PDA

View Full Version : Xin ID hoặc shop Thần Khí 120, Pháp Bảo 120, Ám Khí 210 skill 40

shadoweye
09-05-11, 05:47 PM
Mình đang xài Client này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau khi add các shoptable mấy bạn kia up vô thì:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File Shoptable trong topic này thì vô đến khúc nhân vật thì hiện thông báo : máy chủ đang bảo dưỡng.
Cái thì vô được game nhưng mua được ám khí thì toàn dòng +0, Võ hồn bấm mua là đứt kết nối máy chủ.
Vậy có bạn nào có bản shoptable có Ám khí 120. Võ hồn 120. Thần Khí 120 và Skill 40 cho mình xin nếu không có shop nhưng biết ID mấy món này cũng cho mình nha mình cám ơn nhìu lắm.

wjndy_ham
02-06-11, 11:55 AM
có ai có shop thì làm ơn share hộ với? tớ đang chơi off mà ko có mấy thứ đó buồn lắm

duchung145
03-06-11, 09:47 AM
Làm ơn đọc trước <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong này có chứa Server hay đấy