PDA

View Full Version : Hỏi cách start game thông qua Mu.exe

okmen2711
02-06-11, 10:09 AM
Trong box Guides có bài hướng dẫn Start Game thông qua Login Mu.exe của bác cuonglee rùi nhưng cái link video hướng dẫn phần 1 bị die :( . Bạn nào còn video hướng dẫn đó thì share cho mình với, mình cảm ơn nhìu :D

Tiện cho mình hỏi lúc vào game có dòng chữ chạy ở trên cùng (ngay sát cái tọa độ ý), mình muốn thay đổi mấy dòng đó thì làm như thế nào? mình tìm trong file text.bmd mà ko có :(. Còn cái vụ lập guild cũng không lập được mặc dù mình đã đủ cấp, đủ tiền, ko pk, nó báo: "là ký tự được yêu cầu với (tên đăng nhập)"???

Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn :)

huandz1102
02-06-11, 10:20 AM
thay trong file slide.bmd thì phải

Edward_Newgate
02-06-11, 10:36 AM
Mình thấy độc tải cái Mu.exe và 1 số file dll gì đấy về
Bỏ vào thư mục Mu (ko thay main.exe)
Xong mở Mu.exe lên, nhấn Start Game là nó tự nhảy đến main.exe

okmen2711
02-06-11, 10:57 AM
Mình thấy độc tải cái Mu.exe và 1 số file dll gì đấy về
Bỏ vào thư mục Mu (ko thay main.exe)
Xong mở Mu.exe lên, nhấn Start Game là nó tự nhảy đến main.exe
Ý của bạn là gì mình ko hiểu lắm ??? có phải là tải cái Mu.exe và 1 số file dll của Mu khác về ko? nếu vậy thì tải thêm những file dll nào? bạn có thể nói rõ hơn đc ko? :)

Edward_Newgate
02-06-11, 11:25 AM
Bạn tải cái này về xong giải nén vào thư mục Mu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu ko dùng đc thì bảo để mình xem còn thiếu file nào

apple
02-06-11, 11:40 AM
Sử dụng OllyDBG mở main.exe lên. Mà thui, up main lên đây :)

gaoblackxincha
02-06-11, 02:07 PM
Phải Hex. IP Trong Mu.exe nữa nhé Pro. Còn Main thì sử dụng Main Editor click vào Mu.exe là đc. Khi đó nhấn vào Main nó sẽ Hiện cái Mu.exe lên !

Edward_Newgate
02-06-11, 02:28 PM
Phải Hex. IP Trong Mu.exe nữa nhé Pro. Còn Main thì sử dụng Main Editor click vào Mu.exe là đc. Khi đó nhấn vào Main nó sẽ Hiện cái Mu.exe lên !

Mình thấy trong Mu.exe làm gì có IP đâu mà hex hả bạn :|
Còn khi kick vào Main nhảy ra Mu.exe thì chắc ko cần thiết lắm
Ai muốn thì cho vào :D

apple
02-06-11, 04:42 PM
Mình thấy trong Mu.exe làm gì có IP đâu mà hex hả bạn :|
Còn khi kick vào Main nhảy ra Mu.exe thì chắc ko cần thiết lắm
Ai muốn thì cho vào :D
có IP, với mu có autoupdate
30 ký tự

okmen2711
02-06-11, 07:41 PM
Bạn tải cái này về xong giải nén vào thư mục Mu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu ko dùng đc thì bảo để mình xem còn thiếu file nào

Cảm ơn bạn mastergame95. mình là đc rồi :D nhưng lúc mở Mu.exe lên thì không có nội dung trong khung, cái đó chỉnh thế nào vậy bạn? (mình đã có web rùi)

còn cái chỗ Mu-Phoxua đó, thay kiểu gì vậy bạn?

gaoblackxincha
02-06-11, 09:17 PM
Member dạo này Pro quá. Hixx. Hok dám góp ý kiến %-(%-(%-(%-(