PDA

View Full Version : Can Nguoi Cai Dum Mu ss5 Qua team ...

mrbum1992
18-05-11, 04:38 PM
hiện tại mình cần 1 bạn cài dùm MU ss5 offline mình qua team bạn nào rảnh cài giúp mình với nhe mình đã dow về đầy đủ hết những thứ cần thiết rồi giờ chỉ cần 1 bạn nào rảnh ngồi cài giúp mình thôi ;;) bạn nào có nhã ý đó thì cứ để lại Yh trên diễn đàn nhe mình add vào rồi cài luôn

gaoblackxincha
18-05-11, 04:40 PM
Online hay Offline vậy bạn ! ;))

mrbum1992
18-05-11, 04:41 PM
ofline ban ah tại giờ mình muốn chơi luôn nen tìm 1 bạn cài giup mình qua team ấy mà ngồi vọc mãi mới dơ hết những thứ cần thiết

mrbum1992
18-05-11, 04:43 PM
uppppppppppppppppp lên nào lên cao nào mình quên nói là Mu ss5 ofline nhe bạn nào có ý giúp mình dễ lại Yh mình add nhe

mrbum1992
18-05-11, 04:56 PM
ko ai hỗ trợ newmem hết ah :( uppppppppppppp lên tìm pro cài giúp Mu ss5 offline cứ vầy chắc new mem nhảy lầu hết :((

codohue
18-05-11, 04:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrbum1992
18-05-11, 05:32 PM
uppppppppppp tim pro cai giup Mu ss5 offline tu A => Z đây đã dơ tất cả những thứ cần thiết :((

huuthao
18-05-11, 06:21 PM
ai cũng kêu là cài giùm hết đó bạn ơi
nhưng khi pm thì lại khác heheh

tuanbeo
18-05-11, 06:56 PM
uppppppppppp tim pro cai giup Mu ss5 offline tu A => Z đây đã dơ tất cả những thứ cần thiết :((

Nói cái này mong bác đừng tự ái nhé . Em cũng hiểu lỗi lòng của người tập tành vào mu :| Nhưng
Bác lười vận động chỉ thích ăn sẵn :|

Cài MuOffline thì hướng dẫn có ty tỷ :| lên mr.google search 1 phát ra 1 đống

còn online không đến ty tỷ nhưng cũng chục tỷ đọc 1 chút chỗ nào không hiểu thì hỏi làm cho bạn 1 lần lần sau ai làm tiếp cho :|

Hào Hoa Công Tử
18-05-11, 07:32 PM
làm 1 lần thì cần gì làm tiếp lần sau :))
mình nhận làm hộ bạn ý nhưng mà hôm nay bận quá , mình bảo khoảng 10h tối mình làm cho , bạn ý oke rôi mà vẫn lên đây nhờ ng , chắc thôi =))
những thứ cần thiết cũng đưa cho bạn ý dowload hết rồi

tuanbeo
18-05-11, 07:37 PM
làm 1 lần thì cần gì làm tiếp lần sau :))
mình nhận làm hộ bạn ý nhưng mà hôm nay bận quá , mình bảo khoảng 10h tối mình làm cho , bạn ý oke rôi mà vẫn lên đây nhờ ng , chắc thôi =))
những thứ cần thiết cũng đưa cho bạn ý dowload hết rồi

Ai bảo không cần làm lần tiếp theo =))

thế nào cũng quên mà xem :))

tự đọc nó chắc chắn hơn :D

Hào Hoa Công Tử
18-05-11, 07:59 PM
rảnh thì giúp ng ta thôi , tại hôm qua rảnh nên nhận lời làm giúp , nay bận chưa làm đc
để 10h xem ng ta có cần nữa ko :))

tuanbeo
18-05-11, 08:11 PM
rảnh thì giúp ng ta thôi , tại hôm qua rảnh nên nhận lời làm giúp , nay bận chưa làm đc
để 10h xem ng ta có cần nữa ko :))

:)) kiểu gì chẳng cần ^^ không cần giúp offline thì sang giúp online :D

ngày xưa mà gặp bác thế này có phải tốt không :))

mrbum1992
18-05-11, 09:08 PM
nhờ làm trước cho nó nhanh vs lại nếu mình nhờ dc thì bạn đỡ phải cài nhưng SN lại thì cảm thấy ko dc vì sẻver của bạn tất cả đều của bạn gỡi sang cho mình giờ kêu 1 ng` khác cài thì ng ta cũng khó chút ko dc như bạn nên mình off luôn cho lành lúc đầu tính nhờ cài dùm để chơi trong thời gian rảnh nhưng nghĩ lại nên thôi Mod lose topic dùm

mrbum1992
18-05-11, 09:27 PM
Nói cái này mong bác đừng tự ái nhé . Em cũng hiểu lỗi lòng của người tập tành vào mu :| Nhưng
Bác lười vận động chỉ thích ăn sẵn :|

Cài MuOffline thì hướng dẫn có ty tỷ :| lên mr.google search 1 phát ra 1 đống

còn online không đến ty tỷ nhưng cũng chục tỷ đọc 1 chút chỗ nào không hiểu thì hỏi làm cho bạn 1 lần lần sau ai làm tiếp cho :|
nói bác đừng buồn chứ mình là newmem thiệt đúng là mình cần 1 ng` cài dùm nhưng bác à bác ko cài dùm thì bác đừng nói ng khác này nọ như thế nếu mà nói như bác chắc ai lên Google seach 1 cái đều trở thành thiên tài máy tính cái gì cũng biết hết chắc vs lại mình nói cho bác biết cài 1 cái Mu SS5 ofline nó chia thành rất nhiều giai đoạn chứ có phải như bản Full của game online đâu mà dow về 1 cái là vô game dc còn chưa tính lúc cài phát sinh nhiều lỗi nữa ngay cả pro về máy tính còn ko dám đảm bảo 100% ko phát sinh lỗi ngoài ý muốn mình nói v thôi bạn lớn rồi nên sn trước khi nói ng khác này nọ [ ai mà chả ham học hỏi nếu có lý thuyết thì phãi có thực hành đâu phải cái gì chĩ cần đọc là hiểu vs lại mình là newmem nữa sẽ khó hơn những ng khác ] nếu nói theo cách của bác thì chả ai cần đi học cả cứ lên wed sem là biết tự động đi làm hết :)) nói ít hiểu nhiều mà nói nhiều thì chẵng hiểu dc bao nhiêu
Còn về bạn hàohoa mình sr vì lập top pic này bạn thông cảm [ ai mà chả muốn dc chơi liền đúng ko chả ai muốn chờ đợi cả :( ] mình cũng sn lại rồi server + client tất cả những thứ cần thiết để cài Mu offline đều của bạn gỡi cho mình giờ nhờ 1 ng` khác cài thì cũng hơi khó cho ng` đó nên mình để nguyên như lúc đầu đợi 10h bạn onl rồi cài tránh những lỗi ko cần thiết xin mod lose topic dùm thanks all

k0olb0y009
31-07-11, 04:36 PM
Qua topic cài của huntersun có đủ mọi thứ và làm cực dễ ( có guide = video )

sylove2101
31-07-11, 04:42 PM
ko cho yahoo cai = nt a` :(
uppppppppppppppppppppppp