PDA

View Full Version : Lỗi khi up Mu ss6 offline lên online !!!

inmyangle
12-05-11, 09:52 PM
Tôi đang dùng bản mu ss6 chạy trên mọi win của bác Thangvtv3 ( chạy bằng VMware )
Nhưng khi up lên online (đã xài được Offline) thay đổi ip wan - lan rồi chạy MUSevertartup, Muserver, Muserver_CS đều có lỗi :

Masperver.. của cái DataServer1, 2

Và lỗi [MasperverMng] CMapServerManager::LoadData() - file load eror : sSVR_CODE < 0 (SVR:-3) - 1

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn !!!

inmyangle
13-05-11, 08:34 AM
ôi giời ai giúp với, view 12 mà chưa ai biết lỗi này àh ?

Các Bác làm ơn !!!

imai28vn
13-05-11, 09:11 AM
Tôi đang dùng bản mu ss6 chạy trên mọi win của bác Thangvtv3 ( chạy bằng VMware )
Nhưng khi up lên online (đã xài được Offline) thay đổi ip wan - lan rồi chạy MUSevertartup, Muserver, Muserver_CS đều có lỗi :

Masperver.. của cái DataServer1, 2

Và lỗi [MasperverMng] CMapServerManager::LoadData() - file load eror : sSVR_CODE < 0 (SVR:-3) - 1

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn !!!

Với server của Thangvtv3, bạn chỉ thay IP Wan trong serverlist.dat, mapserverinfo.dat và trong startup.ini(caIPWAN) là online được
Chúc bạn thành công!

inmyangle
14-05-11, 09:04 PM
Mình đã làm như bạn, add IPWan mu-3ky.myvnc.com vao` 3 file tren nhưng tình trạng lỗi vẫn như vậy. Bạn có thể cho mình Số DTDD mình liên lạc, khi nào được bạn dùng team viewer giúp mình nhá !

Hào Hoa Công Tử
17-05-11, 12:54 AM
cái này hình như là sai code Server , bạn chỉnh lại cho khớp ở
Muserver\ConnectServer\DATA

ServerList.dat
MuServer\Data

MapServerInfo
Muserver\GameServer\Data

ServerInfo