PDA

View Full Version : Đã Có SCF 1.07.75 ^_^ ! Xem chơi !

LHB_LOVE
11-06-11, 04:23 AM
cái này down của china về test chơi thôi chưa biết hàng thật hay ko thấy toàn tiếng tàu rối cả mắt ! nhưng chạy thì Ok !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass run gameserver : QQ931334305

link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YoungKeno
11-06-11, 06:07 AM
Bác có Link down ko ạ ? Thanks bác...bác chịu mò mãm quá ^^!!

caothuphutho
11-06-11, 07:51 AM

Link Kick Here ! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).
I don't test file.

Anh2SiTinh
11-06-11, 11:41 AM

Link đây mới tìm ra mà chưa có thời gian test : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

darkmagician
11-06-11, 01:34 PM
đây là link download bản mu 1.7.75
các bạn mang về test thử xem sao hy vọng ko phải hàng fake
mình mới login vào sv nhưng chưa có thời gian di tuần tra server này sao
link megaupload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link mediafire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
các bạn có thể download 1 trong 2 link trên cái nào nhanh thì download về

apple
11-06-11, 01:58 PM
hàng tàu, chất lượng cũng chẳng ra gì đâu :))

stardustdragon
11-06-11, 03:02 PM
bạn darkmagician oi mình ko chạy dc gameserver khi bấm chạy gameserver nó hiện ra password mà ko bt pass là gì nữa ko nhập pass thì ko chạy dc gameserver bạn bt thì chỉ mình với tiếng tàu ko bt mò làm sao ra pass

gaoblackxincha
11-06-11, 03:26 PM
Hí Hí Hí. Chờ mấy Pro test xem sao !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tháks a B

Faker
11-06-11, 03:34 PM
Để tớ test cho :)) 30 phát thank

rongden2400
11-06-11, 03:35 PM
mình cũng vậy ko bt pass gameserver là gì nữa mình chạy xon dến đây nó báo nhap pass
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
help me :((

trannhudit
11-06-11, 04:18 PM
sao không có ai trả lời à. Chủ thớt đâu rồi post thì cho anh em cái pass để anh em mò mẫu tý chứ.

stardustdragon
11-06-11, 04:32 PM
ai bt pass của bản gameserver này ko mò mãi ko ra chẳng lẽ phải quay về ss6 10.7.65 or ss2
help me

LHB_LOVE
11-06-11, 04:40 PM
^_^ định test xong share ai dè có nhiều người cho link rồi nên thôi thì giúp các bạn cái pass để chạy gameserver vậy

pass đây : QQ931334305

have fun nha !

muller
11-06-11, 04:50 PM
Share pass sớm zi đang tính vô share đây hehe, mấy bác này để ý tí là thấy cái QQ đuôi txt là được, mình ngồi mò ti ra :))

stardustdragon
11-06-11, 05:17 PM
thank nhiều cuối cùng cũng đã có sv mới vo test thử thôi ai
hy vọng ít lỗi
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

[/B][/QUOTE]

LHB_LOVE
11-06-11, 05:47 PM
cũng chưa biết server này là thật hay giã nên cũng ko dám share bậy ! nhưng có người share thì đưa code run server cũng ko có gì !
ai test thấy bản này thật là bản mới thì cho ý kiến nha !

gauandy
11-06-11, 07:29 PM
ai cho xem xin file Item.bmd Và Text.bmd của SS6 việt hoá

thecong
11-06-11, 08:30 PM
Oh cái này thấy bên 99uc.net từ lâu rùi mang về test thì nó bắt nhập pass khi chạy server vì ko biết tiếng nên chịu

doiphieubat
11-06-11, 08:39 PM
dùng client nào vậy các pac..........

gaoblackxincha
11-06-11, 08:46 PM
Cái này hình như cảu Hàn Quốc mà . Đâu phải Tàu đâu ta

godhoang
11-06-11, 09:22 PM
Ai test xem coi Fake kô =))
Riêng tớ không dám test :D
sry spam :)

gauandy
11-06-11, 09:48 PM
theo phần tin mình được biết tieulyphidao1020 có server full wing 4 có mix pet nữa đó . nghe nói ông này đang mã hoá IP-Verion-Serial đó . Ai có thể lấy xin pm ông này

hateroc22
11-06-11, 10:33 PM
server TQ à :))................

muller
11-06-11, 10:35 PM
theo phần tin mình được biết tieulyphidao1020 có server full wing 4 có mix pet nữa đó . nghe nói ông này đang mã hoá IP-Verion-Serial đó . Ai có thể lấy xin pm ông này

ai bek mix wing 4 vô ss6 ko ????

