PDA

View Full Version : Lỗi hiển thị VND trong FW

TRIEN
17-04-11, 11:00 PM
Trước đây mình cài FW ok mà giờ không biết sao cài nó lại không hiển thij VND trong phần quản lý. Còn phần phú hộ vẫn thấy bình thường
P/s : mình đang sài server SCF 10.07.65
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hào Hoa Công Tử
17-04-11, 11:09 PM
mình cũng đang bị lỗi này mà chưa biết fix
bờ rô nào giúp với
thanksssssssssssssssss

TRIEN
18-04-11, 07:04 AM
hay là phải cài shop của bác bachcotsau . Hình như mình nhớ trước mình cũng phải cài cái đó để mình thử xem sao

Hào Hoa Công Tử
18-04-11, 08:20 AM
shop đâu có liên quan gì đến cái này :D
charrrrrrrrrrrrrrrrrr

TRIEN
18-04-11, 08:22 AM
hình như là có đấy bạn để mình cài thử cái có gì mình reply bạn sau nhá. Mình nhớ là như vậy

tuananhc1
18-04-11, 03:56 PM
của mình thì tất cả bình thường ngoại trừ top phú hộ với guild, nhiều người lại chỉ hiện guild với top phú hộ, vui thật :-s

TRIEN
18-04-11, 08:33 PM
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP. Pro hay dùng FW vào xem giúp mình nhắ

accelan006
18-04-11, 09:20 PM
dùng hoài mà chưa gặp trường hợp này bao giờ.

bạn thử install 2 bản fw cũ và mới đè lên nhau xem sao.

"ngu ý" thôi nha. không được đừng chửi

carotkhoaitay
18-04-11, 09:35 PM
lỗi này do DB MuOnline của anfitina, nếu dung DB khác ko bị trường hợp này

Hào Hoa Công Tử
18-04-11, 10:54 PM
lỗi này do DB MuOnline của anfitina, nếu dung DB khác ko bị trường hợp này

=)) =)) =)) =)) =)) carot trình độ lớp 1 mà còn dạy ng khác =)) =)) =)) =))
cái này fix như sau : vào table MEMB_INFO trong SQL -> MuOnline -> Table tạo thêm colum tên là vip , default = 0 , int
thử sẽ biết kết quả , nhớ thanks <~~ nhá =))

carotkhoaitay
18-04-11, 11:03 PM
=)) =)) =)) =)) =)) carot trình độ lớp 1 mà còn dạy ng khác =)) =)) =)) =))
cái này fix như sau : vào table MEMB_INFO trong SQL -> MuOnline -> Table tạo thêm colum tên là vip , default = 0 , int
thử sẽ biết kết quả , nhớ thanks <~~ nhá =))

giỏi nhỉ, mà đi nhờ người ta làm antihack như con * & #* & #* & #* & # thế cũng ẳng được hay thật

Hào Hoa Công Tử
18-04-11, 11:17 PM
đúng là lớp 1 =))
đọc lại xem nhở hay mua =))) =)) =))
thế mà đã đòi sủa tiếng lớp 2 . đọc sách lớp 1 cho kỹ vào :))

carotkhoaitay
18-04-11, 11:37 PM
antihack ko biêt tự làm phải đi mua đã thế lại sủa, những cái mày biết chưa chắc đã biết hết đừng có tỏ vẻ nguy hiểm mà sủa con ah, cứ như cái lồn gì mày cũng biết hết bày đặt lớp 1 lớp 2, nhìn lại mình đi xem mày làm được cái lồn gì cho xã hội chưa hay chỉ là 1 thằng ăn bám

Hào Hoa Công Tử
18-04-11, 11:42 PM
hơ hơ , tao chả ăn bám thằng nào , cũng chả làm đc cái gì cho thằng nào . tao sống để ng khác nể đâu như mày cứ gặp là bị chửi =))
tao có nhận tao pro đâu , nhưng hơn cái cái thằng trình độ 4 năm lớp 1 + 6 năm chăn bò chưa đc lên lớp 2 =))

carotkhoaitay
19-04-11, 08:54 AM
hơ hơ , tao chả ăn bám thằng nào , cũng chả làm đc cái gì cho thằng nào . tao sống để ng khác nể đâu như mày cứ gặp là bị chửi =))
tao có nhận tao pro đâu , nhưng hơn cái cái thằng trình độ 4 năm lớp 1 + 6 năm chăn bò chưa đc lên lớp 2 =))

thích cắn ah, cắn vào lỗ đít bố đi, bố thấy mày thèm cứt tao, gặp tao là cứ ẳng ẳng lên thèm cứt tao ah =))