PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài đặt web mu Mr.Quy và Fw 2011

uichaovn
08-04-11, 06:54 PM
Hôm nay mình viết topic này mong được sự giúp đỡ của các cao thủ về mu giúp dùm mình , mình biết khi post máy cái xin hướng dẫn này lên thì ít người có thể giúp được , nhưng mình vẫn post để ai có thể giúp được thì giúp .
Mình cần một cái bài viết hoặc video hướng dẫn cài đặt web Mr.Quy hoặc Fw 2011 tuanng
Ai có thể giúp được mình không help me !

sunhide
08-04-11, 06:58 PM
ặc đơn giản cho nó vào phần chạy web xampp hay appserver gì đó rồi đánh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là được mà nhớ config lại cho đúng nhé :)) :-j

uichaovn
08-04-11, 07:05 PM
nói dễ như bạn thôi mình tự cài rồi
cần chi post bài này lên làm gì

sunthah12
08-04-11, 07:10 PM
ban. vào cònig đẻ domain hay ip
vào server config psaa SQL
vào server\includes\forestweb.php để ip

rui chay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vạy la dc

uichaovn
08-04-11, 07:19 PM
ban. vào cònig đẻ domain hay ip cái dòng này bạn nói mình không hỉu vì mình mới cài web
- vào server config psaa SQL $muweb['dbpassword'] = 'pass sa muonline'; cái dòng này có bạn bảo mình là tạo thêm 1 user nữa để làm
- vào server\includes\forestweb.php để ip mình cũng không hiểu bạn nói rõ ra đi

uichaovn
08-04-11, 07:44 PM
up có ai hướng dẫn tí không config ip và domain nằm chỗ nào và config ở đâu vậy bạn

sunthah12
08-04-11, 08:16 PM
de? lai yahoo mình làm cho...................

DieuNinh
06-09-11, 04:34 PM
bạn ơi bạn có thể giúp mình được không mình làm xong rồi nhưng đến khi chạy thì nó báo
A Conntection With The Server Cannot Be Established, Please Contact The Tech Support Staff!

ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yahoo mình là ngochieu.dieucay
bạn giúp mình nhé

ninhmca
22-09-11, 10:21 PM
bạn cho minh yahoo dk k
hoac pm ahoo:nilde_by_2class

kubi.l0v3
18-09-12, 12:19 AM
Bạn ơi mình cũng bị như chủ TOpic. bạn chỉ rõ cách làm đc ko. bạn cho mình yahoo hay viết ở TOpip này, yahoo mình là: nh0cstyle_no1...

nhucuong195
18-09-12, 09:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackieldm
18-09-12, 10:46 AM
Wow ước gì có được bản fw 2012 hihi. Giờ vẫn đang sài NBB web cảm thấy cũng OK lắm. Mong ngày nào đó được share soure web shop.