PDA

View Full Version : 3 lỗi Mu SS6

uichaovn
05-04-11, 04:57 PM
+ Lỗi 1 : Mình cài xong rồi , load xong game tới lúc đăng nhập server rê chuột không nổi lag không thể tả pó tay , ram máy tính mình 2GB
+ Lỗi 2 : Nhân vật thứ 7
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi 3 : Sau một hồi , mặc dù rê chuột không nổi ráng lắm mới vào màn hình đăng nhập được điền tên tài khoản và mật khẩu xong . Enter thì bị
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huntersun
05-04-11, 05:25 PM
Lỗi 1: Bạn đã cài Driver cho VGA của bạn chưa :)
Lỗi 2: Do chưa có hình ảnh của Char thứ 7 nên không hiện hình :). Chẳng ảnh hưởng gì cả :)
Lỗi 3: Config sai :).

uichaovn
05-04-11, 05:47 PM
VGA là gì vậy bạn
- thông cảm nha hầu giờ mình không cài mu nên k0 biết

boyz4
05-04-11, 06:12 PM
Bạn vào Properties của desktop - chọn phần settings.Xem chỗ Display là ra loại VGA của bạn,lên gúc tìm dirver của nó mà cài vào

uichaovn
05-04-11, 06:31 PM
bạn cho mình xin yahoo d.c không mình không hiểu bạn nói từ chỗ ... là ra loại VGA của bạn,lên gúc tìm dirver của nó mà cài vào , mình thấy hơi khó hỉu

accelan006
05-04-11, 08:04 PM
nói nôm na thì là driver card màn hình