PDA

View Full Version : cách gỡ file dll ENCClient.dll đã hook

mrgacon
14-05-11, 05:06 PM
em ko thích main 3d và camera đâu
file main em đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết cách gỡ file dll đã hook hướng dẫn em với em thích file này vì mầu item đẹp quá
và đủ item mới

apple
14-05-11, 05:30 PM
chào bạn, item mới nó nằm trong ENCClient.dll bạn à, bạn thử sử dụng 1 main k có item mới, nó sẽ ko hiển thị item mới đó đúng k ?
nếu bạn sử dụng phần mềm hook dll của cuocdoisp đã share để hook ENCClient.dll vào main đó với hàm là ENCGames hay ENCGame gì đó là item sẽ hiển thị
thứ 2, ko unhook được dll ra khỏi main, nếu gỡ được ra thì rất nhiều Mu bị hack

apple
14-05-11, 05:32 PM
chào bạn, item mới nó nằm trong ENCClient.dll bạn à, bạn thử sử dụng 1 main k có item mới, nó sẽ ko hiển thị item mới đó đúng k ?
nếu bạn sử dụng phần mềm hook dll của cuocdoisp đã share để hook ENCClient.dll vào main đó với hàm là ENCGames hay ENCGame gì đó là item sẽ hiển thị
thứ 2, ko unhook được dll ra khỏi main, nếu gỡ được ra thì rất nhiều Mu bị hack

gaoblackxincha
15-05-11, 06:31 AM
"thứ 2, ko unhook được dll ra khỏi main, nếu gỡ được ra thì rất nhiều Mu bị hack"
HeHe . ĐÚng rồi đó bạn hok gỡ nổi file dll ra khỏi Main đâu. Trừ khi bạn là 1 Pro về MU .

gaoblackxincha
15-05-11, 06:31 AM
"thứ 2, ko unhook được dll ra khỏi main, nếu gỡ được ra thì rất nhiều Mu bị hack"
HeHe . ĐÚng rồi đó bạn hok gỡ nổi file dll ra khỏi Main đâu. Trừ khi bạn là 1 Pro về MU .