PDA

View Full Version : [ Help Me ] sử dụng Themida để park main.exe xong báo virus

kiuem
01-04-11, 07:03 PM
khi mình sử dụng Themida để park main.exe xong thì phần mềm anti virus lại báo main.exe vừa park là virus
ai biết làm thế nào khi park main xong ko bị anti virus lại báo virus chỉ với .
mình gửi lời cảm ơn trước !

buitan0001
01-04-11, 08:12 PM
phải chịu thui, Themida bảo mật rất tốt, khi parcht xong thì bạn tắt anivirus đi

CoffeeShop
28-02-12, 01:49 PM
winlicense cũng thỉnh thoảng bị như vậy. test NIS2011 máy nhà thì ko sao. chép qua máy khách thì bị báo. nhức đầu thiệt

xunhim8x
28-02-12, 10:21 PM
theo mình nghĩ
+ là soft patch main ko bản quyền mà chỉ free nên thế
+ chương trình Virus ko nhận diện được file main.exe sau khi patch là virus hay ko nên nó chặn hoặc cắn luốn

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cài đặt Mu server / web quản lý / antihack client (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đăng tin google (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Quảng cáo Sms (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hào Hoa Công Tử
29-02-12, 11:52 AM
Dùng Winlicese không bị phát hiện virus
Xem Main hay máy có dính virus ko :)