PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ Web Mr.Quy

Hào Hoa Công Tử
17-04-11, 01:41 AM
mình cài web của Mr.Quy ( bản chuẩn ) khi mình đăng nhập admin tặng VNĐ cho 1 acc khác , nó báo thành công rồi mà đăng nhập vào acc được tặng không thấy VNĐ đâu , vào xem bảng xếp hạng phú hộ lại có VNĐ trong khi đăng nhập quản lý acc đó không có ,
ai giúp mình với . mình đang cần gấp /// thanks nhiều

Hào Hoa Công Tử
17-04-11, 06:34 PM
up cái nào ..... ai cho mình hỏi luôn là SCF dùng web của Mr.Quy có phải chỉnh ID Class 3 không vậy . mình cài xong web thấy 1 số chức năng vẫn sử dụng được , chưa test hết , thấy Mr.Quy nói bản này good với ENC còn SCF phải sửa ID Class 3 . ai giúp 2 vấn đề này cái . thanks

Hào Hoa Công Tử
18-04-11, 02:16 PM
giúp mình vấn đề điểm master web Mr.Quy với . mình + điểm master rồi , khi rs nó trả lại điểm , lại phải cộng lại , ai giúp mình với , uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Hào Hoa Công Tử
19-04-11, 05:38 PM
đã fix đc 2 vấn đề trên , còn 1 vấn đề cuối cùng là rs nó trả lại điểm master phải cộng lại . ai giúp mình cái nào
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

sunhide
19-04-11, 05:42 PM
=)) cho ẼXP lên 9999 rồi /reset cho nó nhanh . đó là bạn muốn không phải cộng lại master nhá =))

Hào Hoa Công Tử
19-04-11, 10:16 PM
9999 thì giải quyết được gì , rs xong nó lại trả lại điểm mà , ví dụ bạn có 100 điểm master , bạn cộng hết rồi thì khi rs xong nó sẽ trả lại bạn 100 điểm master để bạn cộng lại ý