PDA

View Full Version : Không add được socket vào item

eva0001
20-05-11, 08:37 PM
Mình dùng mumaker add ite, khi add đã add cả dòng socket nhưng sao vào game item đó lại chỉ là item full bt. ko hề có dòng socket

BoyGau
13-07-13, 09:35 AM
Mình dùng mumaker add ite, khi add đã add cả dòng socket nhưng sao vào game item đó lại chỉ là item full bt. ko hề có dòng socket

Em cũng đang có câu hỏi này, kèm theo đó em muốn tất cả item đều có thể addsocket

freepro2101
13-07-13, 09:36 AM
Em cũng đang có câu hỏi này, kèm theo đó em muốn tất cả item đều có thể addsocket

đã bảo gửi file mumaker.mdb cho tui ko chịu nghe thì thôi (:|
file nãy tui gửi đã add tất cả item trong server điều có socket rồi , chỉ chưa add vào maker thôi :v

BoyGau
13-07-13, 09:38 AM
đã bảo gửi file mumaker.mdb cho tui ko chịu nghe thì thôi (:|
file nãy tui gửi đã add tất cả item trong server điều có socket rồi , chỉ chưa add vào maker thôi :v

Ông on yahoo chưa tui gửi nè tại vừa này hết ram nên bị màn hình xanh k để ý

YouTobe
13-07-13, 09:57 AM
1. Với mumaker bạn mở Microsoft Access lên, chọn đường dẫn đên MuMaker.mdb , mở lên chọn muc Items, rồi đánh dấu vào ô socket món nào bạn thích. Hoặc chọn hết socket mọi thứ
2. Với Server Mu. bạn vào SCFData/Item tìm file SCF_SocketItem.txt mở lên
Bạn thích món nào có socket thì thêm vào

Ví du : Kiss nó thuộc nhóm vũ khí thì thêm vào nhóm 0 như sau :

0 0 // Kiss

Tương tự với các món còn lại. ID của từng món bạn xem ở Data/lang/kor/item(Kor).txt nếu có time và thích.thì thêm tất cả mọi thứ vào danh sách là được.

YouTobe
13-07-13, 10:06 AM
Tất Cả Item Điều Có Socket : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hàng của freepro2101 sản xuất và phát hành. :-bd

freepro2101
13-07-13, 10:07 AM
Tất Cả Item Điều Có Socket : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quen quen ta :-? , thấy quen lắm đó =))

BoyGau
13-07-13, 10:17 AM

Anh ơi sửa luôn mumaker.mbd đi rồi up lên vì 2 cái này phải luôn đồng bộ ,

freepro2101
13-07-13, 10:20 AM
youtube ăn cắp bản quyền nhé , đền tiền đê :))

BoyGau
13-07-13, 11:01 AM
1. Với mumaker bạn mở Microsoft Access lên, chọn đường dẫn đên MuMaker.mdb , mở lên chọn muc Items, rồi đánh dấu vào ô socket món nào bạn thích. Hoặc chọn hết socket mọi thứ
2. Với Server Mu. bạn vào SCFData/Item tìm file SCF_SocketItem.txt mở lên
Bạn thích món nào có socket thì thêm vào

Ví du : Kiss nó thuộc nhóm vũ khí thì thêm vào nhóm 0 như sau :

0 0 // Kiss

Tương tự với các món còn lại. ID của từng món bạn xem ở Data/lang/kor/item(Kor).txt nếu có time và thích.thì thêm tất cả mọi thứ vào danh sách là được.

Để em quote lại vì đây là câu trả lời chuẩn, nhưng cho em hỏi trong mudb phần socket HP wind nó ghi 4-----1-----1-----1-------1 tương ứng trong Mu sever là sock 1: 4 % sock 2 5% sock 3 ^ 6% sock 4 :7% va sok 5: 8 % hp đúng không.. Vậy em sửa lại số 1 cho dễ nhìn nhé

BoyGau
14-07-13, 05:52 PM

Hàng của freepro2101 sản xuất và phát hành. :-bd

Bạn ơi có phải đổi ở thêm Clien không , mệt vụ này 3 hôm roài

chicken1
18-02-14, 09:55 AM
Có anh em nào biết ,tại sao cho item socket vào khảm mà cứ bị đứng im ra đó .k khảm dc k ví dụ cho cái gậy quỷ vương vào khảm ngọc nguyên tố mà chẳng khảm dc.ai biết chỉ mình cách fix với,sói cũng k sửa chữa dc nản quá