PDA

View Full Version : Hỏi về công thành và gameservercs MU ss6

TND.VN
28-05-11, 09:26 PM
Lúc đầu mình config ở MAP để ko cần bật gameservercs vẫn move lên đc crywofl và add quái vào đó. Giờ lên chỗ npc để đăng ký công thành thì ko click vào được chắc có lẽ phải bật gameServerCS lên mới được đúng ko nhỉ.

Ai Hướng dẫn mình làm sao bật cái gameservercs lên mà vẫn move lên đc crywofl với :(( . Mình muốn mở cái Công Thành Chiến mà chả hiểu sao để mặc định như ban đầu ko lên đc :((

chubelonton
28-05-11, 09:29 PM
mình củng khá rành về công thành,nếu ss5 scf work chắc ss6 ko vấn đề gì,tốt nhất bạn bõ data va scfdata vào cho nó,để 1,2 hôm nữa rãnh bạn pm mình được thì mình config cho nhé!

TND.VN
28-05-11, 09:38 PM
trên ragezone thấy nói ko move vào đc crywofl là do sfc_connect trong folder gameservercs config chưa đúng ? nhưng mình để nó là mặc định và giống y xì với cái bên folder gameserver ko biết do cái gì mà ko chạy đc gameservercs nhỉ :D

sieuga
28-05-11, 10:32 PM
bạn tnd.vn config được chưa được chỉ mình với cho mình xin cái yahoo với cậu

TND.VN
28-05-11, 11:46 PM
Mình chưa đang tìm cách config cho vào crywolf ko dis = gscs đây :( . ai giúp với

sieuga
29-05-11, 08:22 AM
sao lại vào cryworlf có yahoo ko cậu cho mình.

tuananhc1
29-05-11, 12:48 PM
tưởng npc đăng ký công thành nằm trên CTC. nằm ở Cryworlf hả cậu :D, mình gà quá tìm ko ra :D nó nằm chỗ nào hả cậu

TND.VN
29-05-11, 03:15 PM
NPC công thành từ crywofl đi ngược lại. Nhưng em muốn vào crywolf = GSCS chứ ko phải kiểu kia :( . Thì như thế mới nói chuyện được với nó còn làm theo cách ko cần bật GSCS mà vẫn vào crywolf được thì ko nói chuyện đc với NPC