PDA

View Full Version : Lỗi khi mua đồ ở webshop (web TV, Web Forest mọi phiên bản)

giakhang2010
25-04-11, 02:12 PM
Khi tiến hành mua đồ ở các web này thì được báo là mua đồ thành công.
Nhưng khi kiểm tra thùng đồ bằng MU Maker thì hiện lần lượt 3 thông báo sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nếu có đồ trong thùng mà tiến hành mua thì mấy món đồ đó bị biến thành Kris hết.
Mong các bạn gúp đỡ

thanhchung
26-04-11, 08:52 AM
Mình Vẫn Mua đồ bình thường ma bạn
tr0ng thung đồ của mình cũng có item
nhưng ko bị như bạn nói

Công Quốc
26-04-11, 12:12 PM
Nếu như bạn muốn sài Webshop cho mấy WEB Forest hoặc TV không "líc" thì nên chuyển qua cho chạy bằng Webshop 0.9b đi mình chạy thấy ok lắm!