PDA

View Full Version : việt hoá thông báo sự kiện trong game help

trinhdat
29-04-11, 05:03 PM
mình đã tìm trong toàn server với notepad++ và từ khoá thông báo game nhưng không lần ra được cái thông báo này
bạn nào biết xin chỉ giùm các thông báo sụ kiện nằm ở đâu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xin hỏi thêm cách config vừa chơi đc online vừa chơi đc lan mình chỉnh sửa trong comonserver 2 cả online lẫn Lan đều hiện lên server rồi on... vào được nhưng Lan.. thì kick vào bị mất kết nôi
xin các bạn chỉ dùm

mrvu058
29-04-11, 06:21 PM
Hồi Như Nắm Trog Local Client ..............

tuananhc1
30-04-11, 08:15 AM
mình đã tìm trong toàn server với notepad++ và từ khoá thông báo game nhưng không lần ra được cái thông báo này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

xin hỏi thêm cách config vừa chơi đc online vừa chơi đc lan mình chỉnh sửa trong comonserver 2 cả online lẫn Lan đều hiện lên server rồi on... vào được nhưng Lan.. thì kick vào bị mất kết nôi
xin các bạn chỉ dùm

patch việt hóa của ai share vậy cậu, cho mình xin link đc ko
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

mrvu058
30-04-11, 09:48 AM
Hồi như 1 on 2 là lan thoy ... ko đc 1 lần 2 cái :| ..... Thân .........

trinhdat
30-04-11, 07:11 PM
không còn cách nào khác nhì. hiện mình đang ở nhật bản có máy i7 để không nên làm server cho bạn bè chơi ý mà.

modbibi
30-04-11, 08:55 PM
\Data\lang\Message.txt
ở trong đó nhé

trinhdat
05-05-11, 02:38 PM
\Data\lang\Message.txt
ở trong đó nhé
mình dùng server của thangvtv3
tìm trong đó không có messenger.txt
bạn nào biết xin chỉ zùm

trinhdat
22-05-11, 08:03 AM
up...............................................

trinhdat
26-05-11, 09:27 PM
up.........................................

trinhdat
29-05-11, 08:12 AM
up.........................................

okmen2711
30-05-11, 09:34 AM

xin các bạn chỉ dùm

Bạn việt hóa đc chưa? nếu chưa đc thì bạn vào D:\MuServer\Data\ tìm file message_kor.wtf (Tất cả thông báo sự kiện đều ở trong file này), tìm thấy rùi mở nó = Magic Hand Mu Editor => cứ thế mà việt hóa thui