PDA

View Full Version : Trao đổi để cùng nhau phát triển

khuek8b
21-05-11, 04:48 PM
trước tiên xin lỗi babaykute là đã lấy code bạn để làm như thế này.Mình mới sưa web thiếu văn.định làm một mu nhỏ.nhưng dkm.vừa up code lên host bị out liên tục vì nạn ddos.ai có giải pháp giúp mình với.mình sẽ đưa full code web này cho bạn nào giúp mình.đã dezend by babykute
hình ảnh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo : Link edited......chứa trojan !
ko biết có vào được không nữa[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
ai pro hộ mình nhé

babykute
21-05-11, 06:29 PM
trước tiên xin lỗi babaykute là đã lấy code bạn để làm như thế này.Mình mới sưa web thiếu văn.định làm một mu nhỏ.nhưng dkm.vừa up code lên host bị out liên tục vì nạn ddos.ai có giải pháp giúp mình với.mình sẽ đưa full code web này cho bạn nào giúp mình.đã dezend by babykute
hình ảnh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ko biết có vào được không nữa[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
ai pro hộ mình nhé

Khá lắm cho chàng pháo tay ở lâu mơi biết lòng người nhưng mà bản này đang đinh share mà cậu share rồi thoi vậy...!!

thecong
21-05-11, 06:33 PM
cho mình xin cái flash đi bạn,

gaoblackxincha
21-05-11, 06:40 PM
1 Bản web biết dc 1 người bạn. ! hehehe

YeuVo_ThuongCon
21-05-11, 07:06 PM
Vãi đạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

100% cái web này đặt cùng với FTP trong CS ( ConnectServer ) phải ko

Khuyên nên đặt FTp trong CS ra 1 chỗ khác .

mrrainnt
21-05-11, 07:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khuek8b
21-05-11, 07:07 PM
Khá lắm cho chàng pháo tay ở lâu mơi biết lòng người nhưng mà bản này đang đinh share mà cậu share rồi thoi vậy...!!

kau nói câu này là ý gì.t đã viết là xl bn rùi còn gì/nếu bn không thích t ko share nữa.t đây sống ko bgio làm mất lòng anh em

parkdream1
22-05-11, 01:07 AM
đề nghị mod nào edit link thì để nguyên hộ cái
edit đi rùi code đâu mà xài
trojan thì remover đi là song
edit link thế này thì ........bó tay rùi

apple
22-05-11, 07:26 AM
Có gì đâu cậu, dùng IDM là chôm được Flast mà :))