PDA

View Full Version : vấn đề skill của Mu SS6

hoainiemclub
26-04-11, 11:09 PM
mình thấy hiện tại nhiều người sử dụng mu ss6 sever của THANGVTV3 .mình có test qua sever này.mà không biết tại sao DW k có skill manashield.DK gồng máu thì chả tăng bao nhiêu.và tiện thể cho mình hỏi làm thế nào để tăng điểm master cho nhân vật vậy thanks các pro trước nha
hy vọng các pro quan tâm trả lời e[-O<

Hào Hoa Công Tử
27-04-11, 12:55 AM
mình đã dùng qua bản này 1 lần ,
DW vẫn có skill manashield
DK gồng máu đc ít thì bạn sửa trong ENCSkill trong ENCData
tặng điểm master thì bạn chạy query sau

use MuOnline
update T_MasterLevelSystem
set MASTER_LEVEL = 200,ML_EXP = 200,ML_NEXTEXP = 200,ML_POINT = 200
where CHAR_NAME = 'tên nhân vật'

Alexandria
27-04-11, 10:05 AM
Server đó bug vô đối :)) fix làm gì cho mất công :))

hoainiemclub
27-04-11, 10:44 AM
vậy bạn có bản sever nào tốt share cho mình vs được không.hoặc chỉ cho mình sever của ai tốt mình test thử.trên forum mình tìm toàn thấy bản sever của 2 thằng này

Hào Hoa Công Tử
27-04-11, 01:50 PM
Scffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff ffffffffffff

Alexandria
27-04-11, 05:55 PM
SCF cũng bug nữa nếu ko biết cách fix thỳ cũng như ko :))

Hào Hoa Công Tử
27-04-11, 05:59 PM
sv nào chả có bug , scf ít hơn thôi :))

darkmagician
27-04-11, 07:47 PM
vậy bạn có bản sever nào tốt share cho mình vs được không.hoặc chỉ cho mình sever của ai tốt mình test thử.trên forum mình tìm toàn thấy bản sever của 2 thằng này

của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rongden2400
27-04-11, 08:35 PM
của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cảm ơn anh cái mu này chơi trên win7 dc ko anh sao em thấy anh huntesun cài mu là win xp giờ sài win7 cài mu khó quá ngày xua sài xp mu gì cũng nhai dc