PDA

View Full Version : Như Thế Này Có Phải Em Đã Bị Scam 1 Lần Nữa không

vip9x
19-05-11, 04:29 PM
Có Phải Em Bị Mod Câu Lạc Bộ Game Scam

:(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em Có Hẹp Hòi Gì Đâu

Sao Lại làm Như Vậy Chứ

Đến Mod Mà Cũng Làm Trò Thế sao

hackervnk
19-05-11, 05:03 PM
Tên Này Bên JX mà ="= làm j có bên MU Nữa

godhoang
19-05-11, 05:04 PM
Lắm đứa thích chuốt vạ vào thân, mấy vụ VPS này nói hết rồi chẳng ai chịu nghe mà lên đây hỏi, cuối cùng bị lừa tình 1 cách nhảm nhí. Chả lẽ cứ hỏi thằng lừa gạt mình rằng: "bạn có phải là thằng lừa đảo không ?" Xin thưa: Chả có thằng đi lừa người khác nào lại nói mình là thằng dối trá.
Thôi, nói gì thì nói, lỡ lầm thì fải chịu.
tui sợ vụ này rồi nên đi mua VPS 700k/tháng của NetNam chạy ào ào chẳng bị gì, hơn 30 người chơi rồi. Đến thẳng công ty mà kí hợp đồng.

vip9x
19-05-11, 05:05 PM
Ghét Cái ADMIN Đã Không Giải Quyết Còn Nói 1 câu Rất Ngu

godhoang
19-05-11, 05:09 PM
Ghét Cái ADMIN Đã Không Giải Quyết Còn Nói 1 câu Rất Ngu
Admin Clb đâu có lên đâu mà nói vậy ?
Hay tưởng nhầm là tui ?
Đừng có cái kiểu giận cá chém thớt nha. Đã dở rồi mà không nghe ai nói để khắc phục. Thiệt tình.

mrrainnt
19-05-11, 07:16 PM
Tiền có thể che mắt con người :)!
- Đừng tin tưởng ai quá mà mang họa :)!

vip9x
20-05-11, 12:55 AM
Coi như Cho nó đi

không fair riêng 1 mình MOD này

Còn Rất nhieu ng Scam Và Fa hoai 4rum em nua

Scam vi du nhu ng có nik : anhiu1

Scam WEB Game va fa hoai Game cua em la : Chubelonton jk jk do . nik chat la nguyenhoangxuanvuong

hom nay em tan cong CLBgames the la du roi. em tha? roi do. Admin lan sau dung bao che nua nhe. Lieu lieu biet dieu 1 chut. De? MOD di Scam con Bao che cho no

ttvn92
20-05-11, 01:20 AM
Coi như Cho nó đi

không fair riêng 1 mình MOD này

Còn Rất nhieu ng Scam Và Fa hoai 4rum em nua

Scam vi du nhu ng có nik : anhiu1

Scam WEB Game va fa hoai Game cua em la : Chubelonton jk jk do . nik chat la nguyenhoangxuanvuong

hom nay em tan cong CLBgames the la du roi. em tha? roi do. Admin lan sau dung bao che nua nhe. Lieu lieu biet dieu 1 chut. De? MOD di Scam con Bao che cho no
UG thì hẹp hòi gì mấy vụ scam ;)) .thích thì đâm một con mà xài sao phải xoắn nhể ;))

vip9x
20-05-11, 02:07 AM
eo` ơi

Xoán Hay ko ko quan trọng. mà là Bị Scam thì Cậu Có Tức ko