PDA

View Full Version : hỏi về clien MU offline

ngotiendat
11-06-11, 08:19 AM
tình hình là mình mới cài 1 cái sv 1.0n trên laptop, cài sv chạy ok rồi, clien chơi đc.
có điều mình k biết tại sao khi9 chạy clien thì vào game bị lỗi k nhìn đc các chữ trong game.
nghĩa là từ các dìng thông báo tất cả đều mờ mờ, bị mấy chữ, trừ các chữ, số mình đánh vào lúc đăng nhập và chat trong game thì k bị sao. còn lại tất cả các ký tự trong game đều k hiển thị rõ. đại khái là các chũ trong game luôn hiển thị đc 1 phần. ví dụ như dòng "ban da nhan duoc xxx kinh nghiem" nhưng nó k hiển thj đc hết. mà trong tất cả mỗi chữ cái đều bị khuết, k phải khuyết kiểu chữ hiện chữ k, mà tất cả đều hiện có điều như bị dùng paint gạch chéo các chữ ý
ai giúp mình cho hiện bt đc k

==================
update thêm hình ảnh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
======
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)đệt k up đc ảnh. share cái link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> yên tâm nop viủt.
bro nào biết các fix chỉ dùm mình nhé

ngotiendat
11-06-11, 07:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3
k hieeru sao k up dc anhr. bạn nào xem ảnh thì xoá khoảng trắng giữa chữ "d" và số "3" đi nhé.
hoặc đowloa ở trên cũng đc

ngotiendat
16-06-11, 01:41 AM
k có ai giúp mình à ... buồn thês

Anh_Zai
16-06-11, 12:01 PM
Dùng Clie khac dy ban
clie này của ban núc hiện núc ẩn chữ dung K

Anh_Zai
16-06-11, 12:02 PM
MÀ bản này cũng cổ lỗ sí lắm rùi

ngotiendat
16-06-11, 05:30 PM
k lúc trước mình cài trên PC thì ok k bị lỗi, đem cài lên laptop mới bị... mà k phải 1 cái, 1 cái nữa cài cũng bị y hệt zz

mrvu058
16-06-11, 06:12 PM
Cái này ngộ nhất ..... Cài server khác đi ..........

ngotiendat
17-06-11, 12:03 PM
cài lại cũng vậy bạn ơi. mình dowload thử mấy cái client từ 0.9 -> ss6 cũng dính hết :D.. ai biết fix kkkkk