PDA

View Full Version : sửa link phần đăng kí và nạp thẻ trong game ở đâu?

nguvadot
18-04-11, 09:30 PM
đăng nhập vào game có hiện cái chữ đăng kí và nạp thẻ , nhưng khi kích vào thị lại ra web tinhkiem.com . ai biết cách sửa chỉ vs a:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

nguvadot
18-04-11, 09:40 PM
tiện thẻ cho hỏi luôn là cái thằng cu vs con mụ gửi bán knb và vàng ý, sao kích vào nó ko hiện gì hết nhỉ :D:D:D:D

red.ljon
18-04-11, 10:56 PM
đăng nhập vào game có hiện cái chữ đăng kí và nạp thẻ , nhưng khi kích vào thị lại ra web tinhkiem.com . ai biết cách sửa chỉ vs a:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
giải nén file Data\Interface.axp được thư mục Interface
sau đó vào 2 file sau để sửa:
Interface\SelectServer\SelectServer.lua (ở màn hình chọn server)
Interface\Logon\LogOn.lua (ở màn hình đăng nhập)
Xong thì Pack nó lại thành file Interface.axp bỏ vào folder Data thế là xong chuyện :)
-------------------------

Còn việc 2 NPC đó thì có nói ở topic nào rồi đấy (không nhớ). lý do là bị lỗi => thay thế 2 file của 2 NPC đó từ Server khác qua là xong !

nguvadot
19-04-11, 08:12 AM
cám ơn bác , cũng hay là lúc nào đặt câu hỏi trên clbgames này thì khoảng 10p sau là mình tìm ra đc cách sửa , vui thật:D

nguvadot
19-04-11, 08:42 AM
tiện thẻ cho hỏi luôn là cái thằng cu vs con mụ gửi bán knb và vàng ý, sao kích vào nó ko hiện gì hết nhỉ

red.ljon
19-04-11, 10:32 AM
cám ơn bác , cũng hay là lúc nào đặt câu hỏi trên clbgames này thì khoảng 10p sau là mình tìm ra đc cách sửa , vui thật:D
Mình thì không may mắn như bạn, lúc trước sửa cái link đó tôi phải open tất cả các file ở gần 200 folder khi unpack cái Interface.axp :-<
--------------
còn chuyện 2 NPC đó:
1./ nếu offline thì thật sự ko cần thiết, hoặc open private server thì cũng chẳng cần thiết => vì theo mình thấy thì không gamer nào sữ dụng tới nó, trừ khi rãnh rỗi vọc chơi :D
2./ nếu thật sự cần thì bạn nên search lại, vì đã có topic nói về vấn đề này rồi, thật sự thì mình cũng ko nhớ, nhưng nó ở lạc dương thì tìm trong \tlbb\Public\Data\Script\obj\luoyang . bạn post nhiều topic quá coi chừng bị mod del luôn bài ah' :D

hoàng hạc lâu
20-04-11, 02:51 AM
red.ljon ơi Pm mình được h0k. mình nhờ tẹo
yh:thanhvienthu44a9k32
thank truoc nha