PDA

View Full Version : Cài đặt Mu VIP không bị ddos =))

tuanbeo
01-06-11, 11:45 AM
tình hinh là em thấy stt của 1 bác như này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:))

Em hỏi thì được biết :)) là bác ấy có thể bật firewall mà vẫn kết nối được :D

Mà theo em được biết cách đây khoảng 2 tuần bác này còn không biết :)) mở port như nào :D

Thôi quay lại chủ đề chính có cách nào không cần tắt firewall VPS mà vẫn kết nối được không nhỉ ^^

mrvu058
01-06-11, 10:06 PM
lại cứ thik chém ...... :) 30 charrrrrrrrrr

tuananhc1
02-06-11, 09:27 AM
Thôi quay lại chủ đề chính có cách nào không cần tắt firewall VPS mà vẫn kết nối được không nhỉ ^^
Có, là lọc những port cho phép mở, còn lại đóng hết, như vậy thì firewall vẫn mở :D,
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

thecong
02-06-11, 09:37 AM
ơ hum nọ tui bật fw nhưng web vẫn nào được bình thường còn gì he he he, chưa thử vào game

eva0001
02-06-11, 07:43 PM
chuẩn lun. bật firewall nhưng cho mở những port nhất đinh, còn đâu ko mở. Nhưng như thế thì cũng ăn ddos thui, web chạy cổng nào thì ddos vào cổng đấy mà :D

tuanbeo
02-06-11, 08:03 PM
Mình cũng nghĩ thế :)) Webs vào được chẳng có lý do gì nó lại không ddos vào được :))

thienhoangyb
06-06-12, 01:10 AM
có cách chứ, mạng+ máy mình khỏe hơn thằng ddos cả trăm cả nghìn lần

BMK
06-06-12, 01:13 AM
có cách chứ, mạng+ máy mình khỏe hơn thằng ddos cả trăm cả nghìn lần

lại đào mộ :-ss nó flood thì mở hay ko mở port cũng chết cả nó đâu cần bik cậu online vì send đi đâu cần nhận lại =))