PDA

View Full Version : Lunch Đẹp + Đơn giản,Font tiếng việt full 99% dành cho Season6 !!

mkmk123
02-05-11, 05:04 PM
Đầu tiên em mạo phép post bản lunch của Bor .Không biết bác nào post chưa em xin lỗi nhá
Không nhiều lời nữa đây là hướng dẫn.

Hướng dẫn:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[U]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link download:

Mediafire :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Và đây là bản Font việt hóa đến 99% dành cho bác nào ngại edit :

Mediafire :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Dùng được các bác thanks em phát

sunhide
02-05-11, 06:44 PM
ảnh nhỏ thế này . đến bố tôi cũng không biết ông hướng dẫn cái gì :|

quandat
02-05-11, 08:49 PM
HÌnh như là hướng dẫn build Laucher hay gì ấy

gaoblackxincha
02-05-11, 08:57 PM
Mấy Pro ơi! Có ai biết Auto Update cho cái này hok dza !!! Chỉ mấy e 1 phát y !!
Thanks bạn nhiều

huuthao
03-05-11, 12:17 AM
up lại ảnh giùm pro ơi
ko thấy đường
chỉ mình làm sao để chạy cái Launcher dẫn vào main để vào games .khong cho chạy main vào games nha

huntersun
03-05-11, 03:47 PM
Ảnh quá nhỏ. Không thể nào thấy được. :">!

godhoang
03-05-11, 05:22 PM
Ai có file launcher.php tốt hôk :(

apple
04-05-11, 03:20 PM
sao bủn xỉn thế nhỉ, cái hình = cái mắt muỗi thế kia :))

quochai
06-05-11, 12:06 AM
Mịa cái hình cũng tiếp kiệm anh em bé xíu, đến ba em còn không thía rõ ( cho e cái hình lại đi ) :(

sunthah12
06-05-11, 06:48 AM
main MuMk sao báo viủt vậy bạn

darkmagician
08-05-11, 04:27 PM
Đầu tiên em mạo phép post bản lunch của Bor .Không biết bác nào post chưa em xin lỗi nhá
Không nhiều lời nữa đây là hướng dẫn.

Hướng dẫn:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[U]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link download:

Và đây là bản Font việt hóa đến 99% dành cho bác nào ngại edit :

Dùng được các bác thanks em phát

bạn có thể úp hình ảnh hướng dẫn lên photobucket or upanh.com dc ko nhỏ quá tui căng mắt ra ko nhìn thấy gì cả