PDA

View Full Version : [Yêu Cầu] Cần một trang web đơn giản cho MU Season 5

Công Quốc
25-04-11, 05:40 AM
Hiện mình đang sử dụng MU Season 5 của ENC thấy rất được và muốn mở trong quán NET, nhưng ngặt nỗi đa số các WEBSITE share đều "dư thừa" chức năng. Vậy bạn nào có WEBSITE nào đơn giản một tý giống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì send mình với nha! Chỉ cần các chức năng như quản lí tài khoản, reset. cộng điểm, đổi nhân vật, tẩy điểm, nạp thẻ v.v...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chubelonton
25-04-11, 08:44 AM
pm mình cho nè,đúng như cậu nói những chỉ mỗi cái không có webshops!^^

chubelonton
25-04-11, 10:52 AM
không bao giờ share cho thằng nào cái gì nữa,share xong biết mất gian không thanks cho 1 cái thậm chí nhận web xong không nói 1 lời,thề ko share cho thằng nào nữa!

gaoblackxincha
25-04-11, 10:57 AM
không bao giờ share cho thằng nào cái gì nữa,share xong biết mất gian không thanks cho 1 cái thậm chí nhận web xong không nói 1 lời,thề ko share cho thằng nào nữa!
- Thanks cho bác cho đỡ buồn. Chắc bác kia nhận được mừng quá nên hok kịp thanks!!!

Công Quốc
25-04-11, 11:44 AM
Ủa sao vậy cậu? Mình mới đi học về đã pm cậu đâu? híc :((

chubelonton
25-04-11, 11:53 AM
chắc thằng nào lợi dụng topic của cậu pm mình để nhận web trước cậu rồi,mình ko tiếc web nhưng cho rồi chuồn luôn giống ăn cướp quá!

Công Quốc
25-04-11, 12:55 PM
Cảm ơn 2 lần luôn cho nó "shock" :|

godhoang
25-04-11, 01:03 PM
Nghe cái tiêu đề là muốn đập vào mặt thằng chủ theard rồi, lấy đâu ra mà cho mày ??? láo !!!