PDA

View Full Version : Xin bản Server mà Mr.Hau Share 10.07.65

TRIEN
16-04-11, 08:03 AM
Mình mới cài win quên format hết rồi. Bạn nào còn uplinks mình down với .Thanks.
Xin lỗi các bạn nhầm tên người share. không phải Mr.Hau mà là Cuocdoisp
-Mod sửa cho mình tiêu đề Mr.Hau thành Cuocdoisp với

boyz4
16-04-11, 10:34 AM
Có người share rùi lại mà bạn,chỉ khác là của antifera thui

Hào Hoa Công Tử
16-04-11, 10:51 AM
của bạn đây, mình lấy bên 4r.ketnoitatca.net

sr anh em hiện tại mình chưa có time test nhưng chỉ cá chép từ clbgamesvn về Fix 100% by cuocdoi2sp nhìn cũng ngon lắm bạn nào mang về test rồi cho thông tin nhé

Tổng Hợp Server SCF 10.07.65 - Website Seasion 6
Thời gian vừa qua phiên bản Seasion 6 thu hút rất nhiều anh em . Tuy còn nhiều bug nhưng phương châm của các Admin MuOnline là " sống chung với bug " .Vì thế lên ai cũng muốn đưa lên Online , sở hữu 1 Server Seasion6 cho đỡ thua bạn thua bè . Tuy nhiên Việc đưa lên Online đối với các " gà " như cuocdoisp là khá khó khăn do thiếu Clien và website phù hợp . Hôm nay cuocdoisp gửi trọn bộ Server - website ( lamphuong ) đã tích hợp class7 - và Clien antifera cho những anh em gà có nhu cầu tận hưởng cảm giác làm MuOnline .

Lưu ý đây chỉ là tổng hợp lại nhé nên Anh em ai thích thì dùng - không thích xin đừng chém gió cuocdoisp . việc này để anh em đỡ mất tiền oan đi mua các server SS6 của những người không đáng tin , trong khi chất lượng của nó thì không được đảm bảo và cũng không khác các phiên bản được share miễn phi là mấy

T oàn bộ ( Server - website cài đặt dễ dàng - clien )anh em có thể download tại 1 trong các link sau ( các bạn chọn link nào nhanh nhất thì load )

Trích dẫn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trích dẫn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vài hình ảnh về phiên bản này ( sưu tầm của anh em khác - nhưng server cuocdoisp share cũng có đầy đủ nhé )

1 cái ảnh thôi nhé có hơn 20 cái sao up đc ^^! làm demo ý mà sr anh em

TRIEN
16-04-11, 12:34 PM
của bạn đây, mình lấy bên 4r.ketnoitatca.net

ok cám ơn bạn nhiều . Lúc sáng mninhf cũng sang 4r.ketnoitatca roi nhung ma dơn kok duọc toan bi lỗi

Hào Hoa Công Tử
16-04-11, 01:52 PM
cám ơn nhiều mà chả thấy thanks gì
30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

gamesthuqn
16-04-11, 02:55 PM
mình mở các port được rồi giờ chạy server ss6 có 2 cái gameserver và gameserverCS chạy online thì chạy cả 2 hay là chỉ cần chạy 1 cái gameserver thôi

Hào Hoa Công Tử
16-04-11, 06:41 PM
chạy 2 sub thì chạy cả 2 GS , còn 1 Sub thì chạy 1 GS thôi :)) , GSCS thì vẫn phải chạy rồi

Olala
22-04-11, 11:38 PM
ai còn sẻver này không cho tôi xin với

sunthah12
23-04-11, 03:53 PM
Minh con né chỉ mat may fire Crack bi kis an mat