PDA

View Full Version : Hiện Tượng Lagg Quái Server 10.07.35

cuocdoisp
23-03-11, 04:38 PM
cuocdoisp mới thử cái này mà thấy nó bị lagg quái , tức là không nhìn thấy quái , không lên kinh nghiệm nhưng nó vẫn đánh mình được . Phải chạy ra xa rồi quai lại mới thấy quái ( bị trên toàn bộ các map ) cái này có phải do quá nhiều quái trong file monstersetbase không nhỉ .
Bạn nào biết giúp cuocdoisp nhé , tks
Video hiện tượng lagg quái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
23-03-11, 05:05 PM
Đúng rồi đó anh dzai à. :D
Do quái quá nhiều, anh cứ qua map lost 7 xem :)). Đánh 1 hồi hơn 1 tiếng là GS có vấn đề, hiện em đã giảm tải lưu lượng và phân bố đều quái trên các map nên ổn lắm anh à :D

boyz4
23-03-11, 05:26 PM
Cái này thì giảm lưu lượng quái đi là được,cũng có thể máy của bạn cùi nên GS lag =)) (cái này chắc ko ai bj nhỉ)

Alexandria
24-03-11, 02:00 PM
Tại vì moster có nhiều quá ... Phân pối các bạn vip bạn vào xóa đi là đc

chubelonton
25-03-11, 12:55 AM
anh coi lại giùm thời giản rớt mất items,anh cho nó mất mau 1 xíu là okie,
Tại vì moster có nhiều quá ... Phân pối các bạn vip bạn vào xóa đi là đc
mặt dày,đi chết đi sao ám nơi này hoài thế,ở chuồn nào về chuồn đó

mabulong
25-03-11, 09:59 AM
cuocdoisp mới thử cái này mà thấy nó bị lagg quái , tức là không nhìn thấy quái , không lên kinh nghiệm nhưng nó vẫn đánh mình được . Phải chạy ra xa rồi quai lại mới thấy quái ( bị trên toàn bộ các map ) cái này có phải do quá nhiều quái trong file monstersetbase không nhỉ .
Bạn nào biết giúp cuocdoisp nhé , tks
Video hiện tượng lagg quái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quái của bác bao nhiêu mà pao là nhiều
em từng chỉnh Quái đứng dầy chặt Barack ( đông như Bloob ) Full monster
chỉ thấy giựt giựt, lag lag thôi;))
- cái này là do agi của bác quá cao dame qua to
bác cầm con cùi mía 1 tí lên đánh đảm bảo ko lag thế đâu