PDA

View Full Version : Nhận Hook DLL cho main ss6 cho NewBie

buitan0001
27-04-11, 01:38 PM
Mình thấy nhiều bạn hỏi về vấn đề này, do vậy mình lập toppic giúp đỡ về antihack cho main.
Các bạn chỉ cần để lại main và file antihack + hàm dll.
Mình chỉ giúp 10 bạn trong diễn đàn CLBGameVn này.

Nếu ai không cần thì đừng vào spam hoặc chê bai nha b-)

Thân !

Alexandria
27-04-11, 02:01 PM
Lại thêm 1 pro clb xuất hiện :))

gaoblackxincha
27-04-11, 02:54 PM
Dll em hok có hàm call procaddress anh hook được không! . Nếu đuược thì hook cho e với ^^!

trinhdat
29-04-11, 04:51 PM
giúp mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

buitan0001
29-04-11, 05:09 PM
của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà bạn ko nói hàm, may là mình biết đó là của hero1412.

nếu ko được là do dll của hero1412 ko cho hook vào main khác, bạn có thể lấy dll antihack khác, mình có thể giúp :D

heroes1412
29-04-11, 05:28 PM
của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu ko được là do dll của hero1412 ko cho hook vào main khác, bạn có thể lấy dll antihack khác, mình có thể giúp :D

Đúng rồi, dll của tớ nó chỉ chịu chạy cùng main của t thôi :)

gaoblackxincha
29-04-11, 06:28 PM
.dll nào của heroes1412 đâu ! hok chơi hàng của heroes1412
Nói vậy chứ mình biết mà ! vd như dll của MuGuard hok có hàm phải hook bằng tay ...!

godhoang
29-04-11, 06:33 PM
It's here:
Giup ðc giÌ giup nha, tks bo :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

buitan0001
29-04-11, 07:56 PM
It's here:
Giup ðc giÌ giup nha, tks bo :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ý của bạn là gì? nếu MuGuard thì bạn phải thêm file item.bmd, player.bmd của client thì mình mới hook được. Nếu ko có vào là bị disconnect ngay.

trinhdat
01-05-11, 09:26 PM

vâng đã dính virus dù ko cài phần mềm nào nhưng cũng đủ biết đã dính keylog của bạn
mọi người cẩn thận

mzen.mzen
02-05-11, 08:20 AM
Buitan0001 cho xin cái yahoo cái đựoc không cậu
:)

buitan0001
02-05-11, 08:24 AM
vâng đã dính virus dù ko cài phần mềm nào nhưng cũng đủ biết đã dính keylog của bạn
mọi người cẩn thận

SR, vì mình cài muserver nên ko sử dụng BKAV, Anti . Bạn thông cảm, mình ko có ý gì đâu, nếu mọi người không cần nhờ mod close topic.
Thân!

kuchip
13-05-11, 11:17 AM
bây giờ bạn còn free ko, hình như mới có vài mem đăng kí thôi chứ... nếu được thì hook cho 1 mình cái main nhé.

vuhoaison
14-05-11, 06:59 PM
CẢ mình nữa bạn nhé :)

ktghvnh
16-05-11, 12:20 AM
bạn xử giúp mình cái main này với nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là antihack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thks bạn nhiều

apple
16-05-11, 08:44 AM
bạn xử giúp mình cái main này với nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là antihack: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thks bạn nhiều

main của bạn đã bị pack
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr