PDA

View Full Version : Lỗi sever

JerryChan
27-03-11, 09:21 AM
Em cài sever thangvtv3, chạy offline thì ngon lành, nhưng config IP lên online thì chả hiểu sao, cứ vào đến sever chọn sever để đăng nhập thì cái bảng đăng nhập không hiện lên, máy người khác cũng thế.
Các pro biết sữa lỗi này giúp em với[-O<

carotkhoaitay
27-03-11, 09:56 AM
vào connect xem lại IP.
.............

JerryChan
27-03-11, 08:45 PM
vào connect xem lại IP.
.............

[-O< sever này không có PK làm sao bật được pk vậy các anh

huandz1102
28-03-11, 12:14 AM
vào connect xem lại IP.
.............

nếu như sai ip ở CS thì nó đã dis ngay khi loading xong rồi

sathu107
28-03-11, 12:36 AM
Conectserver\data\serverlist.dat vào chỉnh lại như thế này xxxx.myvnc.com
lưu ý là tên miền xxxx đặt 4 ký tự thôi.

Tiện thể BRO nào cho em hỏi cũng cái SV SNC của bác ThắngVTV3 này...tự dưng chạy máy tháng nay hôm nay nó giở chứng...cứ dis liên tục....ghost lại cái SV lúc đầu tiên cũng thế.....DIS cái GAMESERVER ấy..chạy 1 lúc thì nó cứ hiện lên rồi dis xong lại chơi được....hix

hunsao
28-03-11, 01:38 AM
Conectserver\data\serverlist.dat vào chỉnh lại như thế này xxxx.myvnc.com
lưu ý là tên miền xxxx đặt 4 ký tự thôi.

Tiện thể BRO nào cho em hỏi cũng cái SV SNC của bác ThắngVTV3 này...tự dưng chạy máy tháng nay hôm nay nó giở chứng...cứ dis liên tục....ghost lại cái SV lúc đầu tiên cũng thế.....DIS cái GAMESERVER ấy..chạy 1 lúc thì nó cứ hiện lên rồi dis xong lại chơi được....hix
tên miền tối đa là 15 bạn ạ, nên có thể đặt đc 5 kí tự trước .myvnc.com

JerryChan
28-03-11, 06:35 AM
Thanks các bác, em làm được rồi, lỗi ở phần cài đặt IP join ở sever.
Giờ vào chơi nhưng không pk được, hjx làm sao để mở chế độ PK vậy các bro giúp em

IN_NUYASHA
28-03-11, 07:13 AM
mình đã config cho jerry chan file serverlist.dat thành ipwan nhưng vẫn k0 vào đc ! chịu ! pó tay

JerryChan
28-03-11, 05:08 PM
:) sever này, bị cái bug mà mỗi Elf là PK được các class khác chịu chết, có pro nào chỉ giáo cách fix hok