PDA

View Full Version : (help) lỗi khi add socket cho đồ ở scf 10.07.65

sieuga
11-05-11, 03:57 PM
mình bị lỗi trên khi add mặc lúc đầu ok! nhưng khi out ra vào lại thì socket mất hết! ai bị lỗi này mà fix ược rồi làm ơn chỉ mình với!

rongden2400
11-05-11, 04:02 PM
don giản lắm bạn dùng server scf 10.7.65 update mới thì lỗi mất socket còn scf 10.7.65 của huntesun thì ko mất socket thôi ko bt ban chon server nào thế

mrrainnt
11-05-11, 04:36 PM
Socket ở bản 10.70.65 hình như không cho add các loại socket giống nhau
5 dòng thì phải 5 socket khác nhau :) nếu không sẽ bị hiện tượng trên ;) ! thay đổi nhân vật hoặc server hoặc out ra vào lại là mất các socket giống nhau :)

sieuga
11-05-11, 04:43 PM
Socket ở bản 10.70.65 hình như không cho add các loại socket giống nhau
5 dòng thì phải 5 socket khác nhau :) nếu không sẽ bị hiện tượng trên ;) ! thay đổi nhân vật hoặc server hoặc out ra vào lại là mất các socket giống nhau :)
thanks bạn! có cách nào fix ko cậu.! với 1 điểm nữa là + 65k point mỗi cọc! lúc out ra xem mumaker lại bị âm hết mỗi cọc! nên đánh yếu! cậu có bị thế ko!

darkmagician
11-05-11, 04:47 PM
ủa bạn thank người ta sao ko thấy bạn bấm thank dể cảm ơn bạn marainnt vậy
mình chơi server cua huntesun up thì chọn 5 dòng socket giống nhau thì vô game vẫn bình thường đặc biệt dk 5 dòng socket 5% thì phản dame vodoi61
còn chạy server bên bản úp ,ới thì mất hết chỉ còn 1 dòng thế mới bực

sieuga
11-05-11, 05:00 PM
ủa bạn thank người ta sao ko thấy bạn bấm thank dể cảm ơn bạn marainnt vậy
mình chơi server cua huntesun up thì chọn 5 dòng socket giống nhau thì vô game vẫn bình thường đặc biệt dk 5 dòng socket 5% thì phản dame vodoi61
còn chạy server bên bản úp ,ới thì mất hết chỉ còn 1 dòng thế mới bực

cậu có bị lỗi + 65k point ko + xong lúc sau vào xem mumaker nó lại bị âm điểm nên đánh yếu thua cả con 32k
mà sv cũ là link nào nhỉ? thank cậu. a tiện cho mình xin cái yahoo với :P

mrrainnt
12-05-11, 02:36 AM
[SocketDropOption]

SCFMaxSocketsOnItem=5
SCFEnableExcSocketItemsDrop=1
SCFExcAdditionalPercentOnSocketItem=5
SCFExcMaximumOptionsOnSocketItem=3
SCFAutoRemoveSameSocket=0
Hình như chức năng đó nằm ở đây :-? Không biết đúng không nữa

darkmagician
12-05-11, 05:14 AM
cậu có bị lỗi + 65k point ko + xong lúc sau vào xem mumaker nó lại bị âm điểm nên đánh yếu thua cả con 32k
mà sv cũ là link nào nhỉ? thank cậu. a tiện cho mình xin cái yahoo với :P
bạn chơi bản mu của huntesun di mình thấy ít lỗi lắm bạn vô box gui xem la thấy ngay