PDA

View Full Version : Lỗi không tạo được Nhân Vật và Guild

okmen2711
03-06-11, 08:39 AM
Lúc mình đăng nhập vào game đến chỗ tạo nhân vật, mình tạo 1 nhân vật nhưng không được, nó báo: "Tên nhân vật không hợp lệ, hoặc tên đã tồn tại." mặc dù cả game mới có chưa đầy 10 nhân vật, mình thử tên nào cũng không ăn thua :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tạo Guild cũng bị lỗi tương tự, lúc tạo Guild điền tên và biểu tượng guild xong ấn tiếp thì nó báo: "là ký tự được yêu cầu với (tên đăng nhập)"????

Mình tìm mãi mà không biết sửa ở đâu, vào box này tìm cách sửa cũng ko thấy :(. Bạn nào biết sửa lỗi này chỉ dùm mình với :) thank nhìu :D

nghienmu
03-06-11, 09:12 AM
theo minh` biet thi` neu muon tao DL hoac MG thi can lv cao
ban cu thu tao dw hoac DK dc het" can lv 250 moi tao dc cung~ nen

okmen2711
03-06-11, 09:51 AM
theo minh` biet thi` neu muon tao DL hoac MG thi can lv cao
ban cu thu tao dw hoac DK dc het" can lv 250 moi tao dc cung~ nen

Hjx. bạn không nhìn thấy con DK lv 400 của mình đứng ở góc trái đó ak ???

anterbaby
03-06-11, 10:26 AM
hình như cần phải có 1 nhân vật class3 mới lập đc bạn ạ

okmen2711
03-06-11, 10:46 AM
hình như cần phải có 1 nhân vật class3 mới lập đc bạn ạ

ặc. liên quan gì đến nhân vật class 3??? mà mình thử rùi. đều ko đc :(

okmen2711
03-06-11, 02:44 PM
Lỗi này khó sửa quá, hjz. pro nào giúp mình với :(

apple
03-06-11, 02:47 PM
eo, thằng DL đã có tên đâu mà chẳ ko hợp lệ
p/s: sài bản của huntersun thấy nhiều ng` nói là có lỗi chưa từng có đó :)

okmen2711
03-06-11, 02:59 PM
eo, thằng DL đã có tên đâu mà chẳ ko hợp lệ
p/s: sài bản của huntersun thấy nhiều ng` nói là có lỗi chưa từng có đó :)

Thế bạn nghĩ mình ko gõ tên thì nó tự hiện ra cái bảng thông báo đó ak? =)) đấy là gõ tên xong rùi ấn OK nó hiện ra như thế, đồng thời tên mình vừa gõ nó cũng mất :( hùi mới cài xong nó có bị như vậy đâu :( . Mà mình dùng bản của KingLXAG chứ ko phải của Huntersun.

apple
03-06-11, 03:02 PM
Thế bạn nghĩ mình ko gõ tên thì nó tự hiện ra cái bảng thông báo đó ak? =)) đấy là gõ tên xong rùi ấn OK nó hiện ra như thế, đồng thời tên mình vừa gõ nó cũng mất :( hùi mới cài xong nó có bị như vậy đâu :( . Mà mình dùng bản của KingLXAG chứ ko phải của Huntersun.

êu, kingLxag thì cảnh báo với vạn là Bug lỗi nhiều vô kể:
VD: ép đồ lên 13 trong máy chao thì ko mang được nó ra
lỗi như của bạn là 2
Tiên nữ ko học được trưởng Xuyên Tâm Tiễn hay ngọc gì gì đó :))

okmen2711
03-06-11, 03:07 PM
êu, kingLxag thì cảnh báo với vạn là Bug lỗi nhiều vô kể:
VD: ép đồ lên 13 trong máy chao thì ko mang được nó ra
lỗi như của bạn là 2
Tiên nữ ko học được trưởng Xuyên Tâm Tiễn hay ngọc gì gì đó :))

ọc ọc, thế thì phải cài lại server ak? :(( mà hình như bác Huntersun chỉ share bản sv ss 4 và ss 6 thui thì phải, mình đang cần bản ss5.Thế lỗi trên ko có cách sửa sao? hjz :(

okmen2711
03-06-11, 08:15 PM
1 lỗi khó sửa !
hjz hjz :(
30 charrrrrrr

gaoblackxincha
03-06-11, 09:34 PM
thay SCFExDB khác vào nhé hoặc JoinServer !

gaoblackxincha
03-06-11, 09:35 PM
Có khi bạn xóa log SCFExDB rồi chạy lại xem sao nhé. Nhớ xóa hết log mấy cái kia càng tốt

okmen2711
04-06-11, 08:50 AM
thay SCFExDB khác vào nhé hoặc JoinServer !
Có khi bạn xóa log SCFExDB rồi chạy lại xem sao nhé. Nhớ xóa hết log mấy cái kia càng tốt

ko được bạn ạ :(

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chithanh95
14-09-11, 07:56 PM
ai biết sửa giúp đi mình cũng bị nè chán quá

chithanh95
14-09-11, 10:39 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppp

vothailam
14-09-11, 11:01 PM
Lúc mình đăng nhập vào game đến chỗ tạo nhân vật, mình tạo 1 nhân vật nhưng không được, nó báo: "Tên nhân vật không hợp lệ, hoặc tên đã tồn tại." mặc dù cả game mới có chưa đầy 10 nhân vật, mình thử tên nào cũng không ăn thua :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tạo Guild cũng bị lỗi tương tự, lúc tạo Guild điền tên và biểu tượng guild xong ấn tiếp thì nó báo: "là ký tự được yêu cầu với (tên đăng nhập)"????

Mình tìm mãi mà không biết sửa ở đâu, vào box này tìm cách sửa cũng ko thấy :(. Bạn nào biết sửa lỗi này chỉ dùm mình với :) thank nhìu :D
Tạo mấy con khác có được không???? hình như mình gặp lỗi này rồi bạn thử tạo 1 con MG rồi tạo DL xem thế nào.

chithanh95
14-09-11, 11:09 PM
Tạo mấy con khác có được không???? hình như mình gặp lỗi này rồi bạn thử tạo 1 con MG rồi tạo DL xem thế nào.
không tạo được nhân vật nào hết

vothailam
14-09-11, 11:17 PM
vậy tốt nhất là thay Data khác thôi, chắc data không phò hợp với server rồi

gaoblackxincha
15-09-11, 07:05 AM
Lúc trước hình như mình cũng bị BUG này rồi. Tạo Guild thì nói là Guild tốn tại gì đó. Up cho bạn !

wan0124
15-09-11, 08:37 AM
cần ss5 thì để lại yahoo hay mail mình gửi mail cho có 1 bản ss5 cũng tạm ổn nè trước đưa online mà giờ bỏ để chiến ss6 :D

BienXanhNT
08-01-12, 11:45 PM
Mình cũng bị lỗi này đang chạy bản repack của pác GodHoang, có ai fix được lỗi này không ??????