PDA

View Full Version : Giúp em với

tienanhlxag
02-06-11, 03:32 PM
em đang chạy sv off mọi thứ ok , nhưng khi vào nhân vật bắt đâu trò chơi nhập mả rồi hiện chuẩn bị vào trò chôi là đứng lun -> Xin Hãy kiểm tra đường truyền
ai bít giúp dùm em :D

linhkids
02-06-11, 04:39 PM
chẳng thấy mod nào trả lời dạo này các mod làm ăn chán quá tui posst bài hỏi lỗi mà chả thấy ai lên giúp chán thật đấy

huuduyen_05
02-06-11, 05:54 PM
em đang chạy sv off mọi thứ ok , nhưng khi vào nhân vật bắt đâu trò chơi nhập mả rồi hiện chuẩn bị vào trò chôi là đứng lun -> Xin Hãy kiểm tra đường truyền
ai bít giúp dùm em :D

Xem topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để hỏi 1 cách hiệu quả !

linhkids
02-06-11, 11:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lỗi này là lỗi gì vầy khi em dùng navicat vao Orảcle

linhkids
03-06-11, 12:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cả cái lỗi này nữa không vào được nhân vật để vào game sau khi nhập mã kiểm tra anh huu duyen fixx nhanh cho em nhé

huuduyen_05
03-06-11, 01:59 PM
Hình 1: start lại oracle cho đến khi kết nối được.

/etc/rc.d/init.d/oracle start

Vẫn nhắc lại lời khuyên

Xem topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để hỏi 1 cách hiệu quả !

Post hình 2 thì chả ai giúp được bạn đâu, vì chả biết nó bị lỗi gì. Nếu có giúp thì cũng chỉ là đoán mò, chứ không biết chính xác cụ thể là lỗi gì để mà khắc phục.

Topic closed do đặt tên không đúng qui định diễn đàn