PDA

View Full Version : WebMu3.5a_Support_Class7 web mới cho AE

IN_NUYASHA
26-03-11, 03:33 PM
hi chào cả nhà sau khi lập toppic giúp đỡ các newbie cài server mu online mình đã được nhìu bạn ũng hộ nhiệt tình :D và cái web WebMu3.5a_Support_Class7.7z cũng do acmabenem share cho mình ! nên mình lên đây share lại cho các bạn cùng xài !
cách cài không khó lắm ! chỉ cần cài Xampp win32 1.7.1 sau đó copy tất cả file trong web vào thư mục htdocs của xampp chạy link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để bắt đầu install thôi ! hiện đã thữ làm online được rồi các bạn có thể xem demo tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down WebMu3.5a_Support_Class7.7z : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Down xamppwin32 1.7.1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thấy có ích thì nhấn nút thank cho mình ngar

boyz4
26-03-11, 04:15 PM
Bóc tem nè
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

sunthah12
26-03-11, 05:27 PM
thacks

web 3.5 hok cài dc trên hos thì phải

sdgsdfsdfsd

IN_NUYASHA
27-03-11, 03:15 PM
Quên post web mà k0 post chức năng ! post lun các bác thông cảm
Chức năng web như sau
+ Đăng ký -> oke
+ Đăng ký víp -> oke
+ Anh hùng bảng -> oke
+ Tóp reset -> oke
+ xếp hạng -> oke
+ Reset nhân vật -> oke
+ cộng điểm -> oke
+ rửa tội -> oke
+ gửi tiền -> oke
+ chuyển tiên -> oke
+ reset vip -> oke
+ nạp thẻ -> oke
+ nạp thẻ DTDD -> oke
+ tìm mật khẩu -> oke
+ chuyển giới tính -> oke
+ webshop -> oke
+ ủy thác online -> oke
+ khóa item nhân vật -> oke
+ tẩy điểm -> oke
+ hỗ trợ class 7 -> oke
Tính năng admin cpanel
+ quản lý tài khoảng -> oke
+ Check car -> oke
+ tặng point -> oke
+ tăng reset -> oke
+ tặng tiền thưởng -> oke
+ tạo thông báo -> oke
+ tạo link down game -> oke
+ sét vnd giá đồ -> oke
+ tạo mã car -> oke

taizero30
28-03-11, 09:47 AM
cái web này khi cài có cần phải cài đặt mysql ko vậy?
sao mình điền thì nó ghi
Không thể kết nối tới MSSQl
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

AndyPanda
30-03-11, 08:36 PM
Cái này cũ mèm rồi mà, có gì khác so với bản trước không .......

buitan0001
31-03-11, 11:06 AM
query Shop bị lỗi bạn ơi, kiểm tra lại

khoctham2201
02-04-11, 08:49 PM
Tắt chức năng gởi email kích hoạt tài khoản seo zy

nvtpro
04-04-11, 11:08 PM
Ai gặp lỗi gì mình fix cho nhé :)
ỦY Thác, đổi giới tính,...

pikhjn
04-04-11, 11:13 PM
Hì thế ai cho mình hỏi có thể CODE cái WEB này thành 1 web game khác được không :) ai biết cách chỉ mình nhé

nvtpro
05-04-11, 06:16 AM
Hì thế ai cho mình hỏi có thể CODE cái WEB này thành 1 web game khác được không :) ai biết cách chỉ mình nhé
bÓ tay, Mỗi game nó có 1 hệ csdl khác nhau nên vấn đề này không khả thi

pikhjn
05-04-11, 02:13 PM
:)) mình chả hiểu code lắm :)) vì có người vừa làm được code mu sang code web HKGH :| có bằng chứng nun
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người vào xem phải web MU hk ?

nvtpro
05-04-11, 04:29 PM
:)) mình chả hiểu code lắm :)) vì có người vừa làm được code mu sang code web HKGH :| có bằng chứng nun
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mọi người vào xem phải web MU hk ?
Vấn đề này là thay skin, chức năng đâu có giống, với 1 web có thể dễ dàng thay đổi HTML để có skin như ý :)

wraith
06-04-11, 05:40 PM
cho em hỏi sao phần quản lý admin cua webmu 3.5 lại không có cài đặt webshop ??? Phai? làm sao đậy ạ!! Help

pikhjn
06-04-11, 08:58 PM
Vấn đề này là thay skin, chức năng đâu có giống, với 1 web có thể dễ dàng thay đổi HTML để có skin như ý :)

^^ thú thật bạn nói gì mình cũng không hiểu lắm :D trướng giờ chỉ cần đổi sữa lại cái code là okie ^^!

nvtpro
06-04-11, 09:59 PM
cho em hỏi sao phần quản lý admin cua webmu 3.5 lại không có cài đặt webshop ??? Phai? làm sao đậy ạ!! Help
Import file shoping.sql ở thư mục setup vào mysql

Nevermore
07-04-11, 07:43 PM
sửa giá op item trong webshop thế nào vậy bạn ơi? mình chỉ sửa được giá gốc của item khi chưa chọn op thui.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyz4
07-04-11, 09:59 PM
Ai hướng dẫn add đồ vào webshop cái,lần đầu dùng cái web này :D

nvtpro
08-04-11, 12:35 PM
Import file shoping.sql ở thư mục setup vào mysql
Sửa giá bằng cách vào file cauhinh/shoping.ch.php

wraith
08-04-11, 10:12 PM
em cài mysql webmu3.5a bằng phần mềm navi Navicat for MySQL nhưng mà sao nhân import ko có file import nào dành cho SQL cả toàn là .txt,...ko à
nhưng vẫn có mục shoping như thế này nè anh Help!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh nvtpro có thể bày em bằng hình ảnh hay video zi` đó hok chứ nói vậy em không hình dung ra được :D lần đầu dùng mà, kiếm trên google cả buổi cũng chẳng có ^^! Help!!!

gamesthuqn
15-04-11, 04:40 PM
bạn xoá table shoping đó đi,sau đó nhấn chuột phải vào db muonline chọn "execute patch file..." chọn tới file shoping.sql khi giải nén web ở thư mục setup.hihi nhớ thank mình nhé

SkyRoyal
27-04-11, 02:57 AM
Sao mình copy tất cả file trong web vào thư mục htdocs của xampp rồi nhưng chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thì ko đc vậy, ai chỉ giùm mình với, cảm ơn nhìu

tuquet
30-05-11, 07:11 PM
Web lỗi hay sao vậy bạn :
- Riset được khi nhân vật đang Online
Có ai bị giống mình không vậy....?

upppppppppppppp