stardustdragon
11-06-11, 11:03 PM
w4 tào lao chẳng có gì hay cứ w3 mà sài khi nao mu han quoc nó tung w4 thì sài thì luc đó w4 moi có chứ mấy cái mod vào game nhảm nhí
thang darkmagician share minh ko them lấy sài bản goc dang còn lỗi tùm lum lấy w4 chac lỗi nặng
nói ko với w4

tomatoes
11-06-11, 11:46 PM
w4 tào lao chẳng có gì hay cứ w3 mà sài khi nao mu han quoc nó tung w4 thì sài thì luc đó w4 moi có chứ mấy cái mod vào game nhảm nhí
thang darkmagician share minh ko them lấy sài bản goc dang còn lỗi tùm lum lấy w4 chac lỗi nặng
nói ko với w4

Từ đầu tớ đã bảo W4 là thứ vớ vẩn rồi mà ^^
PS:Giai đoạn hiện tại các bạn nên cẩn thận với hàng xuất cứ từ TQ,nói thật hacker TQ có giỏi thì giỏi thiệt nhưng ko đáng tin đâu.1 số trong họ thật sự giỏi còn 1 số là cùi bắp thui,chuyên cài Virus hoặc pack lại những file đã đc unpack của Plasma(về mãng MU).
Nói tóm lại là nên anti China từ bây giờ,nếu họ ko từ bỏ những trò vớ vẩn cùi bắp của họ.

laitrungde
12-06-11, 06:27 AM
Từ đầu tớ đã bảo W4 là thứ vớ vẩn rồi mà ^^
PS:Giai đoạn hiện tại các bạn nên cẩn thận với hàng xuất cứ từ TQ,nói thật hacker TQ có giỏi thì giỏi thiệt nhưng ko đáng tin đâu.1 số trong họ thật sự giỏi còn 1 số là cùi bắp thui,chuyên cài Virus hoặc pack lại những file đã đc unpack của Plasma(về mãng MU).
Nói tóm lại là nên anti China từ bây giờ,nếu họ ko từ bỏ những trò vớ vẩn cùi bắp của họ.

ừkm hàng TQ không an toàn hay bác shera cho ae trong clb 1 bản chơi thử

lovekid
12-06-11, 06:35 AM
ừkm hàng TQ không an toàn hay bác shera cho ae trong clb 1 bản chơi thử

bản SV người ta 5củ mày kêu Share nói cứ như cắn vào đít người ta ấy

doiphieubat
12-06-11, 06:36 AM
chayj sv ok...load main ok mà sao đến lúc đăng nhập nó báo tài khoản hoặc mật khẩu không đúng vậy các pac...em dung mu marker để reg acc đó

lovekid
12-06-11, 06:47 AM
chayj sv ok...load main ok mà sao đến lúc đăng nhập nó báo tài khoản hoặc mật khẩu không đúng vậy các pac...em dung mu marker để reg acc đó

Tắt MD5 đi bạn..................

doiphieubat
12-06-11, 06:53 AM
hình như tắt ở edata đúng không nhỉ
//---------------------------------------------
// ±¾³ÌÐòÓɼ§·çÍøÂ纺»¯£¬QQ£º 931334305
//---------------------------------------------

[SETTINGS]
£»ÈÕÖ¾¿ª¹Ø[0/1]
SaveLog = 0
£»·þÎñÆ÷×î´óÊýÁ¿[0/10]
MAX_SERVER = 10
£»ÊÇ·ñ¿ª·ÅµÇ½·þÎñÆ÷[0/1]
UseJoinServer = 1
£»µÇ½·þÎñÆ÷¶Ë¿Ú
JoinServerPort = 55970
£»ÊÇ·ñ¿ª·ÅÊý¾Ý·þÎñÆ÷1[0/1]
UseDataServer1 = 0
£»Êý¾Ý·þÎñÆ÷1¶Ë¿Ú
DataServer1Port = 55960
£»ÊÇ·ñ¿ª·ÅÊý¾Ý·þÎñÆ÷2[0/1]
UseDataServer2 = 0
£»Êý¾Ý¿â·þÎñÆ÷2¶Ë¿Ú
DataServer2Port = 55962
£»ÊÇ·ñ¿ª·ÅÕ½ÃË·þÎñÆ÷[0/1]
UseExDataServer = 1
£»Õ½ÃË·þÎñÆ÷¶Ë¿Ú
ExDataServerPort = 55906
£»ÊÇ·ñ¿ª·Åʼþ·þÎñÆ÷[0/1]
UseEventServer = 1
£»Ê¼þ·þÎñÆ÷¶Ë¿Ú
EventServerPort = 44456
£»ÊÇ·ñ¿ª·Å¶ñħ¹ã³¡·þÎñÆ÷[0/1]
UseRankingServer = 1
£»¶ñħ¹ã³¡·þÎñÆ÷¶Ë¿Ú
RankingServerPort = 44455
£»ÊÇ·ñ¿ª·ÅÔÚÏßÉ̳Ç[0/1]
UseCashShopServer = 1
£»ÔÚÏßÉ̳ǷþÎñÆ÷¶Ë¿Ú
CashShopServerPort = 55821

