PDA

View Full Version : [Share] Index của FPT đã fix for MU Prive

Luffy[D.E.V]
08-06-11, 07:53 AM
- Hiện tại mình đang hoàn thành 1 số chức năng nữa

Demo của em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình sẽ share nếu vote trên 10 bài và 10 thanks nhé

Ai thích thì xài , Pro xin đừng chém

xaoemxauthe
08-06-11, 07:56 AM
Spam phát Nhưng không biết có share thật không .... được đấy

whylove
08-06-11, 07:59 AM
có lòng thì share chứ còn câu thanks làm j :D

Edward_Newgate
08-06-11, 11:50 AM
Cứ thanks xem thế nào
Đủ thanks đủ vote mà ko share
Ta chém !!!

sunthah12
08-06-11, 03:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
???
cài này Cung vây

tonyviet2
08-06-11, 04:17 PM
;446061'] - Hiện tại mình đang hoàn thành 1 số chức năng nữa

Demo của em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình sẽ share nếu vote trên 10 bài và 10 thanks nhé

Ai thích thì xài , Pro xin đừng chém

Cái dis mẹ nhà mày cái vớ vẩn này mà cũng bày đặt điều kiện này nọ Bố FUCK thủng lồn mẹ nhà mày ra.

Luffy[D.E.V]
08-06-11, 04:29 PM
Cái dis mẹ nhà mày cái vớ vẩn này mà cũng bày đặt điều kiện này nọ Bố FUCK thủng lồn mẹ nhà mày ra.

Sao Clb lại có những con người vô ý thức vậy nhỉ . Qua đây là biết Bố mẹ bạn là người thế nào rồi , nếu không đầu chộm đuôi cướp cũng là cái loại đầu óc có vấn đề hoặc ngắn học . Xin lỗi vì đã nói thẳng . Còn chuyện share chắc bạn chưa đủ trình độ cũng như tư cách để nói chuyện với mình ..

trieudahoi
08-06-11, 05:54 PM
Góp ý chút về thèn nhóc. Văn hoá lùn, bày đặt chửi tiếng anh, giỏi chửi cả câu = tiếng anh coi ( đừng lên google dịch nhé ^^ ) trả ai nghĩ m vô học :-t

tonyviet2
08-06-11, 06:28 PM
;446202']Sao Clb lại có những con người vô ý thức vậy nhỉ . Qua đây là biết Bố mẹ bạn là người thế nào rồi , nếu không đầu chộm đuôi cướp cũng là cái loại đầu óc có vấn đề hoặc ngắn học . Xin lỗi vì đã nói thẳng . Còn chuyện share chắc bạn chưa đủ trình độ cũng như tư cách để nói chuyện với mình ..

CÓ cần bố mày Share lên ko con chó ah, dis mẹ cái rẻ rack này mà cũng bày đặt điều kiện, ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm.

tonyviet2
08-06-11, 06:29 PM
Góp ý chút về thèn nhóc. Văn hoá lùn, bày đặt chửi tiếng anh, giỏi chửi cả câu = tiếng anh coi ( đừng lên google dịch nhé ^^ ) trả ai nghĩ m vô học :-t

COn chó này thích sủa nhỉ, đói ah con trai, để bố cho cứt mà ăn nhé con trai =))

tonyviet2
08-06-11, 06:49 PM
bố mày đéo biết mày có tài gì co tài gi đem ra hết đi con chó ah =))

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link dow cho ban nào cần: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

modbibi
08-06-11, 06:56 PM
cái flash này thì có gì mà phải vất vả thanks để có được nhỉ ... chẳng thà share lun người ta còn cảm thấy mát lòng mà thanks chứ thế này thì còn lâu

tonyviet2
08-06-11, 06:58 PM
cái flash này thì có gì mà phải vất vả thanks để có được nhỉ ... chẳng thà share lun người ta còn cảm thấy mát lòng mà thanks chứ thế này thì còn lâu

COn chó nó thích màu mè ấy mà =)),

Luffy[D.E.V]
09-06-11, 12:17 AM

Bạn đọc kỹ topic của mình chưa mà đã nói , mình đang nói là cho những người cần , bạn Pro rồi mình đâu dám nói . Còn việc thanks hay vote để làm gì . Thì đó là chuyện riêng của mình mà . Tất nhiên là đối với bạn , còn 1 số thành phần vô học mình không muốn nói chuyện , không hiểu bố mẹ nó là người thế nào mà dạy dỗ nó như vậy , cứ bảo sao Việt Nam mất 2 hòn đảo .

LHB_LOVE
09-06-11, 12:50 AM
^_^ Down về edit 1 chút là đẹp ngay thôi mà.
lâu rồi ko làm cái index mới nên mò cái này 1 chút cũng ko đến nỗi tệ ^_^ !
demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

darkmagician
09-06-11, 10:43 AM
;446332']Bạn đọc kỹ topic của mình chưa mà đã nói , mình đang nói là cho những người cần , bạn Pro rồi mình đâu dám nói . Còn việc thanks hay vote để làm gì . Thì đó là chuyện riêng của mình mà . Tất nhiên là đối với bạn , còn 1 số thành phần vô học mình không muốn nói chuyện , không hiểu bố mẹ nó là người thế nào mà dạy dỗ nó như vậy , cứ bảo sao Việt Nam mất 2 hòn đảo .
bạn có bàn tán gì thì đừng mang chính trị của dất nc ra mà nói

Edward_Newgate
09-06-11, 03:45 PM
COn chó này thích sủa nhỉ, đói ah con trai, để bố cho cứt mà ăn nhé con trai =))

Mày nghĩ ai cũng như mày
Đói là lên sủa bảo người khác ỉa cho ăn :))

Luffy[D.E.V]
09-06-11, 08:07 PM
Thôi Mod Close Topic dùm em với ... Xấu mặt ban đại diện

†ShiNiChi†
15-06-11, 08:07 AM
Index này share lâu rồi mà. :|

xaoemxauthe
16-06-11, 12:32 PM
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hehehe Edit lại thấy hơi xấu

ngocanh87
26-06-11, 12:05 AM
Nếu dùng web TV thì làm sao cho file này chạy trước vậy :D