PDA

View Full Version : help em với,server hanny sao không đi PMP được vậy

khactai
20-03-11, 12:32 PM
ai có thể giúp mình chỉnh đi pmp 1 mình và không giới hạn được không,hoặc ai có script thj share cho mình với.thanks

Oack123
22-03-11, 09:34 AM
Của bạn đây nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khactai
22-03-11, 11:42 AM
Của bạn đây nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không có gì ngoài 2 từ thank U!

khactai
22-03-11, 11:47 AM
bạn có thể share cho mình 2 cái thư mục loulan và loulangucheng nằm trong : \tlbb\Public\Data\Script\obj. được không.cái của mình bị lỗi rồi.mình không click vào được NPC trình thanh để đi PMP được.

khieuthien
22-03-11, 12:27 PM
bạn có thể share cho mình 2 cái thư mục loulan và loulangucheng nằm trong : \tlbb\Public\Data\Script\obj. được không.cái của mình bị lỗi rồi.mình không click vào được NPC trình thanh để đi PMP được.
Theo yêu cầu của bạn. Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khactai
22-03-11, 05:41 PM
Theo yêu cầu của bạn. Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cảm ơn bạn nhiều nha.để mình dow về test thử

khactai
22-03-11, 07:18 PM
sao mình bấm vào NPC mà không hiện gì hết vậy ai giúp mình với

huuduyen_05
22-03-11, 07:55 PM
Tại vì NPC đó ai sửa lại là tên Trình Thanh rồi, tên NPC trong script và tên NPC ở map đó phải giống nhau mới hoạt động được.

tlbbserver
22-03-11, 09:01 PM
Kiểm tra lại chỗ ScriptId xem sao!

khactai
22-03-11, 09:15 PM
Tại vì NPC đó ai sửa lại là tên Trình Thanh rồi, tên NPC trong script và tên NPC ở map đó phải giống nhau mới hoạt động được.

cảm ơn HD nhiều nha.mình hiểu rồi.tks u very much