PDA

View Full Version : Cần xin file Message.tx SCFt SS6 việt hoá

apple
16-05-11, 08:07 PM
Bạn nào đang sài bản SCF mà đưa lên onl chắc là có file này,
Mong mọi người có lòng chia sẻ.
p/s: nếu ai k có file này việt hoá thì cho mj`nh hỏi trong file Message.txt dùng bảng mã gì mà khi vào game hiển thị TV.

cảm ơn !

apple
16-05-11, 08:31 PM
upppppppppppp
30 charrrrrrrrrrrr

godhoang
16-05-11, 10:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrrainnt
16-05-11, 10:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:d thiếu 2011 rồi kìa ông

gaoblackxincha
16-05-11, 10:46 PM
Của Bác apple đây

gaoblackxincha
16-05-11, 10:50 PM
Của Bác apple đây

Hào Hoa Công Tử
16-05-11, 11:08 PM
Của Bác apple đây
bác này toàn dupe bài nha =))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

gaoblackxincha
16-05-11, 11:13 PM
:-":-"
Lặng Im Nghe Tiếng Mưa Rơi!
:bz:bz

Hok thanks thôi còn ....!:((:((

Hào Hoa Công Tử
16-05-11, 11:31 PM
thì toàn dupe bài thật mà :)
thanks cho 2 cái nè đỡ khóc =))

gaoblackxincha
16-05-11, 11:43 PM
- THanks bác nhé !!!
- File đó còn chưa chuẩn bác apple về dùng Emeditor mở lên sửa lại cho chuẩn nhé.
VietnamLocal nhé

mrrainnt
17-05-11, 01:16 AM
Có cách nào cho nó hiện font ở trong Emeditor không nhỉ :-?