PDA

View Full Version : Share code mu-2012.com

astarzero
25-05-11, 11:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huandz1102
26-05-11, 07:30 AM
chả có 1 tí demo
chả có 1 tí thông tin
ai dám down bạn ơi

bn_gsm
26-05-11, 10:15 AM
Virus rồi haha

Mod nào đi qua xóa cái thớt này đi và khóa ngay cái ip thằng này vào,4rum dạo này lắm Dog quá

astarzero
26-05-11, 10:29 AM
chả có 1 tí demo
chả có 1 tí thông tin
ai dám down bạn ơi

ban co' the xem demo o?trang chu cua Mu do' nhe

astarzero
26-05-11, 10:32 AM
Virus rồi haha

Mod nào đi qua xóa cái thớt này đi và khóa ngay cái ip thằng này vào,4rum dạo này lắm Dog quá
Cái này mình zip từ SV của họ về bạn nhé..còn cái loại ăn nói như bạn chỉ sống với chó thôi.
Mình bạn nói ngu lại tỏ vẻ nguy hiểm :| bạn luôn. code web có virus...

darkmagician
26-05-11, 12:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ặc toàn virus ko vậy lần sau phải coi thông tin nguồn gốc download về cho chắc

wan0124
26-05-11, 01:42 PM

thecong
26-05-11, 06:18 PM
Vãi đạn vừa xem qua đây chỉ là code TV web thui mà, 1.75 gì đó hoặc 1.67 tui quét bằng kis 2011 thì ko có báo visrut ko biết phần mềm các bạn sao nữa

hoanghayb
29-05-11, 09:52 PM
Cái này mình zip từ SV của họ về bạn nhé..còn cái loại ăn nói như bạn chỉ sống với chó thôi.
Mình bạn nói ngu lại tỏ vẻ nguy hiểm :| bạn luôn. code web có virus...
đúng là ăn cắp la làng..share thì share cho nó cẩn thận.đính kèm mấy con virus để làm gì thế..
thời buổi người khôn của khó "CHÓ "thì nhiều,khổ thân cho chủ web.làm thế này dễ mu kia ăn đòn lắm.
khốn nạn

laitrungde
30-05-11, 06:52 AM
đúng là ăn cắp la làng..share thì share cho nó cẩn thận.đính kèm mấy con virus để làm gì thế..
thời buổi người khôn của khó "CHÓ "thì nhiều,khổ thân cho chủ web.làm thế này dễ mu kia ăn đòn lắm.
khốn nạn
bạn sợ virus thì tự Zip lấy 1 cái mà xài sao phải dowload rùi kêu virus

apple
30-05-11, 10:27 AM
người ta có lòng thì share, ai thích thì dùng k thì khỏi, có virus thì quét nó đi, phần mềm diệt virus sinh ra làm gì? ko có những người như thế thì lấy đâu ra web cho các ông dùng mà còn chê với chả bai.
p/s: ghét những thằng tự kiêu, những thằng chỉ biết chê bai công sức của ng` khác, còn mình thì chỉ biết đợi người ta làm cho mà ăn,
pó tay

whylove
30-05-11, 10:54 AM
ai sợ shell thì đừng dùng, còn đã dùng hàng chùa thì phải biết chấp nhận rủi ro :)
thanks for share :)

astarzero
30-05-11, 10:47 PM
Chốt 1 cậu đéo dùng thì cút...t cụng chẳng được lợi gì cả.