúi ruột đấy!
---:)) oan quá :)). Thì sao gọi làm gì :)). Làm như mình anh hùng lắm :)). Cũng 1 loại thôi em ;)) có gì mà ra vẻ :)

hateroc22
12-06-11, 04:41 PM
---:)) oan quá :)). Thì sao gọi làm gì :)). Làm như mình anh hùng lắm :)). Cũng 1 loại thôi em ;)) có gì mà ra vẻ :)
Đỡ hơn đứa mượn gió bẻ măng ;)). Làm mà dek dám chịu mắc gì tôi phải đi nhận :)) dùm

lieuthunguyet
13-06-11, 12:21 AM
Đề nghị chủ topic nếu có thắc mắc về việc mình bị baned thì hãy sang box hỏi đáp để được a david giải đáp.
Cảnh cáo 1 thẻ post bài không đúng nơi qui định.

lovekid
13-06-11, 12:25 AM
Đề nghị chủ topic nếu có thắc mắc về việc mình bị baned thì hãy sang box hỏi đáp để được a david giải đáp.
Cảnh cáo 1 thẻ post bài không đúng nơi qui định.

Con MOD lồn này nhìn là đã đéo ưa biến mẹ nhà mày đi con chó coi chừng bố qua bình dương đập chết mẹ nhà mày nhá

lovekid
13-06-11, 12:25 AM
Con MOD lồn này nhìn là đã đéo ưa biến mẹ nhà mày đi con chó coi chừng bố qua bình dương đập chết mẹ nhà mày nhá

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Mr.Noob
13-06-11, 01:31 PM
Mình ban nick chubelonton đấy.Có gì thắc mắc bạn tạo topic ý kiến ở đại sãnh để anh david xử lý.

Còn lý do thì dùng từ ngữ thô tục quá khích.

Closed!