PDA

View Full Version : anh Hữu Duyên vào giúp em cái !

VH-Game
28-05-11, 06:57 PM
em thật sự rất mún làm 1 TLBB Private nhưng tới khúc cuối thì lại bị lỗi port
xin anh hướng dẫn ( nếu đc kèm theo hình) Thanks anh trước =D>

phikhanhpdct
30-05-11, 09:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em Rất Cám Ơn

huuduyen_05
30-05-11, 09:28 AM
em thật sự rất mún làm 1 TLBB Private nhưng tới khúc cuối thì lại bị lỗi port
xin anh hướng dẫn ( nếu đc kèm theo hình) Thanks anh trước =D>

Lỗi port là lỗi gì ? hướng dẫn gì ? nếu là hướng dẫn đưa lên online thì đã có rồi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em Rất Cám Ơn

Có thể dùng web đăng kí hoặc tạo tài khoản = navicat hoặc dùng tài khoản có sẵn : nguyenhuy / 123456

duchung145
30-05-11, 10:47 AM
Chính mình cài TLBB Offline cho bạn này mà lúc làm online thì bó tay
Chưa hiểu là tại sao bị lỗi khi làm online nữa

huuduyen_05
30-05-11, 10:51 AM
Chính mình cài TLBB Offline cho bạn này mà lúc làm online thì bó tay
Chưa hiểu là tại sao bị lỗi khi làm online nữa

Vấn đề phát sinh thì ai mà biết hết được ;))

Mở server online là 1 chuyện khó, duy trì khó hơn 10 lần, phát triển khó hơn trăm lần, nhưng để dẹp nó thì chỉ cần 1 nốt nhạc ;))

VH-Game
30-05-11, 12:09 PM
zậy anh HD giúp em đc hem :P yahoo em là: zen.ducan [-O<

duchung145
30-05-11, 03:11 PM
Vấn đề phát sinh thì ai mà biết hết được ;))

Mở server online là 1 chuyện khó, duy trì khó hơn 10 lần, phát triển khó hơn trăm lần, nhưng để dẹp nó thì chỉ cần 1 nốt nhạc ;))

Nói thật với các bạn trẻ ở clbgamesvn nhé
Vài hôm trước mình mở SV Online cũng chỉ vỉ ... để nâng máy mà thôi
3 ngày đầu thì thật không tin nổi: 1 triệu GATE bán rẻ cũng được 700k kèm theo 1 triệu VND tích lũy từ trước, vừa đủ cho cái VGA của MSI mà mình tham khảo giá ở ben-store
Và bắt đầu 2 hôm nay thì gần như trời sập, đã không được gì còn bị chặt chém thê thảm hơn cả đợt mình rao bản game offline trên clb
Lại còn sắp phải thi học kỳ thì đúng là oải quá

Vì thế mình nghĩ rằng TLBB Online mở ra cho bọn nhà giàu còn tlbb Offline làm ra là dành cho những người như chúng ta, có một chiếc máy tính vừa đủ cấu hình là chiến thôi :D