PDA

View Full Version : Làm thế nào để add boss vào 1 map cố định ???

shizuoka
30-04-11, 09:06 PM
Tình hình là muốn bắt chước các sv pri của tụi Tàu, tạo 1 map riêng chỉ để săn boss kiếm vật phẩm thì phải làm thế nào ??? Ai biết chỉ với :)
boss gì cũng dc, từ MDP tới HGL hay LQ gì dc tất :)

shizuoka
30-04-11, 10:55 PM
Sẳn đây cho hỏi luôn :
Cái client mình down từ tlcn và tltk về, cái nào cũng bị 1 tình trạng như sau :
Mỗi lần rê chuột vào skill là tự động dis mạng ( chỉ 1 vài skill thôi chứ ko phải là tất cả - và cho tới giờ đã thử 4 phái, phái nào cũng bị dính vài cái : TLam - TS - NM và TD ).
Mình down bảng của rockman do HuuDuyen share và có Việt Hóa vài phần do HuuDuyen chia sẻ trong mấy bài dc đánh dấu tick. Ai biết cách khắc phục chỉ giùm với :(

hongtu1
01-05-11, 09:09 PM
Sẳn đây cho hỏi luôn :
Mỗi lần rê chuột vào skill là tự động dis mạng ( chỉ 1 vài skill thôi chứ ko phải là tất cả - và cho tới giờ đã thử 4 phái, phái nào cũng bị dính vài cái : TLam - TS - NM và TD ).
Mình down bảng của rockman do HuuDuyen share và có Việt Hóa vài phần do HuuDuyen chia sẻ trong mấy bài dc đánh dấu tick. Ai biết cách khắc phục chỉ giùm với :(
Do máy bạn cài font china...............

shizuoka
02-05-11, 09:45 AM
máy mình ko cài font china - vẫn sử dụng ngôn ngữ mặc định là Tiếng Anh. Chỉ có thêm bộ gõ Tiếng Nhật và font tiếng Nhật để đọc các file bằng tiếng Nhật thôi.

red.ljon
04-05-11, 07:43 AM
Sẳn đây cho hỏi luôn :
clien tlcn thì down sv tngh về xài sẽ không bị tình trạng nói trên !