PDA

View Full Version : Help ai giúp mình sửa lỗi BC master Mu ss6 của thangvtv3 đc không

blackcatyb
18-04-11, 11:58 PM
Mình không bít làm sao để đi Blood Castle từ 1 đến 7 nữa BC 8 thì không vào được :(
cả devil nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

traidailuc
26-01-12, 11:19 PM
Các bác giải quyết cho em vụ này với! em cũng bị lỗi tương tự nhưng không biết cách khắc phục!
thank các bác nhiều

eddy
27-01-12, 11:45 AM
Theo mình có thể lỗi là do id gate của BC 8 , DS 7 ở Server và Client không khớp nhau

Bạn có thể kiểm tra bằng cách dùng tool mở file Gate.bmd ở Client và so sánh với Gate.txt ở Server

Chúc bạn may mắn

traidailuc
31-01-12, 11:26 AM
Theo mình có thể lỗi là do id gate của BC 8 , DS 7 ở Server và Client không khớp nhau

Bạn có thể kiểm tra bằng cách dùng tool mở file Gate.bmd ở Client và so sánh với Gate.txt ở Server

Chúc bạn may mắn

Bạn có thể hướng dẫn mình được không! minh vào file đó mà toàn thấy số! chẳng biết của cái nào với cái nào cả!

traidailuc
31-01-12, 05:34 PM
Đây là link file Gate.txt tren server va cả trên Client bác xem giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank các bác nhiều