[SQL]
£»Ææ¼£Mu DNSÊý¾Ý¿âÃû
MuOnlineDNS = MuOnline
£»±¸ÓÃÊý¾Ý¿â DNSÃû×Ö
MeMuOnlineDNS = MuOnline
£»Ê¼þ·þÎñÆ÷ DNSÃû×Ö
EventDNS = MuOnline
£»¶ñħ¹ã³¡Êý¾Ý¿â DNSÃû×Ö
RankingDNS = MuOnline
£»SQLÓû§(ĬÈÏΪSa)
User = sa
£»SQLÃÜÂ룬¾ÍÊÇ°²×°Ñ¡»ìºÏÄ� �ʽµÄÄǸöµØ·½
Pass = sa
£»ÕâÀïд1ÊÇMD5µÇ½£¬Èç¹ûÊý¾ Ý¿âÊDz»¼ÓÃܵľÍд0
UseMD5Encrypt = 0

muprovn
12-06-11, 10:34 AM
lam gi da co 75 scf 65 la cao nhat roi

Faker
12-06-11, 02:01 PM
lam gi da co 75 scf 65 la cao nhat roi

mày bị mù ak hok coi anh zo đây thở thối
theo tui thì đây là hàng thật đã test từ hôm qua

doiphieubat
12-06-11, 04:43 PM
bác TuanV cho em hỏi tí sao em mãi không vô được game nè...pac cho em cái yh em hỏi tí

muprovn
12-06-11, 09:17 PM
mày bị mù ak hok coi anh zo đây thở thối
theo tui thì đây là hàng thật đã test từ hôm qua

dịt cái con mẹ mày không biết thì ngấp mồm. SCF không có bản nao là 10.07.75 hết. thằng ngu

thecong
12-06-11, 09:56 PM
Đã bảo wing 4 là đồ rồ mà ko nghe, xấu òm ko tin hả vào mà coi

Wing DW
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Wing Dk
Wing ME
Wing SM

doiphieubat
12-06-11, 11:06 PM
mấy cái này là mini wing thay skin wing 4 chắc lun

rongden2400
13-06-11, 04:54 PM
hehehe dồ lõm mà cũng khoe mu.gate.vn sap ra phiên bản ss6 rồi vô đó mu choi dc lâu dài
chứ mu online mo ko quá 15 ngay là dân chúng bỏ cả
nói ko với mu lậu
nói ko với mu lậu
ai tán thành cho phiếu biểu quyết nào

tomatoes
14-06-11, 12:33 PM
hehehe dồ lõm mà cũng khoe mu.gate.vn sap ra phiên bản ss6 rồi vô đó mu choi dc lâu dài
nói ko với mu lậu
nói ko với mu lậu
Gan cùng mình,vào 4rum private MU lớn nhất VN mà dám nói như vầy :))

LionKing113
14-06-11, 09:30 PM
wings 4 nhìn không đẹp bằng wings 3 , hàng không chính hãng có khác . Ngoài các option ADD và POST thì quá tuyệt rồi , các thứ khác nên giống chính hãng thì càng very good .

sunthah12
14-06-11, 10:07 PM
nói ko với mu lậu
nói ko với mu lậu
15 ngày là có khá nhiều Mu phá sản rùi
các Mu giờ toàn dc nửa tháng đến 1 tháng la DIE

Hào Hoa Công Tử
14-06-11, 10:54 PM
15 ngày là có khá nhiều Mu phá sản rùi
các Mu giờ toàn dc nửa tháng đến 1 tháng la DIE

không thể gọi là phá sản được , mà là đóng cửa =))

bongma_2x
15-06-11, 03:24 AM
Trong thời điểm nhạy cảm này không nên đụng đến hàng "ma dê in (made in) - Hồ Cẩm Đào" coi chừng dính hoạ vào thân. 95% các phần mềm xuát xứ từ trang đó là Virus,Spyware, botnet, 4% la keylog...

Anh2SiTinh
15-06-11, 11:02 AM
Trong thời điểm nhạy cảm này không nên đụng đến hàng "ma dê in (made in) - Hồ Cẩm Đào" coi chừng dính hoạ vào thân. 95% các phần mềm xuát xứ từ trang đó là Virus,Spyware, botnet, 4% la keylog...

Chính xác, đồng ý với bác bongma :D. Tránh xa hàng China ;))

anhanhnd
17-06-11, 12:29 AM
cai sẹver nay chay ngonlanh ma các bác, em chay hon nua thang rui ko van de gi

Edward_Newgate
19-06-11, 11:16 AM

Wing DW
Wing Dk
Wing ME
Wing SM

Đấy là tại vì wing4 của bác giả cầy nên ko có hiệu ứng thôi
Lúc xem trên web cái wing4 thật nhìn có thêm hiệu ứng nên mềm mại, bay bổng
Đẹp lắm :X

Anh_Zai
19-06-11, 11:27 AM

Wing DW
Wing Dk
Wing ME
Wing SM
SS4 của Thanhtitan cũng có Ưing4

LionKing113
19-06-11, 05:11 PM

Sáng nay đọc báo đăng kinh quá , chiến tranh khó có thể tránh khỏi ,... có khả năng anh em mình là đồng đội của nhau ngoài chiến trường biển đông .