PDA

View Full Version : Help Me gấp gấp

sathu107
28-03-11, 12:38 AM
BRO nào cho em hỏi cũng cái SV SNC của bác ThắngVTV3 này...tự dưng chạy mấy tháng nay hôm nay nó giở chứng...cứ dis liên tục....ghost lại cái SV lúc đầu tiên cũng thế.....DIS GAMESERVER ấy..chạy 1 lúc thì nó cứ hiện lên rồi dis xong lại chơi được....hix
HU HU chết em mất....
^:)^

gameviets
28-03-11, 07:14 AM
hài quá nhỉ hjhjh
bạn ơi lúc chạy game star có ấn vào đâu không
tớ nghĩ bạn ấn vô đâu lên nó bị lỗi sai dữ liệu đó mà
nếu không ấn gì
chắc virrus
thôi thì mình làm lại heng

IN_NUYASHA
28-03-11, 07:16 AM
BRO nào cho em hỏi cũng cái SV SNC của bác ThắngVTV3 này...tự dưng chạy mấy tháng nay hôm nay nó giở chứng...cứ dis liên tục....ghost lại cái SV lúc đầu tiên cũng thế.....DIS GAMESERVER ấy..chạy 1 lúc thì nó cứ hiện lên rồi dis xong lại chơi được....hix
HU HU chết em mất....
^:)^
Cài bản net Frame work 4.0 sau đó reset máy lại xem sao nếu k0 hết thì đành chịu

chubelonton
28-03-11, 08:33 AM
có chỉnh sữa gì ở server không hay là tự dưng bị,mà làm gì có cái gọi là tự dưng

sathu107
28-03-11, 03:17 PM
mình không chỉnh gì hết..tự dưng nó bị thế..........cài lại cả server rồi...để lại mỗi cái DB hix..ko hiểu sao nữa

Big..Zero
28-03-11, 03:20 PM
Chắc dính virus! format làm lại từ đầu đi bạn ơi

sathu107
29-03-11, 02:01 PM
Chắc dính virus! format làm lại từ đầu đi bạn ơi
Mình cai kis dính VS là điều không thể.....mình cài lại cũng thế cái DB là DB cũ....thì bị thế ...cài lại đưa DB mới vào thì ko bị nữa...sax.....................bao nhiêu người chơi...mấy tháng nay chả nhẽ cho họ chơi lại từ đầu

nhactre8x
29-03-11, 02:44 PM
Mình cai kis dính VS là điều không thể.....mình cài lại cũng thế cái DB là DB cũ....thì bị thế ...cài lại đưa DB mới vào thì ko bị nữa...sax.....................bao nhiêu người chơi...mấy tháng nay chả nhẽ cho họ chơi lại từ đầu
tạo thêm 1 db muonline2 rồi attack db cũ vào xong copy những dữ liệu của các table cần thiết qua là đc.

sathu107
29-03-11, 11:47 PM
tạo thêm 1 db muonline2 rồi attack db cũ vào xong copy những dữ liệu của các table cần thiết qua là đc.

THanks bác để em làm thử xem....Em vừa Phải cài SV SFC atach DB ENC vào vẫn chơi được bình thường load lại cả nhân vật như ENC lun...hix nhưng dùng khác ENC quá.....khó dùng.........Với lại có bác nào biết chỉnh rơi đồ EXC ở chỗ nào ko nhỉ.

hunsao
30-03-11, 02:11 AM
thế này chắc là do db cũ có nhân vật nào bị lỗi, hoặc cầm item bị lỗi, khi đăng nhập vào game gây crash server của bạn

amdsocketvt
30-03-11, 12:06 PM
hàng của enc, bạn chỉ cần chỉnh sai 1 thông số trong mục ENCdata thì lập tức server sẽ bị lỗi. bạn thử chép lại muc ENCdata xem :)

khanhdkny
08-04-11, 09:46 PM
thangVTV3 chắc nó làm trên VTV 3 nhỉ? tôi chay ENC có thấy sao đâu?ghost mẹ lại máy roi` lam` lai xem!

kunkin
08-04-11, 09:49 PM
đây là nghịch gì đó thôi, chứ của ông thangvtv3 mình test rồi, không có gì, vẫn ổn