PDA

View Full Version : [Yêu Cầu] Cần "MƯỢN" một VPS "CÙI" tập mở MU

Công Quốc
26-04-11, 12:15 PM
Khi xưa bên JX nay chuyển qua MU Online thấy mọi người giỏi quá cũng học hỏi, mọi phần đều xong hết rồi còn mỗi chuyện mở Online nhưng ngặt nổi mạng nhà IP động cũng không làm được gì với lại máy cũng yếu quá. Nếu ai hảo tâm mà có dư VPS nào đó thì cho mình mượn khoảng 1 tuần, làm xong mình trả ngay! ;))
Cảm ơn ae trước!

huuthao
26-04-11, 12:55 PM
riếc clb nó toàn là cái gì gì đâu . bỡi vậy pro chạy hết...................

nhactre8x
26-04-11, 01:13 PM
Khi xưa bên JX nay chuyển qua MU Online thấy mọi người giỏi quá cũng học hỏi, mọi phần đều xong hết rồi còn mỗi chuyện mở Online nhưng ngặt nổi mạng nhà IP động cũng không làm được gì với lại máy cũng yếu quá. Nếu ai hảo tâm mà có dư VPS nào đó thì cho mình mượn khoảng 1 tuần, làm xong mình trả ngay! ;))
Cảm ơn ae trước!
ip động thì bạn dùng no-ip để update đc mà.

tranthuy
26-04-11, 01:19 PM
VPS là gì mà phải mượn vậy? :confuse:

godhoang
26-04-11, 04:26 PM
Thằng chủ thớt láo toét, để tiêu đề [Yêu Cầu] định làm cha làm mẹ thiên hạ à ?! thế đừng có mà mơ nha "cưng"

cauam.tapiu
26-04-11, 05:23 PM
chủ thớt bán hóa chất phải k thế "D

Alexandria
26-04-11, 05:29 PM
Các bạn ko nuôi nầm mống cho tương lại à :))

godhoang
26-04-11, 06:24 PM
Các bạn ko nuôi nầm mống cho tương lại à :))
Mầm mống virus "ăn cháo đá bát" đó bác ạ :(

Công Quốc
26-04-11, 08:54 PM
Thời đại này mà vẫn còn có hạng người như "godhoang" cơ à! :$ Sống thì phải biết xuy nghĩ trước khi nói chứ! Còn [Yêu Cầu] là do quy định của diễn đàn trước khi post bài. Đây cũng chả cần "cái lòng tốt thối tha" của "sư huynh" nữa nhé! :@

lemonteax
27-04-11, 12:02 AM
Ram 14G, hdd: 2t, cho thuê 1 tuần = 50k, gọi là lấy chút tiền ăn quà sáng :| thích thì pm: lemonteax

Công Quốc
27-04-11, 05:16 AM
Cảm ơn! Mình "noobs" nên xoá hết mấy thứ "linh tinh" bấy lâu nay làm rồi! :)

033718730
27-04-11, 10:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sai trính tả? kia` "Sống thì phải biết xuy nghĩ trước khi nói chứ"

thuanthienkiem
27-04-11, 11:09 AM
bên võ lâm cũng có ra trò trống gì đâu, giờ chạy sang mu a'
mà nghĩ sao, làm gì mà thảm dữ chài :-??

godhoang
27-04-11, 05:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã ngu còn thích chém. Viết sai chính tả mà còn la to, chẳng khác nào bọn tí toe ngoài đường. Chê anh hạng người gì thì chú nên xem lại chính mình đi. Anh góp ý cho chú đấy. Quy định nào của 4rum ??? Đưa đây anh xem nào, đưa link vào bài của admin luôn nha chú.
Nói thế mà tưởng anh đây thèm đụng chạm với mày à. Láo toét tán vỡ mồm.
Cỡ như chú "ngu" thì nên giấu đi, đừng để bị góp ý chua cay mà ở đó tức tối. Con nít !